[Thảo luận] GTCC trông xe Innova bị thế này đây. Đúng là ngày mai 20/5 Hà Nội mình làm căng thật

ttmindustry

Xe buýt
Website
ttmindustry.vn
Cái xe nâng nhìn nho nhỏ thế mà khỏe khiếp !Hơn tấn rưỡi mà nó nâng ngon choét
xe nâng 3 tấn cụ ạ, với lại càng có thanh nối thoải mái dài sang bên kia xe. em thấy hai cang hai bên đặt đún vị trí nâng xe như trong gara đấy ạ. bác nhìn xe sau khi nâng có bị bẹp cạnh sườn gì đâu.

các đường ống kỹ thuật của xe nằm chìm trong phần khung xe, chả thòi ra cái gì đâu mà sợ bị gãy.

trphuong1989

Đi bộ
mấy ông này liều thật, thế thì hỏng hết xe người ta à

PhễuKFC

[Tịch thu bằng lái]
chú ỉn chắc chắn ăn đòn rồi là e thì e kiện bọn nó ngay, xe này chỉ dùng nâng hàng thôi ạ ,loại xe nâng này có rất nhiều tay độ dài vô biên đa phần các kiện hàng thùng hàng đều có sẵn hai hộc để lùa tay vào và nâng lên, không bít có phải mấy con xe nâng bên cty e không bởi vì tạm nhập 10 con vào vn nhưng không tái xuất nữa ạ vì mệt người tiền vận chuyển quá tội, ở vn vẫn dùng những biện pháp ko văn hóa chút nào có thể khóa hai bánh trước giống như trung quốc hoặc cho xe đến cẩu đi. hồi trước e đậu trên HSBC ở pbc cũng bị gtcc đến cậy biển số mang đi sau ra tqk nộp phạt xong 200k e bắt đền bọn nó lắp lại cãi nhau om tỏi bọn nó lảng hết thằng nọ đủn thẳng kia, mình vẫn phải đi lắp nhưng được chửi sướng miệng và ko phải ra kho bạc nộp vì đc nộp hộ.

Híc, hnay xe e cũng đang đỗ trên vỉa hè, k biết có sao k, nếu mà có xe nâng đến nâng thì tí nữa e càng đỡ phải de xe xuống *-:)

Sướng

Xe tăng
Híc, hnay xe e cũng đang đỗ trên vỉa hè, k biết có sao k, nếu mà có xe nâng đến nâng thì tí nữa e càng đỡ phải de xe xuống *-:)
Xe mợ Tý thì chỉ cần 3-4 thanh niên là bê xuống đường được chứ cần gì phải xe nâng cho nó tốn xiền. Cơ mà nó vẫn tính với mợ tiền xe nâng đới....:))

BátSách

Xe hơi
Em nghĩ là dùng xe nâng để nâng xe như thế thì kiểu gì cũng ảnh hưởng, xe VN lắp ráp sát xi mỏng lắm. Đến ạ mấy bác trông xe thôi, gần nhà em có 1 bãi gửi xe mà chủ xe phải để chìa khoá lại, 1 lần em đi qua thấy 1 chị trèo lên lái 1 xe Yaris của khách lùi vào gốc cây cọ bẹp hết bên lái, mà xe lại mới coóng chưa đăng ký, không hiểu hôm sau chủ xe ra thấy thế thì cảm giác sẽ tê tái thế nào. Vẫn đề là ở chỗ ý thức, em chắc rằng chị trông xe kia không có bằng lái xe, hơn nữa khi xe bị cà vào cây chỗ cửa sau thì đáng ra phải dừng lại rồi tiến lên, đằng này chị ấy lại ga mạnh thêm đến khi xe mắc lại không lùi được nữa thì thôi, báo hại toàn bộ thân xe bên lái từ đuôi đến hết cửa trước bẹp hết......^:)^