GT Avalanche Sport 2016

P4rker4lex

Xe đạp
Xin chào các bác,
Em đang định mua 1 chiếc MTB để tập thể dục khoảng dưới 15 triệu mà đang phân vân chưa biết mua con nào. Em vào trang rideplus.vn thì thấy chiếc GT Avalanche Sport. Trước giờ em chưa xài hàng GT nên không biết chất lượng của nó như thế nào? Các bác cho em xin ý kiến với! Khoảng tiền đó thì còn chiếc nào tốt không ạ?
Hình của em nó đây:

Thanks!

Cu Quỳnh

Xe buýt
GT hàng Mẽo thì ngon rồi không phải lăn tăn! Tầm này cũng có Cannondale Trial 6 bánh to 27.5 cũng ok! Nếu cụ là người mới chơi thì cứ mua xe nguyên chiếc cho chắc, sau này có kinh nghiệm từ từ nâng cấp độ điếc sau .... :)

Mà e nghĩ cụ có thể tham khảo mấy con Giant dòng XTC cùng 1 mức giá nhưng cấu hình đồ đạc ngon hơn xe Mỹ đấy bác, bác tham khảo thêm nhé ....

P4rker4lex

Xe đạp
GT hàng Mẽo thì ngon rồi không phải lăn tăn! Tầm này cũng có Cannondale Trial 6 bánh to 27.5 cũng ok! Nếu cụ là người mới chơi thì cứ mua xe nguyên chiếc cho chắc, sau này có kinh nghiệm từ từ nâng cấp độ điếc sau .... :)

Mà e nghĩ cụ có thể tham khảo mấy con Giant dòng XTC cùng 1 mức giá nhưng cấu hình đồ đạc ngon hơn xe Mỹ đấy bác, bác tham khảo thêm nhé ....
Thank bác, em cũng định chọn hãng Giant nhưng chưa tìm ra chiếc nào nguyên khung màu xanh lá bác ạ. E thích chiếc chiếc nào nhìn trẻ trung tí :D

lululala

Xe buýt
Con GT kia khung đẹp đó bác :D, độc lạ, thương hiệu tốt, quất đi bác, dòng Giant thì có mấy con mầu đỏ cũng đẹp, Canondale thì đa phần trắng rồi phối mầu

thuyphongthanh

Xe lăn
Thích cả một hãng xe chỉ vì mầu sắc của nó...

hungpm

Xe tải
Bác so từng thứ 1 thì mới biết con nàon hơn con nào chứ ạ, group chuyển động, vành, lốp, khung,...Chứ nói chung chung thì khó lắm.

chuotbach1903

Xe buýt
cụ chủ cứ phải nhìn cái Group ngon nhất so với tầm tiền đó mà chơi, chứ thích mỗi mầu mà cấu hình lại yếu thì phí tiền quá. có đạp rồi mới biết cấu hình quan trọng chứ mầu mè chỉ là phụ thui cụ ạ

gomgee

Xe đạp
cụ chủ cứ phải nhìn cái Group ngon nhất so với tầm tiền đó mà chơi, chứ thích mỗi mầu mà cấu hình lại yếu thì phí tiền quá. có đạp rồi mới biết cấu hình quan trọng chứ mầu mè chỉ là phụ thui cụ ạ
Tầm giá này mà nói chuyện group thì có vẻ xa vời. Màu sắc xe cũng quan trọng, nhất là màu này (đi buổi tối phản quang, hầu hết pk như áo, quần, áo khoác và nón toàn màu này là nhìu)

Còn nếu đã group thì chỉ có ráp. Mà ráp thì tìm đâu ra sườn ngon hay lại sườn fake?