Gương Vitara

Lòng Vòng

Xe đạp
Tình hình rất là tình hình. Hôm nay gương lai của em ra đi roài. Cụ nào dón tay làm phúc chỉ em chỗ mua gương Vit với ạ. Kính các cụ.

vctv

Xe buýt
Tình hình rất là tình hình. Hôm nay gương lai của em ra đi roài. Cụ nào dón tay làm phúc chỉ em chỗ mua gương Vit với ạ. Kính các cụ.
Cụ ra phố Đồng Nhân (Nguyễn Công Trứ rẽ phải vào Đỗ Ngọc Du rồi rẽ phải tiếp) khoảng gần cuối phố, bên phải, có lần em mua ở đấy rồi nhưng em ko nhớ số nhà.

vitara73

Xe buýt
Cụ phải nói nguyên nhân mất để anh e còn rút kinh nghiệm chứ

Viking

Xe điện
Vấn đề là cụ mất, gãy hay bị đập vỡ.
Nhưng nói chung là cụ nên mua của hãng, VIT ở HN không quá nhiều, anh em liệu bảo bạn nhau thì đỡ xảy ra tình trạng mất nợ đồng lần.
Ăn cắp đồ nói chung nó không quan tâm đến giá trị mà nó quan tâm đến tính thanh khoản, ăn cắp mà không bán được thì nó cũng kiếu.

A_ZIZOU

Xe tải
cụ phán chuẩn quá

Lòng Vòng

Xe đạp
Cụ ra phố Đồng Nhân (Nguyễn Công Trứ rẽ phải vào Đỗ Ngọc Du rồi rẽ phải tiếp) khoảng gần cuối phố, bên phải, có lần em mua ở đấy rồi nhưng em ko nhớ số nhà.
Em cảm ơn cụ ạ. Cụ cho em hỏi thêm, ở đó có phải gương xịn không, rá rổ thế nào, lắp trong bao lâu ạ ?

Lòng Vòng

Xe đạp
Vấn đề là cụ mất, gãy hay bị đập vỡ.
Nhưng nói chung là cụ nên mua của hãng, VIT ở HN không quá nhiều, anh em liệu bảo bạn nhau thì đỡ xảy ra tình trạng mất nợ đồng lần.
Ăn cắp đồ nói chung nó không quan tâm đến giá trị mà nó quan tâm đến tính thanh khoản, ăn cắp mà không bán được thì nó cũng kiếu.
Dạ, thằng bán tơ ở gần ngõ nhà em nó đập ạ, hihi, đùa cụ tí cho vui. Hôm đấy em ngái ngủ quá nên đi hơi lòng vòng, kết quả là vỡ gương thôi ợ.

Viking

Xe điện
Dạ, thằng bán tơ ở gần ngõ nhà em nó đập ạ, hihi, đùa cụ tí cho vui. Hôm đấy em ngái ngủ quá nên đi hơi lòng vòng, kết quả là vỡ gương thôi ợ.
Thế là vỡ mặt gương, vỏ gương hay vỡ cả hai.
Nếu vỡ vỏ còn mảnh thì hàn lại được, bả ma tít sơn lại như mỡi.
mặt gương ra Đồng Nhân nó thay thì có loại cầu lồi, nó cắt dán vào cho mình chuổn đét.
Còn không cầu kỳ thì làm miếng gương ở hàng gương kính, năm ngoái em làm 1 miếng trên tận Hà Giang có 15K, cứ bảo dán tạm về HN thay mà sắp tròn năm rồi em vẫn chưa thay, đi ngon choét, mỗi cái chú nào đi sau mà gương pha thì dễ ăn chửi hoặc bị tình trạng đóng phanh ngay trước mũi xe nó vì gương phẳng nên mình rất chói.
Em mấy lần tí táng nhau vì cái gương ấy rồi.
Quyết tâm tháng này thay.
:))

Lòng Vòng

Xe đạp
Mình với nó đi ngược chiều nhau, thế nào mà chỉ vỡ gương mới lạ chứ !

raotro

Xe container
Kụ còn may chán! Cháu cho ông bạn mượn xe, táng vào xe tải, nát cả cản lẫn quây....Gửi xe ở bãi thì bị mất cụm điều khiến gương điện, lô gô trước! Kụ nào có cao kiến gì chỉ giáo cháu cái!

vietvoiz

Xe container
Website
www.vietvoiz.com
nếu không mua được thì hàn vá lai như Vi King nói là chuẩn ạ, không ai phát hiện ra được đâu

Lòng Vòng

Xe đạp
Kụ còn may chán! Cháu cho ông bạn mượn xe, táng vào xe tải, nát cả cản lẫn quây....Gửi xe ở bãi thì bị mất cụm điều khiến gương điện, lô gô trước! Kụ nào có cao kiến gì chỉ giáo cháu cái!
Rõ khổ cho cụ. Hôm em đi off hội cây cảnh cũng thế. Uống tây tây rồi, một bác trên 50 cứ khăng khăng xin lái thử, bác ấy cứ khoe là trợ giảng hay trợ lái của TT nào đó. Em nể quá để bác ấy lái mà bị một trận xanh mắt trên đường 5. Chết chết, cứ gọi là cụ của Lòng vòng luôn. Đến cửa khẩu trên đê thì bác ấy hồn nhiên tông cái rầm vào trụ của khẩu. Thế là bong tróc đầy mình đấy cụ ạ.

SAYXE4B

Xe hơi
Mình với đi ngược chiều nhau, thế nào mà chỉ vỡ gương mới lạ chứ !
Em cũng gặp trường hợp tương tự, nó của em là 1 chiếc Innova. 2 thằng chạm gương thế quái nào mặt gương của mình bung ra, rơi xuống đường bị xe khác cán nát. mang xác em nó về em đi làm bảo hiểm (không có xác ko đòi đc các bác nhé). Em có hỏi hàng chính hãng phải thay cả bộ 2.8tr ko bán lẻ mặt gương. Nếu điều khiển bên trong vẫn ok bác chỉ đi dán gương hoặc hàn lại vỏ nhựa là chuẩn.