Gương chống chói của Focus 2009

ichbinminh

Xe buýt
Ơ, tối qua em mới phát hiện ra là gương chiếu hậu (trong xe) của em Focus 2009 có khả năng chống chói các cụ ạ. Sướng quá không chịu được nên chạy lên đây khoe lun (l)

Chắc là các cụ thì biết cả rồi, nhưng gà như em thì đây là phát hiện mang tầm quốc tế, vì hôm em đi Lạng Sơn về, có một ông đi Innova cứ bật pha & đi sau, em nhường vượt thì không thèm vượt (mk :mad:), em chả biết làm thế nào ngoài việc ngồi trong xe lầm bầm chửi bậy. Mãi sau em mới vượt 1 bác Kìa buổi sáng (hi' hi') & nhường ánh sáng lại cho bác ý (b)

PHU CUONG

Xe tải
Sướng thế hả cụ?(b) Khi cần thì ta đẩy cái lẩy dưới gương lên phía trước là OK, ban ngày thì kéo cái lẩy về phía mình phát./

phinm

Xe tăng
Ngày xưa em đi 1 con chuồng ga corrola đời 89, cũng thấy đẩy lên 1 phát chống chói luôn
Ngày nay em đi 1 con Mon 2k3, thì thấy gương nó tự chống chói luôn

CAR5

Xe tải
em cũng khoái cái khoản này lắm, đang sướng giống bác:6:

NewCyberCafe

Xe tải
... có một ông đi Innova cứ bật pha & đi sau, em nhường vượt thì không thèm vượt (mk :mad:), em chả biết làm thế nào ngoài việc ngồi trong xe lầm bầm chửi bậy. (b)
Làm gì có chuyện... Lần sau cụ dừng hẳn xe lại mà đi Mường , xem nó có không thèm vượt không???

Gương chống chói của cụ ý cụ là phải dùng cơm, đẩy một phát hỉ? Thế thì cũng giống như hầu hết các xe không quá hiện đại hiện nay thôi cụ ớ... hế hế hế... :)):)):))

Ơ, tối qua em mới phát hiện ra là gương chiếu hậu (trong xe) của em Focus 2009 có khả năng chống chói các cụ ạ. Sướng quá không chịu được nên chạy lên đây khoe lun (l)
Tưởng gì chứ FC 2008 của em cũng có thấy chói gì đâu. Kể cả nó pha vào gương chiếu hậu bên thì vẫn vậy. Liếng gương còn nhìn rõ xe đi sau là xe gì.

PHC

Xe buýt

Chắc là các cụ thì biết cả rồi, nhưng gà như em thì đây là phát hiện mang tầm quốc tế, vì hôm em đi Lạng Sơn về, có một ông đi Innova cứ bật pha & đi sau, em nhường vượt thì không thèm vượt (mk :mad:), em chả biết làm thế nào ngoài việc ngồi trong xe lầm bầm chửi bậy. Mãi sau em mới vượt 1 bác Kìa buổi sáng (hi' hi') & nhường ánh sáng lại cho bác ý (b)
Ối giời ơi! Cụ phát hiện ra cái vụ này hay quá cơ, đúng là mang tầm quốc tế thật, nhưng mà cụ còn chưa phát hiện được ra 1 tính năng tuyệt vời mang tầm thế kỷ nữa của gương chiếu hậu Focus nói riêng (và các loại gương nói chung he he) là khi bị xe sau rọi pha, nó còn phản xạ lại ánh sáng đèn pha và nếu cụ chỉnh để chiếu đúng hướng vào mặt lái xe sau, nó còn khiến lái xe sau lòa lóa loa và cụp pha khẩn cấp nữa kia ợ. :P:P:P

tuananh6556

Xe tải
hay quá cụ chủ nhỉ mai em cũng thử luôn

binharch

Xe hơi
Em còn nghe có người phát hiện ra mang tầm...vũ trụ nữa kìa, do sau khi bị "vồ" cặp kính chiếu hậu, thấy bên trong kính chiếu hậu của Focus có để sẵn dây điện đấu nối motor gập kính chiếu hậu. Ford nhà ta cắt mất cái motor để giá thành giảm !

Không biết có đúng không, bác nào làm chuột bạch tháo ra xem thử xem phải vậy ko ?

MercAMG

Xe điện
Em đi SF gương chống chói tự động nên chả sợ thằng nào :))

ichbinminh

Xe buýt
Làm gì có chuyện... Lần sau cụ dừng hẳn xe lại mà đi Mường , xem nó có không thèm vượt không???

Gương chống chói của cụ ý cụ là phải dùng cơm, đẩy một phát hỉ? Thế thì cũng giống như hầu hết các xe không quá hiện đại hiện nay thôi cụ ớ... hế hế hế... :)):)):))
Ơ, cụ Liu có ní. Hé hé, nhưng mà võ này ko áp dụng được với đoạn thị xã, thị trấn mà. Nghe cụ thì có mà em bị "xờ eo hỏi" :'( Cho nên hết đoạn thị trấn là em tranh thủ vượt cụ Kìa Buổi sáng lun, kaka.

...khi bị xe sau rọi pha, nó còn phản xạ lại ánh sáng đèn pha và nếu cụ chỉnh để chiếu đúng hướng vào mặt lái xe sau, nó còn khiến lái xe sau lòa lóa loa và cụp pha khẩn cấp nữa kia ợ.
Ơ, ngồi ô tô thì em chưa dám thử vụ chỉnh gương trúng mẹt xe sau nhưng 1 lần em đi 2B trên đường Bà Triệu, có 1 chú xe ga đằng sau bật pha chói lóa (mk, mấy thằng ôn đi SH với cả PS chuyên cái thói giương pha lên nhá :mad:), em thò tay bẻ gương xe cụp xuống. Thế mà ko ngờ chỉ chưa đầy 5s sau đã thấy chú lao uỳnh vào thùng rác ở sát vỉa hè :)) Nói thật với cụ là hôm đấy về em sướng cả đêm cứ như là làm được việc tốt ý cụ ạ :))

Greeno

Xe lăn
Website
www.bodetam.vn
Ơ, cụ Liu có ní. Hé hé, nhưng mà võ này ko áp dụng được với đoạn thị xã, thị trấn mà. Nghe cụ thì có mà em bị "xờ eo hỏi" :'( Cho nên hết đoạn thị trấn là em tranh thủ vượt cụ Kìa Buổi sáng lun, kaka.

Ơ, ngồi ô tô thì em chưa dám thử vụ chỉnh gương trúng mẹt xe sau nhưng 1 lần em đi 2B trên đường Bà Triệu, có 1 chú xe ga đằng sau bật pha chói lóa (mk, mấy thằng ôn đi SH với cả PS chuyên cái thói giương pha lên nhá :mad:), em thò tay bẻ gương xe cụp xuống. Thế mà ko ngờ chỉ chưa đầy 5s sau đã thấy chú lao uỳnh vào thùng rác ở sát vỉa hè :)) Nói thật với cụ là hôm đấy về em sướng cả đêm cứ như là làm được việc tốt ý cụ ạ :))
Tối qua em đi Đông Anh về gặp mấy ông 4b ngược chiều cứ nện pha, em nháy mãi mà nó ko hạ nên bực mình giương pha luôn, xe mình mới pha sáng quắc làm cho các cậu ý dừng bố nó lại vì ko nhìn thấy đường. Cho chết cái bọn mua bằng:))

tmcuong

Xe hơi
Cụ này "đào mộ" kinh quá. Thread từ năm 2010.

Trả lời cụ là gương 2 bên k chống chói đc. (gương nguyên bản)

HamLong3.0V

Xe điện
Cụ này "đào mộ" kinh quá. Thread từ năm 2010.

Trả lời cụ là gương 2 bên k chống chói đc. (gương nguyên bản)
Bỏ xiền ra đầu tư 1,4 củ thì lại có cả chống chói lẫn sấy luôn anh ạ :D

tmcuong

Xe hơi