[Funland] Gửi xe gần viện nhi Tw

Highvoltage2207

Xe buýt
La thành đi oto 2 chiều rồi cụ nhé
Biển cấm rẽ trái ngay đầu dốc từ cổng viện Nhi lên ĐLT nhổ chưa hay vẫn còn ở đó cụ?
Cách đây 1 tháng em đi vẫn còn biển, cấm rẽ trái để hạn chế xung đột giao thông (y như biển cấm rẽ trái khi cụ đi vào viện Nhi từ cổng sau phía chùa Láng - lúc đi ra vòng theo đường ven hồ ra chùa Láng cụ buộc phải rẽ phải mặc dù đường chùa Láng vẫn cho oto lưu thông hai chiều.

Cụ Kéo

Xe ba gác
Website
shopee.vn
Biển cấm rẽ trái ngay đầu dốc từ cổng viện Nhi lên ĐLT nhổ chưa hay vẫn còn ở đó cụ?
Cách đây 1 tháng em đi vẫn còn biển, cấm rẽ trái để hạn chế xung đột giao thông (y như biển cấm rẽ trái khi cụ đi vào viện Nhi từ cổng sau phía chùa Láng - lúc đi ra vòng theo đường ven hồ ra chùa Láng cụ buộc phải rẽ phải mặc dù đường chùa Láng vẫn cho oto lưu thông hai chiều.
À biển cấm rẽ trái dưới dốc thì em ko rõ vì em ko đi xuống dốc ạ , có hôm vẫn thấy oto ré trái lên mà . Còn la thành thì cho oto 2 chiều lâu rồi .

Highvoltage2207

Xe buýt
À biển cấm rẽ trái dưới dốc thì em ko rõ vì em ko đi xuống dốc ạ , có hôm vẫn thấy oto ré trái lên mà . Còn la thành thì cho oto 2 chiều lâu rồi .
Xe con từ cổng ĐLT lên rẽ trái rất nhiều mặc dù có biển cấm rẽ trái. Có thể biển này sinh ra với mục đích hạn chế xung đột vào giờ cao điểm thôi, giờ thấp điểm đường thoáng các lái xe từ viện Nhi đi ra thấy dòng xe oto vẫn lưu thông trước mặt nên mặc định rẽ trái ok.
Rẽ thì cứ rẽ nhưng nếu bị tóm thì không cãi được nếu biển vẫn còn ở đó :D

Cụ Kéo

Xe ba gác
Website
shopee.vn
Xe con từ cổng ĐLT lên rẽ trái rất nhiều mặc dù có biển cấm rẽ trái. Có thể biển này sinh ra với mục đích hạn chế xung đột vào giờ cao điểm thôi, giờ thấp điểm đường thoáng các lái xe từ viện Nhi đi ra thấy dòng xe oto vẫn lưu thông trước mặt nên mặc định rẽ trái ok.
Rẽ thì cứ rẽ nhưng nếu bị tóm thì không cãi được nếu biển vẫn còn ở đó :D
Không phải biển sinh ra để tránh xung đột đâu cụ ơi , mà nó là có sẵn nhiều năm từ cái thời chỉ được đi 1 chiều ấy . Sau này cho oto đi 2 chiều nhưng chắc quên tháo biển chăng , hoặc cứ để đó thi thoảng thịt chú nào thì thịt :D

sadlife

Xe tải
Cụ ra số 1 Phạm Huy Thông có cái tòa nhà đó, hỏi gửi xe,trước gửi mấy ngày cháu cũng gửi ở đấy, mà trc bà bu cháu làm ở đó nên không mất tiền nên không biết giá :D

vieteuro

Xe container
Cụ đánh ra công viên thủ lệ.mà gửi
Gửi bv nó tính blook chết đòn

RONGHT

Xe buýt
Khám nhanh thì cứ phi thẳng xe vào bệnh viện mà để, bảo vệ sẽ chỉ chỗ cho cụ. Trên vé nó có ghi giá vé theo giờ hay theo ngày/đêm thì phải. Trước e cũng để qua đêm thấy giá cũng ko đắt lắm.

Chào CCCM
Chả là sắp tới em có việc phải gửi xe ở gần viện nhi TW dài ngày, CCCM có biết chỗ nào gửi xe nhận ngày, đêm giá hợp ví gần khu vực này không ạ?
Em rót rượu hầu Các cụ, coca các mợ
Tg gửi nhiều hàng tháng tốt nhất cụ tìm các bãi xe d/v gần đấy gửi theo tháng , chứ gửi theo ngày sẽ đắt , còn trong BV nhiều chỗ quẹt thẻ tính time rồi .

tudic9

Xe lăn
{Kinh doanh chuyên nghiệp}
Website
www.2hs.vn

kfc1981

Xe điện
Phí gửi xe trong nội thành thật là cắt cổ. Cổng bv Việt Đức xe máy 10k. Oto 30k/1h vào khám bệnh sơ sơ ra là mất tầm 150-180k=> tsb quân ăn cướp. Cháu than thở ké thớt chút.

gocart

Xe cút kít
Phí gửi xe trong nội thành thật là cắt cổ. Cổng bv Việt Đức xe máy 10k. Oto 30k/1h vào khám bệnh sơ sơ ra là mất tầm 150-180k=> tsb quân ăn cướp. Cháu than thở ké thớt chút.
Bệnh viện chứ có phải bãi trông xe đâu. Giá cao để các ông đi cho nhanh, dành không gian cho xe chở bệnh nhân.

kfc1981

Xe điện
Bệnh viện chứ có phải bãi trông xe đâu. Giá cao để các ông đi cho nhanh, dành không gian cho xe chở bệnh nhân.
Ngoài đường vỉa hè đó bác. Trong viện lg có. Bác đưa người thân đi khám chữa bác vứt ko cho bác sỹ đc ko hay vẫn phải trầu chực. Hay bác vào bảo với bs là tao có xe ôtô gửi ở ngoài đấy khám chữa nhanh tao còn về cho rộng chỗ.

gocart

Xe cút kít
Ngoài đường vỉa hè đó bác. Trong viện lg có. Bác đưa người thân đi khám chữa bác vứt ko cho bác sỹ đc ko hay vẫn phải trầu chực. Hay bác vào bảo với bs là tao có xe ôtô gửi ở ngoài đấy khám chữa nhanh tao còn về cho rộng chỗ.
Bác sỹ ko cần quan tâm lúc nào bác về, chỉ quan tâm tới bệnh nhân thôi.

Nana2015

Xe tăng
E gửi ở đại học ngoại thương là rẻ nhất. Mà k biết họ có cho xe ngoài vào nữa không vì giờ vào đầu năm học nữa. Bác sang chỗ mobifone đối diện ngoại thương đó đàm phán xem

Vũ Đức

Xe tăng
Em nói thật,nhiều cụ cứ nói việc ai người đấy làm.Nhưng người quản lý Bệnh Viện phải có trách nhiệm ( đương nhiên ko phải bắt buộc ) chỗ để xe cho bệnh nhân và người nhà bệnh nhân...kiểu nâng cao chất lượng phục vụ ý.

Ps : Tại xã hội phát triển nhanh nên mọi thứ khó làm đúng và đủ đc...chưa kể tuyến đầu của mình còn quá kém.Dẫn đến các bệnh viện đầu ngành thường xuyên bị quá tải

Đại tướng Alo

Xe điện
Hôm nọ em đi khám bệnh ở BV Hồng Ngọc ở Keangnam, vào gửi xe, khám xong ra khoảng hơn 2 tiếng, hết 95k. Hic, bằng tiền đi taxi.