H7 diamond vision

Tommyle

Xe điện
Website
www.facebook.com

Các bác cho em hỏi cặp bóng này mua ở đâu ạ ? và thiệt hại ra sao ạ ?
So với Narva Blue có giống nhau ko ạ ?

Focus

Xe tải
Em nhớ ko nhầm thì giá 720k/đôi bán ở đây, ở ngoài ít có bán vì giá cao (900k-1.000k), bác thử gọi đến trước xem

Cuabien

Xe điện

Các bác cho em hỏi cặp bóng này mua ở đâu ạ ? và thiệt hại ra sao ạ ?
So với Narva Blue có giống nhau ko ạ ?
Em đang lắp cái này ! Bóng này cho ánh sáng trắng kim cương với độ mầu 5000K mà cụ, trắng tinh như Xenon ! Cụ ra số 5 Trần Quốc Hoàn (Công ty Tâm Long) cửa hàng chuyên bán bóng đèn Philips nhá !

Vietroad111

Xe buýt
Em đang lắp cái này ! Bóng này cho ánh sáng trắng kim cương với độ mầu 5000K mà cụ, trắng tinh như Xenon ! Cụ ra số 5 Trần Quốc Hoàn (Công ty Tâm Long) cửa hàng chuyên bán bóng đèn Philips nhá !
Họ chuyển ra Đường Láng rồi. Cặp này em vừa hỏi họ bán 1200k, đang có hàng. Em mua cặp CrystalVision H7 lắp vào pha bây giờ tăng lên 1000k rồi cụ Cua ạ. Nhưng ko hiểu sao về ko chụm, chắc mai ra chỉnh lại, ko biết có được ko?:^)

Mr-Quadcore

Xe buýt
Em cũng đang lắp con này .. cho cả Pha và Cos .. nói chung là ngon lành lắm .. em nghĩ thua mỗi Xenon :P

mario

Xe hơi
bóng này lắp vào còn tối đi ko thể sáng hơn đc bởi vì vẫn đốt cháy = dây tóc (halogen)và còn bị nhuộm màu để cho có ánh sáng trắng. Lắp Plus 90 bóp chết cái này. Có hâm mới đi lắp cái này. Độ sáng ko tính = K nhé K là kelvin là màu của ánh sáng.
Độ sáng tính = LM nhé.

Cuabien

Xe điện
bóng này lắp vào còn tối đi ko thể sáng hơn đc bởi vì vẫn đốt cháy = dây tóc (halogen)và còn bị nhuộm màu để cho có ánh sáng trắng. Lắp Plus 90 bóp chết cái này. Có hâm mới đi lắp cái này. Độ sáng ko tính = K nhé K là kelvin là màu của ánh sáng.
Độ sáng tính = LM nhé.
Cụ hơi bị thông thái quá đà đấy ! Hâm hay không do ý thích của mỗi người, cụ không thích cũng nên tôn trọng một chút ! :mad:

Lắp bóng này đi trong phố thì còn đi được chứ ra quốc lộ thì không đi nổi đâu. Làm cạp NBR +90 của bác Namvu là ổn nhất!
Em cũng khuyên những cụ hay chạy đường trường không nên sử dụng Philips mà nên dùng Plus90. Bóng này chạy đường trường không ngon bằng Plus thật nhưng chạy trong phố thì lại quá ngon luôn mà không gây chói cho người đối diện.

Tommyle

Xe điện
Website
www.facebook.com
Cụ hơi bị thông thái quá đà đấy ! Hâm hay không do ý thích của mỗi người, cụ không thích cũng nên tôn trọng một chút ! :mad:

Em cũng khuyên những cụ hay chạy đường trường không nên sử dụng Philips mà nên dùng Plus90. Bóng này chạy đường trường không ngon bằng Plus thật nhưng chạy trong phố thì lại quá ngon luôn mà không gây chói cho người đối diện.
Em đưa Plus 90 lên pha rồi , thay bóng này là để chạy trong phố cho hay thôi. Chứ hiếm khi đi xa, mà nếu thích hôm nào đi xa bật cái nắp capo lên lắp lại bóng zin thì mấy tí :21::21::21:

Passat_R36

Đi bộ
Độ sáng tính = LM nhé.
bác nay moi la hieu bik:D(b)