[Funland] Gửi cụ 51F 540 73 !

VoCan

Xe điện
Có thế này thôi thì nx câu mạt sát ng ta của cụ là quá nhời rồi.
Chưa kể cụ cũng xấu tính bỏ xừ. Từ 1:07 cụ nhường ng ta xong cậy xe to cụ vít lên hơn trăm làm ng ta ko vượt đc. Trong cách nhường đường ngoài báo hiệu, đánh lái, còn giảm tốc độ nữa đấy cụ.
Người ta có cái khoảnh khắc nguy hiểm kia cũng là do quả xấu tính đấy của cụ đấy. Ng ta không trêu cụ trước và có thể đang vội.
Nhưng bám sát đít vậy em chả dám giảm tốc .

Ca phê thôi

Xe tăng
Cao tốc lúc nào cũng đầy thành phần trong óc mặc định đường cho phép chạy 120 km/h là phải chạy tốc độ đấy, em chạy ở tốc độ mà thấy tốt nhất cho bản thân nên gặp không ít trường hợp như này. Lần sau cứ nhường cho họ có đủ khoảng cách để vượt hoặc chạy tốc độ cao nhất cho phép để họ khỏi vượt.
Chuẩn cụ. Mình bị một lần xe sau dí mít xong vượt bên phải (cao tốc PV-CG) trên đường 3 làn, không ngờ lại có 1 thằng ngu vượt tiếp trong làn khẩn cấp thế là bị quẹt nhưng quá may là chỉ mất có gần triệu sơn lại chút.

Esse82

Xe tăng
Em thấy bình thường thôi, tốc độ cho phép xe cụ nói là 120km/h họ định tăng tốc vượt xe cụ thì cụ lại tăng tốc nên họ vượt hụt, họ nghĩ cụ ko để ý nên nháy lần nữa xin vượt đàng hoàng, cũng xi nhan và nháy xin vượt chứ e thấy họ cũng không phải đi bát nháo bố láo như cụ nghĩ, đi đường cứ hà tĩnh thôi chứ nóng làm cái gì cụ. E thấy cụ quảng cáo xe cứng chắc hơn mấy con cont ạ? Cam cụ đưa lên em xem có sao nói vậy thôi

USD.EURO

Xe điện
Gửi cụ 51 F - 54o 73
51f 54073.png

em gửi cả ở đây và cả otosaigon
Cụ nên cẩn thận , nếu cụ muốn cù tèo thì cứ việc lao thẳng vào gốc cây tốc độ 120 cây chuối nhá ! chứ đùng có thái độ lếu láo như vậy , cụ ko muốn sống thì đừng mang tử thần ra giỡn mà lôi người khác vào nhá ,
cụ dí vào đít xe em trên cao tốc long thành dầu giấy một cách rất bố láo ,ăn cắp ! khi em chở cả vợ con trên xe ở tốc độ trên 100 và cách có chưa đến 2 m , em đi bên phải chậm lại nhường đường cụ thì cụ lại nháy pha dí sát sàn sạt đít xe em, cụ nghịch ngu đến thế là cùng
thưa với cụ là nếu trên xe em tối 7/4 ko có vợ con thì em cho cụ nát cmn nó đầu rồi đấy , hoặc đi ma cao luôn rồi !
em để tạm cái hình , còn nếu cụ thích , em sẵn lòng gửi video cho vài ba nơi
cụ nghĩ ai cũng như cụ chăng ??? hay cụ đi mượn xe mà đi láo thế ? con xe cỏ mà thái độ mất dậy , thưa cụ xe em gấp rưỡi dung tích xilanh xe cụ đấy , và cứng hàng đầu bảng trong các loại cứng đấy !

LT- DG cho chạy 120 km/h phải không cụ?
Em thì thấy cụ đạp thốc lên 114km rồi cụ giảm xuống 93km/h? trong khi xe của cụ vừa vượt xong . Em thấy cụ chạy cũng chưa được hợp lý lắm. Tất nhiên ông hyundai chạy bám sát với tốc độ 93km thì rất nguy hiểm

edc

Xe lăn
Nó đang muốn vươt. Cụ đi đang 80km/h vượt Cont. Sau đó cụ lại đạp 110km/h. Nên akay. :D
P/s; cụ vượt thì vượt dứt khoát, k thì nhường.

Me^4ba'nh

Xe tăng
Xe sau : ngu
Xe cụ thớt : ngang
e hơi giống cụ thớt khoản ngang nhưng cố gắng hạn chế. Nhỡ có gì kiểu gì mình cũng thiệt.

Canon_D70

[Tịch thu bằng lái]
các cụ hiểu nhầm rồi
đầu tiên em vượt container , khi chưa thấy cụ ấy trong gương hậu ,
khi cụ ấy dí sát và đá đèn em tăng tốc để vượt container đã , phía trước còn 1 xe , khoảng cách đó thì cụ ấy ko thể vượt được ,
em đá xi nhan đèn phải cho cụ ấy hiểu là em tăng hết đoạn đó rồi nhường đường ! vì sau xe khách đường mới trống !
rồi xong - cụ ấy dí sát đít làm em hết cả hồn
xong cụ ấy vượt
chuyện nếu chỉ có thế thì thôi
lên đến trên nữa thì thấy cụ ấy trêu 1 xe khác nữa, và sau phanh em 1 phát đỏ rực ....!!!
sau đoạn đó em tấp luôn vào trạm nghỉ , cho cụ ấy đi qua luôn , đỡ nguy hiểm
đâu còn đó - em không có thói quen chửi người khác bữa bãi !

butchikim

Xe ba gác
Bácĩi nhan phải vào làn khẩn cấp đỗ lại 1-2 phút tránh xa họ ra

poiuy

Xe ba gác
Đá đèn theo em thì không có vấn đề gì. Nó giống như là câu thông báo: tôi vượt đây. Nhưng dí đít thì đúng là ngu. Chắc do thói quen bám đít.

Demchinhhang.net

Xe container
Gửi cụ 51 F - 54o 73
51f 54073.png

em gửi cả ở đây và cả otosaigon
Cụ nên cẩn thận , nếu cụ muốn cù tèo thì cứ việc lao thẳng vào gốc cây tốc độ 120 cây chuối nhá ! chứ đùng có thái độ lếu láo như vậy , cụ ko muốn sống thì đừng mang tử thần ra giỡn mà lôi người khác vào nhá ,
cụ dí vào đít xe em trên cao tốc long thành dầu giấy một cách rất bố láo ,ăn cắp ! khi em chở cả vợ con trên xe ở tốc độ trên 100 và cách có chưa đến 2 m , em đi bên phải chậm lại nhường đường cụ thì cụ lại nháy pha dí sát sàn sạt đít xe em, cụ nghịch ngu đến thế là cùng
thưa với cụ là nếu trên xe em tối 7/4 ko có vợ con thì em cho cụ nát cmn nó đầu rồi đấy , hoặc đi ma cao luôn rồi !
em để tạm cái hình , còn nếu cụ thích , em sẵn lòng gửi video cho vài ba nơi
cụ nghĩ ai cũng như cụ chăng ??? hay cụ đi mượn xe mà đi láo thế ? con xe cỏ mà thái độ mất dậy , thưa cụ xe em gấp rưỡi dung tích xilanh xe cụ đấy , và cứng hàng đầu bảng trong các loại cứng đấy !

Thằng luôn chứ cụ cháu gì với mấy thằng ngáo đấy.

Chĩm111

Xe điện
các cụ hiểu nhầm rồi
đầu tiên em vượt container , khi chưa thấy cụ ấy trong gương hậu ,
khi cụ ấy dí sát và đá đèn em tăng tốc để vượt container đã , phía trước còn 1 xe , khoảng cách đó thì cụ ấy ko thể vượt được ,
em đá xi nhan đèn phải cho cụ ấy hiểu là em tăng hết đoạn đó rồi nhường đường ! vì sau xe khách đường mới trống !
rồi xong - cụ ấy dí sát đít làm em hết cả hồn
xong cụ ấy vượt
chuyện nếu chỉ có thế thì thôi
lên đến trên nữa thì thấy cụ ấy trêu 1 xe khác nữa, và sau phanh em 1 phát đỏ rực ....!!!
sau đoạn đó em tấp luôn vào trạm nghỉ , cho cụ ấy đi qua luôn , đỡ nguy hiểm
đâu còn đó - em không có thói quen chửi người khác bữa bãi !
Cụ chuẩn đấy!
Em đi mà gặp ông nào dí sát vào là khó chịu và cũng sợ nữa, nên gặp những trường hợp này là em nhường.
Rồi gặp những thằng đi láo, gây ức chế cho mình mà nó cứ ngay gần mình là em tìm cách đi chậm để tách và cách xa nó ra, chứ không mệt đầu với nó lắm ạ!

ngoc_phuong

Xe lăn
Cao tốc lúc nào cũng đầy thành phần trong óc mặc định đường cho phép chạy 120 km/h là phải chạy tốc độ đấy, em chạy ở tốc độ mà thấy tốt nhất cho bản thân nên gặp không ít trường hợp như này. Lần sau cứ nhường cho họ có đủ khoảng cách để vượt hoặc chạy tốc độ cao nhất cho phép để họ khỏi vượt.
Em lên 100 là vãi nhái ra rồi. Toàn vào làn giữa, nhường các cụ cứng tay cứng chân.

ngoc_phuong

Xe lăn
Thôi. Ra đường dĩ hòa vi quý đi cụ.

Coprophilous

[Tịch thu bằng lái]
Em mà bị dí trên cao tốc là không có nhường. Vắng không sao nhưng vài xe các làn thì cứ nguyên mà đi cho đến đoạn vãn thì thôi.

khanhnguyen09

Xe container
Thằng đi sau đi cứng đấy, cụ chủ thớt đi chậm quá lại ôm làn trong.
Xem clip ko nhìn thấy phía trước vướng gì nhưng có lúc cụ đi 75/120 là quá chậm.
Sau cụ rút kinh nghiệm nếu vì lý do buộc phải đi chậm thì đi làn ngoài để các xe khác có nhu cầu đi nhanh họ vượt làn trong dễ hơn.
Khi họ vượt rồi thì cụ lại cạy xe ngon vít lên mà cũng chưa vít đủ tốc độ tối đa của cao tốc nên chắc vì thế họ mới dí đít nháy đèn.
Dí sát đít mà vẫn kiểm soát được là tay lái cứng đấy, chưa chắc cụ giảm tốc đột ngột nó đã va vào đít đâu.
E chạy cao tốc ko bao giờ bị dí đít đánh đèn như này.
Bị dí đít thường là ông xe trước đi ngang thôi, ko vượt được nên a kay.

dongphuong031

Xe tăng
Xe trước đi cũng ko hợp lý, tốc độ 7x hơi chậm ở làn 120.

Grandis 2005

Xe điện
đâu cụ ! em chạy vượt container , cụ kia dí đít , em bỏ qua , nghĩ cụ ấy vội , nên em dạt vào vì bên kia còn xe khách
cụ dí sát sàn sạt đít em !
em vẫn bỏ qua , cụ ấy lại dí vài phát nữa như thế , khi em đi làn trong , thế mới ngáo
sau cụ ấy dí thêm vài người nữa cơ ạ
Em mà như cụ thì em nhá phanh lúc dí sát đít cho vài nhát. Đi kiểu hỗn như thế em ghét vô cùng.

Chỉnh sửa cuối:

stone_lamp

Xe điện
Vẫn gọi nó bằng cụ hả thớt