[VHGT] Góp đá xây dựng ....vụ cụ Đông ky sốt!

Swan

Xe tải
Swan (TK số 00 81 000 160 184 - VCB) đã chuyển 500.000VND vào TK của cụ No Nick (Pham Thuy Hoa) lúc 18h54, ngày 01/7/2011. Nhờ cụ No Nick check TK giùm. Cảm ơn nhiều. Chúc các cụ có nhiều sức khỏe để "vác tù và" ợ.

anchibui

Xe điện
Swan (TK số 00 81 000 160 184 - VCB) đã chuyển 500.000VND vào TK của cụ No Nick (Pham Thuy Hoa) lúc 18h54, ngày 01/7/2011. Nhờ cụ No Nick check TK giùm. Cảm ơn nhiều. Chúc các cụ có nhiều sức khỏe để "vác tù và" ợ.
Ok! Em đã nhận được của bác Swan 500k vào TK từ chiều...
Nhưng OF lỗi mạng em ko spam được...Bác Chíp cập nhật giúp em.
Thanks bác nhiều...

anchibui

Xe điện
Ok! Em đã nhận được của bác Swan 500k vào TK từ chiều...
Nhưng OF lỗi mạng em ko spam được...Bác Chíp cập nhật giúp em.
Thanks bác nhiều...

@: Xebokeooto Đã nhận tiền "gió" của bác. Bác Chíp cập nhật giúp em "tiền báo mồm" của cụ xebokeooto.

Việt Kiều

[Tịch thu bằng lái]
Em có mấy cái máy photocopi , các cụ cần in ấn các loại văn bản cho việc đòi công bằng này thì cứ để em nhé :D

xebokeooto

Xe tăng
@: Xebokeooto Đã nhận tiền "gió" của bác. Bác Chíp cập nhật giúp em "tiền báo mồm" của cụ xebokeooto.
Ức nhể....:))
Đã vậy sáng nay E nhờ cô em gái ở nhà chuyển luôn cho Cụ vậy.
Do thi Hanh, ngân hàng ACB Hà Đông Cụ nhá.

Libor

Xe điện
Em có mấy cái máy photocopi , các cụ cần in ấn các loại văn bản cho việc đòi công bằng này thì cứ để em nhé :D
Chời chời, đúng là cụ Việt Kìu có khác...mợ Chip ghi sổ luôn đê, thôi cụ có mấy cái thì ủng hộ chúng em 1 cái là dc rồi... bao giờ đến bê đấy ạ? :)) :)) Còn cụ Bụp chuổn bị đấu giá luôn cái máy này nhá! :)) :P em xì pam phát cho thớt nó nổi thôi ạ...:P

anchibui

Xe điện
e chuyển vào tài khoản của cụ nonick hòn đá be bé 300k rùi nhá,
chúc cụ Đông mã đáo thành công
Đã nhận 300k chuyển vào TK em của cụ thequeen. Cảm ơn cụ nhiều.
Cụ chíp thêm danh sách hộ em.

anchibui

Xe điện
Vừa nhận CK 200k của Bác Mr Che. Cảm ơn bác.

Em cũng xin ủng hộ quỹ này 500k, sẽ chuyển tận tay bác No nick.

Em ủng hộ việc các bác đang làm và tiếp tục làm theo đúng quy định luật pháp. Chúng ta chưa cần thiết phải làm các biện pháp như dán khẩu hiệu, diễu hành...

Việc nên làm là hãy tận dụng các mối quan hệ với các báo để đăng tải vụ việc. Nói như bác Luật sư là rất đúng, thua hay thắng kiện ko quan trọng bằng việc nhờ có vụ kiện này để các báo đăng tải nhằm nâng cao hiểu biết pháp luật, quyền công dân cho mọi người.

anchibui

Xe điện
Em cũng xin ủng hộ quỹ này 500k, sẽ chuyển tận tay bác No nick.

Em ủng hộ việc các bác đang làm và tiếp tục làm theo đúng quy định luật pháp. Chúng ta chưa cần thiết phải làm các biện pháp như dán khẩu hiệu, diễu hành...

Việc nên làm là hãy tận dụng các mối quan hệ với các báo để đăng tải vụ việc. Nói như bác Luật sư là rất đúng, thua hay thắng kiện ko quan trọng bằng việc nhờ có vụ kiện này để các báo đăng tải nhằm nâng cao hiểu biết pháp luật, quyền công dân cho mọi người.
- Nhận "tiền mồm" của bác Nakio.. Thanks bác.
- Bác pupil vừa đưa trực tiếp tiền mặt cho em 500k. Góp đá cụ Đông ... Cảm ơn bác pupil nhiều.

Bác Chíp updet giúp em vào danh sách....

anchibui

Xe điện
Cảm ơn các bác đã ủng hộ tinh thần và vật chất cho bác Dongkijote....
Danh sách ủng hộ ở trang 1....

P/S: Quỹ này là "Quỹ Dongkijote". Nếu số tiền ủng hộ vụ bác Đông nhiều, mà không chi dùng hết.
AE OF sẽ dùng "Quỹ Dongkijote" để hỗ trợ các trường hợp tương tự như vụ bác Đông hoặc làm từ thiện. Quỹ này sẽ sử dụng lâu dài trong suốt quá trình tồn tại của OF.

Sẽ lập 1 tài khoản riêng, có thủ quỹ chi tiêu chi tiết... Và do 1 vài Nick uy tín giữ.
Mọi chi tiêu và đóng góp sẽ quyết đồng thuận theo đa số tập thể.

Mạn phép bác chủ thớt Lí Bò....Đây là ý kiến riêng của em thôi... Xin các bác tham gia ý kiến!

KiaCD5numberone

Xe tăng
Em mới đi công tác về. Mai e sẽ check tài khoản rồi up lên đây. Sáng may thế nào em cũng cafe với cụ Dong và sẽ trao tận tay cụ ý.

Gamechip

Xe điện
Cảm ơn các bác đã ủng hộ tinh thần và vật chất cho bác Dongkijote....
Danh sách ủng hộ ở trang 1....

P/S: Quỹ này là "Quỹ Dongkijote". Nếu số tiền ủng hộ vụ bác Đông nhiều, mà không chi dùng hết.
AE OF sẽ dùng "Quỹ Dongkijote" để hỗ trợ các trường hợp tương tự như vụ bác Đông hoặc làm từ thiện. Quỹ này sẽ sử dụng lâu dài trong suốt quá trình tồn tại của OF.

Sẽ lập 1 tài khoản riêng, có thủ quỹ chi tiêu chi tiết... Và do 1 vài Nick uy tín giữ.
Mọi chi tiêu và đóng góp sẽ quyết đồng thuận theo đa số tập thể.

Mạn phép bác chủ thớt Lí Bò....Đây là ý kiến riêng của em thôi... Xin các bác tham gia ý kiến!
Em ủng hộ ý kiến của cụ. Có lẽ quỹ này nên để 1 trong 2 cụ: KiaCD5 or No Nick quản lý, cụ nào giữ sẽ chịu trách nhiệm chi các chi phí án phí cho cụ Đông. Phần dư lại sẽ như ý kiến của cụ. Để Cụ Đông có thể tập trung vào việc thu thập tài liệu, chuẩn bị chiến đấu cho phiên tòa tiếp theo mà không phải bận tâm về mặt quản lý tài chính ạ.

dapvocaydan

Xe điện
em xin ủng hộ 300K, bằng môm thôi, thứ 2 em mới chuyển được ạ

nguvango

Xe buýt
Việc góp đá ủng hộ cụ Đông là 1 ý tưởng hay, nhà cháu hoàn toàn ủng hộ, tuy nhiên với mục tiêu đơn thuần chỉ là quyên góp tiền hỗ trợ cụ Đông thì chưa đủ.

Các cụ cũng biết việc cụ Đông, 1 công dân kiện cơ quan công an là một sự kiện xưa nay hiếm, không phải cụ Đông thích "nổi tiếng" mà cụ ấy đang thay mặt các OFer nói riêng, các tài xế nói chung đòi lại công bằng, văn minh cho xã hội, chống lại những cơ quan công quyền chỉ mong có "bẫy".

Theo cá nhân nhà cháu thì mục tiêu chính của việc quyên góp đá ủng hộ cụ Đông phải là tiêu chí cộng đồng: Từng OFer sau khi theo dõi vụ việc sẽ tự có những đánh giá khách quan. Cụ nào thấy cụ Đông đúng và mong muốn xã hội không còn "bẫy" và những thế lực xxx bẩn thì hãy ghi danh bỏ những viên đá dù to dù nhỏ để bày tỏ sự ủng hộ, động viên cụ Đông. Cụ nào có điều kiện ủng hộ nhiều, chưa có điều kiện ủng hộ ít. Càng đông các cụ ủng hộ càng tốt (tiêu chí chính) và đương nhiên càng nhiều đá thì càng tốt.

Chúng ta hãy cùng nhau thể hiện một phần trách nhiệm nho nhỏ, góp đá thay ký tên, cùng nhau đẩy lùi những kẻ đang cố níu kéo xã hội văn minh.

PS. Cụ chủ thớt, admin xem xét, nếu đồng ý với ý kiến nhà cháu thì hãy điều chỉnh tiêu chí góp đá.

quynhanh03

Xe điện
@ cụ Đông: em chẳng biết trả lời tin nhắn của anh ntn, thôi em pót tạm lên đây cho chắc. Xin lỗi các cụ nhé:)):
Dạ vâng, em xem thì lâu lắm rồi, nhưng đăng ký thì mớianh à. Em biết anh từ hồi anh vẫn để avata cũ cơ. Cho em gửi lời chào đến chị và các cháu nhé!. Chúc anh thành công trong vụ kiện này cũng như trong cuộc sống! Em Xuyên

Tourcare

Xe tăng
Em xin ủng hộ 200k ợ, em sẽ chuyển vào tk Maritime bank, chủ tk Vũ Tiến Dũng

Chỉnh sửa cuối:

lavit

Xe hơi
Em góp nửa hòn gạch thất 300k vào tk cụ No bộc, chúc các cụ may mắn.