Gửi các cụ đang chém gió " chê Time và Park hill :)

emyeumazda

Xe buýt
Theo chương trình dự kiến thì bắt đâuf từ ngày 20 tháng 11 này sẽ khai trương bàn giao park hill .
Mong các cụ đang chê Time và Park bớt chút thời gian đưa Gấu và F1 ra khu Park hill chơi và ngắm cảnh quan ạ . Vì hôm đó cũng là ngày nghỉ luôn ạ.

Sau đó các cụ về nhà thử hỏi Gấu và F1 là : Thích ở khu này hơn hay là khu nhà mình hơn ??? Xem Gấu và F1 trả lời thế nào nhé :))))

MAVI

Xe tăng
Hội chứng cuồng Hill sinh hoang tưởng...

Biết đẹp biết tốt rồi, gom vào 1 topic cho em nhờ cụ nhé.

mrrekl

Xe tải
Mấy cụ ở Times troll mấy cụ bên ngoài :))

Justforfuntoo

Xe container
Chủ nhật tuần này cụ nhé, cụ rảnh thì qua đó ngắm cảnh đi , xem có khu nào ở HN đẹp hơn park hill ko :)
Thứ 7 làm lễ và bàn giao cho 1 số vip
CN bàn giao đại trà cụ nhé
Cuồng mà ko nắm dc lịch :))
Mà cụ cho vào 1 topic thôi, ko nhiều người gato

Soái Ca

Xe tải
Dưng mà mở lắm thớt na ná nhau quá :D

tuonglm

Xe tải
Để tối về em đi tìm cùng khu xem họ đã trả đủ sân Tennis cho bọn em chưa.

emyeumazda

Xe buýt
Có khi các cụ đưa Gấu và F1 vào Park hill chơi, Gấu lại xui các cụ bán nhà đi vào mua Park ấy chứ ! :)))) Còn F1 thì khóc nhè không muốn về vì thích khu vui chơi :)

Justforfuntoo

Xe container
Có khi các cụ đưa Gấu và F1 vào Park hill chơi, Gấu lại xui các cụ bán nhà đi vào mua Park ấy chứ ! :)))) Còn F1 thì khóc nhè không muốn về vì thích khu vui chơi :)
Giờ họ rào hết rồi, có cho chơi free như trước nữa đâu, về thôi

Soái Ca

Xe tải
Thằng bạn em bị vợ bắt bán nhà để mua Times đây, chú cay lắm nhưng phải chịu đấy :))

F&G

[Tịch thu bằng lái]
Cách đây tầm 5-6 tháng, e có việc bên Long Biên. Lúc đi thì qua cầu Thanh Trì, lúc về tầm 4 h chiều, mình ngu thế nào lại chui qua cầu Vĩnh Tuy. Ối giời, đường Minh Khai nó tắc, mình lúc đấy lại vừa buồn ị vừa buồn đái, ngồi trên xe 15 phút không nhúc nhích, tự bảo quả này ị ra xe mất. May quá khoảng 10 phút mở đuòng máu nữa thì chui vào được cổng time city. Phi vội xuống hầm tttm, được dân ở đây tự hào là tiện ích số 1. Gửi được xe xong đi ra cầu thang thì tí nữa ăn quả ống thải vệ sinh nó bục chảy vào người. May phản xạ nhanh né kịp. Còn 2 bà tầm ngoài 60, e đoán là cư dân ở đây (vì thấy mặc bộ đồ ngủ), không có được cái may mắn như thế, lĩnh trọn cả dòng. Lao vội lên tầng nhìn biển tìm mãi mới ra WC (cái này a V nên đuổi cổ mấy đứa quản lý tttm cả ở Time lẫn royal, làm có mấy cái biển mà như đánh đố người ta). Nhưng thôi đang vội vào giải quyết gấp nhu cầu cái đã.
Nhận xét:
- khu vệ sinh tạm được, điện nước đầy đủ, ít mùi.
- trang thiết bị rẻ tiền
Tóm lại là sử dụng được, phù hợp nhu cầu của khu chung cư bình dân như time city. Mình quen đi toilet kiểu hoàng gia royal rồi nên tặc lưỡi trong trường hợp khẩn cấp.
Dẫu sao cũng công nhận các bạn ở time tự hào là có nhiều tiện ích. Nhưng cũng nhớ cho là khách qua đuòng như e còn vào ị nhờ được thì đây không phải là tiện ích riêng của các bạn nhé.
Không biết khu park ra thì toilet của tttm có được nâng cấp xứng tầm chưa nhỉ?

emyeumazda

Xe buýt
Cách đây tầm 5-6 tháng, e có việc bên Long Biên. Lúc đi thì qua cầu Thanh Trì, lúc về tầm 4 h chiều, mình ngu thế nào lại chui qua cầu Vĩnh Tuy. Ối giời, đường Minh Khai nó tắc, mình lúc đấy lại vừa buồn ị vừa buồn ***, ngồi trên xe 15 phút không nhúc nhích, tự bảo quả này ị ra xe mất. May quá khoảng 10 phút mở đuòng máu nữa thì chui vào được cổng time city. Phi vội xuống hầm tttm, được dân ở đây tự hào là tiện ích số 1. Gửi được xe xong đi ra cầu thang thì tí nữa ăn quả ống thải vệ sinh nó bục chảy vào người. May phản xạ nhanh né kịp. Còn 2 bà tầm ngoài 60, e đoán là cư dân ở đây (vì thấy mặc bộ đồ ngủ), không có được cái may mắn như thế, lĩnh trọn cả dòng. Lao vội lên tầng nhìn biển tìm mãi mới ra WC (cái này a V nên đuổi cổ mấy đứa quản lý tttm cả ở Time lẫn royal, làm có mấy cái biển mà như đánh đố người ta). Nhưng thôi đang vội vào giải quyết gấp nhu cầu cái đã.
Nhận xét:
- trang thiết bị rẻ tiền
Tóm lại là sử dụng được, phù hợp nhu cầu của khu chung cư bình dân như time city. Mình quen đi toilet kiểu hoàng gia royal rồi nên tặc lưỡi trong trường hợp khẩn cấp.
Dẫu sao cũng công nhận các bạn ở time tự hào là có nhiều tiện ích. Nhưng cũng nhớ cho là khách qua đuòng như e còn vào ị nhờ được thì đây không phải là tiện ích riêng của các bạn nhé.
Vậy mà cũng khoe ra được ... bó tay

captivaltz

Xe điện
Cách đây tầm 5-6 tháng, e có việc bên Long Biên. Lúc đi thì qua cầu Thanh Trì, lúc về tầm 4 h chiều, mình ngu thế nào lại chui qua cầu Vĩnh Tuy. Ối giời, đường Minh Khai nó tắc, mình lúc đấy lại vừa buồn ị vừa buồn ***, ngồi trên xe 15 phút không nhúc nhích, tự bảo quả này ị ra xe mất. May quá khoảng 10 phút mở đuòng máu nữa thì chui vào được cổng time city. Phi vội xuống hầm tttm, được dân ở đây tự hào là tiện ích số 1. Gửi được xe xong đi ra cầu thang thì tí nữa ăn quả ống thải vệ sinh nó bục chảy vào người. May phản xạ nhanh né kịp. Còn 2 bà tầm ngoài 60, e đoán là cư dân ở đây (vì thấy mặc bộ đồ ngủ), không có được cái may mắn như thế, lĩnh trọn cả dòng. Lao vội lên tầng nhìn biển tìm mãi mới ra WC (cái này a V nên đuổi cổ mấy đứa quản lý tttm cả ở Time lẫn royal, làm có mấy cái biển mà như đánh đố người ta). Nhưng thôi đang vội vào giải quyết gấp nhu cầu cái đã.
Nhận xét:
- trang thiết bị rẻ tiền
Ý kụ thâm thế, vào khu đấy toàn do vãi mứt khú khú khú

pandahn

Xe điện
Đùa chứ dân Times mà lại nghĩ người ngoài gato không được ở trỏng thì đúng là hài

30xx1631

Xe điện
Cạch... Park hill khu chung cư cao cấp hàng đầu việt nam... Cạch... E nghe câu chuyện cụ trên kia mà e tí vãi mứt ra quần. Đúng là rẻ tiền thật