Gương tự gập

học lái

Xe điện
Trong dòng Focus có khi vợ 2 của cụ hiện đại nhất đấy nhỉ, nếu gập gương điện mà gập được sát vào xe thì quá tốt, còn chỉ được một phần thôi thì để gập cơm cho đỡ tốn xèng. Vụ này e cũng phải ngâm cứu mang vợ 2 đi độ chứ mỗi khi đi phải lượn xung quanh xe một vòng để mở gương và tiện thể kiểm tra xe luôn, mệt hết hơi...
Chuẩn đấy cụ, nhất là khi quệt vào xe máy gương gập vào, ấn cái nó lại mở ra không phải nhoài hay xuống xe mở gương. Cực tiện luôn.
Xe nhà cháu 2.0 máy dầu nên cũng được trang bị khá đầy đủ, cháu lắp DVD Pioner 4250, 1 loa sub, 1 gập gương thì thấy gương tự gập là hiệu quả nhất.
Gập sát kính luôn, các cụ trong RS đi of chắc biết.

Chỉnh sửa bởi quản trị viên:

khanhtung12345

Xe hơi
5 ngày trước em vừa tận mắt chứng kiến: xe chế gương, dây điện chạy qua cánh cửa bên phụ không đi gen, sau khoảng 1 năm sử dụng, dây bị cọ đứt, chập => cháy, khói um trong xe. May là kịp tháo ắc quy, chứ nếu lúc khác không có người thì đi cái xe rồi.

Giang Nam QN

Xe điện
Website
www.facebook.com
Chuẩn đấy cụ, nhất là khi quệt vào xe máy gương gập vào, ấn cái nó lại mở ra không phải nhoài hay xuống xe mở gương. Cực tiện luôn.
Xe nhà cháu 2.0 máy dầu nên cũng được trang bị khá đầy đủ, cháu lắp DVD 4250, 1 loa sub, 1 gập gương thì thấy gương tự gập là hiệu quả nhất.
Gập sát kính luôn, các cụ trong RS đi of chắc biết.
2.0 máy dầu mà cũng phải gập cơm hả cụ.. Ford tiết kiệm quá.. Kiểu này e phải chơi cả cụm bên China về thôi (nó có gập tự động, có sấy kính) vấn đề là giá rổ, mà lắp không vừa e gửi lại được, chỉ mất phí ship hàng. Vụ gương gập và gương có sấy là e quyết tâm theo đuổi, có cụ nào ủng hộ em không ah? Nếu ủng hộ là phải chia đôi phí ships hàng nếu lắp không vừa đấy nhé..

Chỉnh sửa cuối:

học lái

Xe điện
2.0 máy dầu mà cũng phải gập cơm hả cụ.. Ford tiết kiệm quá.. Kiểu này e phải chơi cả cụm bên China về thôi (nó có gập tự động, có sấy kính) vấn đề là giá rổ, mà lắp không vừa e gửi lại được, chỉ mất phí ship hàng. Vụ gương gập và gương có sấy là e quyết tâm theo đuổi, có cụ nào ủng hộ em không ah? Nếu ủng hộ là phải chia đôi phí ships hàng nếu lắp không vừa đấy nhé..
Nãy cụ Sơn hỏi nhà cháu đặt những gì, quên mất cái sấy gương, nhưng cái này lắp sau cũng được để các cụ chuột bạch xem thế nào đã.

học lái

Xe điện
Cháu up ảnh cả gương và đầu để các cụ tham khảo.
Nhà cháu nâng ời loa sub từ MBQ lên Blaaunpunk và âm ly infinity 5 kênh, cho cả 6 loa qua âm ly tình hình giọng vợ 2 càng mượt hơn

Chạy MP3 bằng USB

Gương gập sát xe luôn

Nhìn từ trước, nhà cháu quên không xoay, các cụ chịu khó nghiềng cổ, đau, treo mai cháu xoa dầu đền, he he

Gương vẫn mở, chụp từ trong

Chạy SD copy của cụ The Blue

Chỉnh sửa bởi quản trị viên:

hablue77

Xe hơi
con fo laser co tu gap duoc ko bac

omegavnn

Xe máy
op thui mà, ai thích thì dùng các cụ ah, mà em thấy cái này cũng hay, mà lại tiện dụng nữa.

focus RS

Xe hơi
em vôt' ka cụ . Cụ làm ở đâu vậy ạ:>

0977123333

Xe buýt
Cháu up ảnh cả gương và đầu để các cụ tham khảo.
Nhà cháu nâng ời loa sub từ MBQ lên Blaaunpunk và âm ly infinity 5 kênh, cho cả 6 loa qua âm ly tình hình giọng vợ 2 càng mượt hơn

Chạy MP3 bằng USB

Gương gập sát xe luôn

Nhìn từ trước, nhà cháu quên không xoay, các cụ chịu khó nghiềng cổ, đau, treo mai cháu xoa dầu đền, he he

Gương vẫn mở, chụp từ trong

Chạy SD copy của cụ The Blue
em cũng ăn chơi giống anh rồi, pioneer + sub của anh đập cho Hăm Lông tung mông lên rồi anh ạ ^^

học lái

Xe điện
em vôt' ka cụ . Cụ làm ở đâu vậy ạ:>
Nhà cháu hãng đặt Nguyên Huy làm tel; 0903250621 , 2400k.
Mới biết chỗ làm chp thành viên OF 1800 k, chuyên làm cho Audi, bim. Vẫn mô tơ Camry bảo hành 1 năm. Tel 0987781666, Đường Khuất Duy Tiến.

học lái

Xe điện
em cũng ăn chơi giống anh rồi, pioneer + sub của anh đập cho Hăm Lông tung mông lên rồi anh ạ ^^
Hôm qua chạy tối về Ninh Bình thấy đèn đóm kém quá . Mọi khi chạy ở HN Kha OK. Tập Trung vụ đèn đóm trước vây. Em đặt bi của cụ Sơn à?

Giang Nam QN

Xe điện
Website
www.facebook.com
Nãy cụ Sơn hỏi nhà cháu đặt những gì, quên mất cái sấy gương, nhưng cái này lắp sau cũng được để các cụ chuột bạch xem thế nào đã.
Sấy gương cho Focus đã lắp thành công 2 hôm nay rồi cụ ah, khoảng 5 ngày nữa có hàng về, cụ có nhu cầu thì ủng hộ em, Mời cụ tham khảo tại đây ah..http://phutungford.com.vn/vi/spct/id74/Mat-guong-Focus--Mondeo-co-say/
Hoặc http://www.otofun.net/threads/307559-e-vua-lap-them-option-cho-vo-2-focus/page14

taisaokothu

Xe tải
Tốt nhất theo em là ko nên lắp cụ ah.Mình gập bằng cơm cũng đựoc.Chứ động vào điện đóm là mệt lắm.hơn nữa dạo này nhiều xe cháy lắm đáy cu ạ