GT 125 ie- SH việt- LX việt các cụ chọn e nào? E xin cái biểu quyết

LamborLP460

Xe hơi
Đi không thốc ga , kéo ga từ từ + thay dầu nhớt chuẩn thì đạt được bạn ạh .

SH150vN

Xe tải
May mắn là e cũng đc đi thử cả 3 xe mà bác chủ đang phân vân, theo quan điểm CÁ NHÂN thì e thấy thế này:
---SH Việt 2011 đi thì ok, e cứ thay dầu vs đổ xăng là chạy đều, máy móc ổn định, đi thì sướng nhưng ko bằng SH Nhập đc :)
---LX đời ie chưa có 3V e cũng đi rồi, nói chung là máy đi đc thời gian đầu thoai, đi đc tầm 1 năm thì chán lắm, đi chậm giật mà cái đầu xe thì nhẹ,...nói chung là e thấy kiểu dáng thì ok nhưng chất lượng thì e ko thích
---GT thì e đc đi thử con xe của bác e, mua từ cái thời đời đầu luôn, biền 29 ý, còn chưa có ie NHƯNG e phải công nhận là nó đi sướng nhất trong mấy xe e đc đi, máy em du, đầm xe cực kì, kể cả SH Nhập cũng ko bằng đc ( đấy là theo quan điểm của e) nhưng là vì chưa có ie nên nó ngốn xăng kinh lắm.
Đó giờ bác chọn đi, e khuyên là phân vân thì giữa GTS vs SH thôi chứ LX thì ko bằng đc 2 cái xe kia đâu :D

nguyenha537

Xe tải
e chứ dc đi GTS nên k dám nhận xét về chất lượng.nhưng về thiết kế thì đây là chiếc xe đẹp nhất trong số các xe mà Piagio bán ở VN.

Pandatree

Xe hơi
May mắn là e cũng đc đi thử cả 3 xe mà bác chủ đang phân vân, theo quan điểm CÁ NHÂN thì e thấy thế này:
---SH Việt 2011 đi thì ok, e cứ thay dầu vs đổ xăng là chạy đều, máy móc ổn định, đi thì sướng nhưng ko bằng SH Nhập đc :)
---LX đời ie chưa có 3V e cũng đi rồi, nói chung là máy đi đc thời gian đầu thoai, đi đc tầm 1 năm thì chán lắm, đi chậm giật mà cái đầu xe thì nhẹ,...nói chung là e thấy kiểu dáng thì ok nhưng chất lượng thì e ko thích
---GT thì e đc đi thử con xe của bác e, mua từ cái thời đời đầu luôn, biền 29 ý, còn chưa có ie NHƯNG e phải công nhận là nó đi sướng nhất trong mấy xe e đc đi, máy em du, đầm xe cực kì, kể cả SH Nhập cũng ko bằng đc ( đấy là theo quan điểm của e) nhưng là vì chưa có ie nên nó ngốn xăng kinh lắm.
Đó giờ bác chọn đi, e khuyên là phân vân thì giữa GTS vs SH thôi chứ LX thì ko bằng đc 2 cái xe kia đâu :D
Tặng bác volka. Và e đã lựa gts ^^ cho đến thời điểm này thì vẫn rất hài lòng vs quyết định của m

SH150vN

Xe tải
Tặng bác volka. Và e đã lựa gts ^^ cho đến thời điểm này thì vẫn rất hài lòng vs quyết định của m
Chúc mừng bác có vợ mới! Up ảnh review cho anh em chiêm ngưỡng đi bác :D

Piaggio Junior

Xe điện
Mợ cho xin cả 500 ảnh cả xe và người cho các cụ ý chiêm nghưỡng .

THE MUSTANG

Xe hơi
1/ Thóc lúa ngon lành dư dã, thích thời trang, thích có nét riêng khi lướt trên phố, thích chạy kiểng, chịu chi tiền bảo dưỡng đều đều (khá hao đấy), tính luôn phí sơn tút gò phần thân xe mập ú khi gửi các bãi đỗ xe quẹt trầy + móp........Chịu được thì cứ GT mà phang.

2/ Ăn chắc mặc bền, đầm đầm với đời mà cũng ko kém sành điệu, bảo dưỡng ít tốn kém hơn, gầm cao máy thoáng đi xa khỏe, lên bậc vĩa hè ko ko đụng gầm ầm ầm như LX. Thì cứ SH mà phang tới tấp ko phải lăn tăn.

Cá nhân mình: Thích ngắm GT hoặc LX bởi những cô gái chân dài eo thon cỡi, còn chọn xe đi phục vụ cho mình mỗi ngày thì sẽ chọn SH :)

x.dung

Xe hơi
đồng ý quan điểm với bác này. SH giá trị sử sụng tuyệt vời, đẹp manh mẽ, lành và ít mất giá. Piagio thì cũng đẹp, phong cách, ăn xăng vừa phải nếu chăm sóc tốt nhưng để sử dụng thì không phủi bằng SH

Nhan886

Xe buýt
Sh việt cho lành, PG tốn xăng, mà LD thì thôi bro ạ, lắp ráp ở VN kém lắm 93% nội địa hóa rùi

soniic

Xe đạp
1phiếu cho GT di rất suog mỗi tội hơi tốn xăg thui bác còn cài khoản dẹp thi khỏi nói hỳhỳ

Shu.Rin Coulli

Xe máy
Mợ chủ thật là con ng sáng suốt. GTS và LX e đều thích cả 2, nhưng để cho "gấu đực" của mợ đi thì GTS hơn hẳn :3 Cho xin review và vài đồng ảnh nào nào nào ^^

libertyievn

Xe buýt
mới làm con vespa s 3v.....,gts mà dưới 100t thì em không lăn tăn xíu nào hết....

Mrbim

Xe đạp
Các cụ cứ khuyên chứ em thấy cụ ý ngồi thử lx việt còn kiểng chân ngồi su hào mất an toàn lắm

libiti77

Xe hơi
em đọc được bài này không biết cụ đã mua xe chưa , nhưng em vẫn góp một ý kiến sau : trong 2 em gts ie và sh 2012 để so sánh hơn kém thì mỗi cái đều có cái hay cái dở riêng GTS sang trọng lịch lãm , lãng mạn theo pc ý . SH chắc chắn cứng cáp năng động pc châu á . cụ theo trương phái nào thì múc em đó chứ em nghe nhiều cụ chê gts nói riêng và piaggio nói chung là máy móc kém , nhưng cụ thử nghĩ xem một em duyên dáng chân dài yểu điệu thục nữ thì làm sao mang sức vóc của một lực sỹ được và ngược lại , được cái nọ thì mất cái kia cụ ạ , đôi điều chia xẻ cùng cụ !

nguyenha537

Xe tải
em đọc được bài này không biết cụ đã mua xe chưa , nhưng em vẫn góp một ý kiến sau : trong 2 em gts ie và sh 2012 để so sánh hơn kém thì mỗi cái đều có cái hay cái dở riêng GTS sang trọng lịch lãm , lãng mạn theo pc ý . SH chắc chắn cứng cáp năng động pc châu á . cụ theo trương phái nào thì múc em đó chứ em nghe nhiều cụ chê gts nói riêng và piaggio nói chung là máy móc kém , nhưng cụ thử nghĩ xem một em duyên dáng chân dài yểu điệu thục nữ thì làm sao mang sức vóc của một lực sỹ được và ngược lại , được cái nọ thì mất cái kia cụ ạ , đôi điều chia xẻ cùng cụ !
SH do bọn châu âu nó thiết kế cụ ơi.chả có pc châu á nào ở hai xe này hết.GTS thì cổ điển,sang trọng.SH hiện đại,thể thao.ai thích cái nào thì mua cái đấy.chứ so sánh chỉ tổ cãi nhau.:D