[Thảo luận] gửi lái xe 30z 1010

phuong auto

Xe điện
Website
www.facebook.com
Em cũng thấy vậy, nếu đúng như chủ thớt nói thì Venza quá hèn, em đi Verna mà cũng chẳng bao giờ làm vậy hé hé. quá hèn quá quá hèn.
chúng ta đôi lúc ai chả hèn hả cụ :)):))

Metall

Xe tải
Vụ này chắc có gì khuất tất. Đọc xong bài này hụt hết cả hơi :-t

309251

Xe máy
vụ này khó hiểu quá nếu làm quá lên chắc hơi bị căng đấy, chủ xe nên ra gặp và nhận lỗi đê ko xxx lại yêu cầu CA can thiệp là hết hơi luôn đấy.. :(

Billduy

Xe tăng
Cụ xxx này non quá, để mất cả chì lẫn chài. Dù sao cụ cũng thông cảm bây giờ Thạch sanh ít lắm, toàn Lý thông thôi

son_rua_sanbay

Xe buýt
theo những gì cụ nói thì bạn cụ vơ nhiều quá. đáng nhẽ xe biển 14 kia đi vào đường cấm thì chỉ nhắc nhở rồi cho đi. giống như ở đà nẵng ý.
còn xe venza thì xử lý kiên quyết vì biển hn hơn nữa còn chạy.
mà buồn cười thật lấy chộm biên bản đi thì để hình sự nó vào điều tra đi chứ. cái ý đâu phải thích là chôm được,
em cũng thấy lạ cái đuổi theo chả nhẽ ko biết cái tối thiểu là phải cầm theo các giấy tờ kể cả giấy tờ xe vi phạm?

gafquef

Xe tăng
chúng ta đôi lúc ai chả hèn hả cụ :)):))
He he, em cũng có lúc hèn là lúc em đi ăn Rau về, gấu hỏi thì em bảo là đi uống bia thôi, chứ trong trường hợp mà bị XXX vẫy là em ứ thèm hèn, vì em ít bị XXX vẫy lắm, mà có bị vẫy thì cũng nhỏ nhẹ thôi nên ứ cần hèn như vậy.

cutit9999

Xe tăng
Thua với cách viết của bác, đọc mà chả rõ thế nào, cứ loạn xà ngầu

sparkvan

Xì hơi lốp
Đọc xong loạn cả đầu

Kojvotam

Xe tải
Xin lỗi,em bán xe không bóc LOGO :))

nl507

Xe hơi
Em thấy nhiều cụ ở đây có ác cảm với CA quá. Cũng có người này người kia, nói thật các cụ đi qua những ngã tư, vừa bụi vừa đông, ko có mấy người các cụ gọi là xxx đứng ra điều hành thì bao giờ các cụ mới về được nhà. Nếu ko có họ các cụ chắc j có đt vào mạng, máy tính để dùng hay bị bon khác cướp mất rồi. Em chẳng phải CA gì cả, nhưng em thấy nhiều cụ chụp mũ quá, mấy cụ làm Min, Mod cứ để cảm xúc cá nhân xông lên cao quá

vietsunboy

Xe tải
Em thấy nhiều cụ ở đây có ác cảm với CA quá. Cũng có người này người kia, nói thật các cụ đi qua những ngã tư, vừa bụi vừa đông, ko có mấy người các cụ gọi là xxx đứng ra điều hành thì bao giờ các cụ mới về được nhà. Nếu ko có họ các cụ chắc j có đt vào mạng, máy tính để dùng hay bị bon khác cướp mất rồi. Em chẳng phải CA gì cả, nhưng em thấy nhiều cụ chụp mũ quá, mấy cụ làm Min, Mod cứ để cảm xúc cá nhân xông lên cao quá
Nhà nước lấy tiền thuế của dân để trả lương cho họ làm như vậy bác ạ!

nl507

Xe hơi
Em thì cũng bị bắt nhiều rồi, lần thì bị phạt, lần thì cho qua. Nhưng toàn lỗi của em gây ra. Thực ra nếu mình ko sai khó mà họ bắt được mình. Em cũng chứng kiến CA bắt những hàng chưa nộp "tô" còn những hàng nộp tô thì họ lại lờ đi. Ko phải ai làm CA cũng là xấu hết đâu cụ ạ

Dungcaanj

Xe tải
Chuyện là chú xxx đi tìm chú venza, đã té còn chơi bửn, chưa bàn đến thật giả đúng sai, mà câu chuyện đang được các bác cho rẽ hướng khác!
Nói gì thì nói, em cũng là dân ngu cu đen, cũng bị phạt, cũng bị hành, buôn bán cũng bị quay..... Nhưng sao em ko ác cảm được với cơ quan công quyền như các bác nhỉ? Quan điểm của em, mỗi người có một việc để làm để được trả lương, có việc để làm để nuôi sống gia đình, cũng chưa bàn đến đúng sai bẩn sạch, vì có ai trong cái xã hội này, kiếm tiền không có góc khuất? Nta cũng phải sống chứ? Xxx đi làm cũng vì lương, công việc nta phải thế, nta phải làm, em hay các bác mà đời có xô đẩy đi làm xxx cũng chả khác được đâu, nói hay làm gì.
Bị phạt, em cũng bị phạt suốt. 10 lần phạt thì 9 lần em đi sai, thôi thì nộp phạt vui vẻ. Còn 1 lần thì tình huống nhạy cảm, chả cần quay phim chụp ảnh, cũng chả có camera hành trình, xuống cũng trình bày abcd, tranh luận đôi câu về xử lý tình huống, xxx vui vẻ vỗ vai khuyên cách xử lý khác, cho đi. Nói chung, lịch sự với xxx, xxx cũng lịch sự lắm.
Hay chắc em chưa gặp oan Thị Mầu để mà ghét được như các bác?

Chỉnh sửa cuối:

Tình yêu

Xe máy
Em bị túm vài lần. Cãi được 1,2 lần. Có khi xxx phải xin xèng vì thua lí, em cho. Còn lại, tiền tươi, thóc thật - đi cho nhanh.
Nhớ 1 lần lỗi bé tẹo là đèn cháy 1 dây tóc. Xin với xxx chỉ nhắc nhở, nhưng khg đc. Đành gọi cứu trợ. Xong! Ghét thế không biết.
2 lần ăn bb. 1 lần đỗ xe trái chiều, bị xxx phường cho 1,2tr. Tức anh ách vì đỗ ngay trước nhà ông cụ.
1 lần lại bật đèn chưa đủ sáng. Xin xxx bỏ qua, nhắc nhở, không được. xxx bảo cho anh lỗi bé nhất. 400k tại 1234 Láng, kèm 50k tiền xe-ôm đi nộp thuê.
Em nói thật, xxx đứng đường kiếm tiền kiểu đứng, các em trả bb kiếm tiền kiểu ngồi. Mỗi ngày trả 100bb, thì em kiếm 5tr như chơi. Tiền thuê xe ôm các em quản, vì chính các em đi nộp giúp, liên kết kho bạc mà.

Tức cười nhất, khi đi nộp tiền bb, em còn nghe các cô hỏi nhau về ai là bí thư của cái gì chân bộ đó... Dân nghe có hiểu gì đâu, còn cô vênh mặt hàm ý tụi mày biết gì đâu, nên tao hỏi vậy í mà.

autobahn-hanoi

Xe tăng
Chuyện là chú xxx đi tìm chú venza, đã té còn chơi bửn, chưa bàn đến thật giả đúng sai, mà câu chuyện đang được các bác cho rẽ hướng khác!
Nói gì thì nói, em cũng là dân ngu cu đen, cũng bị phạt, cũng bị hành, buôn bán cũng bị quay..... Nhưng sao em ko ác cảm được với cơ quan công quyền như các bác nhỉ? Quan điểm của em, mỗi người có một việc để làm để được trả lương, có việc để làm để nuôi sống gia đình, cũng chưa bàn đến đúng sai bẩn sạch, vì có ai trong cái xã hội này, kiếm tiền không có góc khuất? Nta cũng phải sống chứ? Xxx đi làm cũng vì lương, công việc nta phải thế, nta phải làm, em hay các bác mà đời có xô đẩy đi làm xxx cũng chả khác được đâu, nói hay làm gì.
Bị phạt, em cũng bị phạt suốt. 10 lần phạt thì 9 lần em đi sai, thôi thì nộp phạt vui vẻ. Còn 1 lần thì tình huống nhạy cảm, chả cần quay phim chụp ảnh, cũng chả có camera hành trình, xuống cũng trình bày abcd, tranh luận đôi câu về xử lý tình huống, xxx vui vẻ vỗ vai khuyên cách xử lý khác, cho đi. Nói chung, lịch sự với xxx, xxx cũng lịch sự lắm.
Hay chắc em chưa gặp oan Thị Mầu để mà ghét được như các bác?
em đồng quan điểm với kụ, em k biết bao nhiêu kụ trên này đóng thuế đây

truong_ton

Xe hơi
Nếu dân không sai thì xxx bắt vào mắt à? Các cụ cứ thành kiến với xxx chứ các cụ cứ đúng thì ai động được đến cái lông chân nhà cụ?
Giao thông vn đi đúng được chắc chỉ có đi máy bay thôi cụ. Còn đường bộ ko ai có thể đi đúng được thời điểm này

truong_ton

Xe hơi
Cụ hài vãi!