Golf - môn chơi vớ vẩn mất tiền mất thì giờ (tụ tập ở đây)

sauchi

Xe máy
Có admin TB cũng chơi bên OF, còn anh em OF thì cũng một số người chơi trong GLC.
.
E thấy nick bên GLC cũng là Giaothong quen quen là:) hóa ra là mợ ah :-o
Thỉnh thoảng em cũng thấy TB nhắc đến mợ, nhưng chắc công việc lãnh đạo OF bận trăm công nghìn việc nên chả thấy off sân off chai gì :(.

Hôm nào Mợ bố trí cho ae OF giao lưu off sân cái đê*-:)

sauchi

Xe máy
mai em lên Phoenix oánh tiện thể xem có nên mua thẻ ở đấy ko .

cái món golf này em bập vào được gần 6 tháng nhưng cũng da đen như củ súng, gái lạ mới gặp nó cứ nghĩ mình làm xe ôm hay lao động chân tay (vừa đen vừa khỏe hehe). hài thế.
Cụ Mayman hôm trước trốn vụ Yên Thắng nhé. Đợt này có tham gia XC7 không đây ta?

Vietkid

Xe điện
Thỉnh thoảng em cũng thấy TB nhắc đến mợ, nhưng chắc công việc lãnh đạo OF bận trăm công nghìn việc nên chả thấy off sân off chai gì :(.

Cho em bám càng chụp ảnh với nhé.

vua_luoi

Xe điện
Cháu là cháu kịch liệt phản đối cái vụ cấm xây sân golf, chỉ nên cấm lấy đất lúa 2 vụ làm sân golf thôi. Dân mình nhiều khi chả hiểu gì, cứ thấy một số bác bảo thủ và báo chí phản đối là thế này nọ. Hôm nọ cháu ngồi với bác Nhật chuyên oánh món này kể lại: Cái tỉnh cái gì Chi Chi ở sát Tokyo có 6 triệu dân mà đến 150 sân golf. VN mình cả nước có 8 sân mà đã kêu um lên rồi, bao giờ mới bằng người được cơ chứ.
Tỉnh cháu cũng đã quy hoạch 1 sân rồi, sắp tới là cháu cũng vác gậy đi bogey với triple cho các cụ lác mắt nhé :D

GiaoThongTài khoản đã xác minh

Em vẫn hành quân...
Website
www.duocphuha.com

Vâng, em có thằng em sinh đôi nó mượn nick đi chơi các diễn đàn. Vụ off có lẽ để hôm nào em nói với anh Trọc OF tổ chức một chương trình giao lưu cụ nhỉ. Em lâu lắm rồi không giao lưu được với anh chị em GLC. Có lỗi quá. :(

Cụ Mayman hôm trước trốn vụ Yên Thắng nhé. Đợt này có tham gia XC7 không đây ta?
Đã XC7 rồi hả cụ, nhanh thế nhỉ.

Cho em bám càng chụp ảnh với nhé.
Cụ với nhà Trọc sau SNOF4 đứng ra tổ chức chương trình đi. Nhưng mà nên cấm những ai HDCP dưới 40 nhé, người đi nhặt bóng, người ngồi chờ là chơi không có hợp.

wallbio

Xe buýt
Đánh tốt đúng là chicken cũng đánh được nhưng 10-20 cú đánh mới được một vài cú đánh hay cái quan trọng nhất là đánh xa mà chính xác thì cần phải có "giờ bay" nhiều mới đánh được, 180y thì em phải dùng gậy gỗ số3 hoặc rescue mới đánh được, chưa kể bóng lạc vào rừng. còn bác dùng gỗ 7 em còn chưa cầm nó bao giờ.
Cám ơn bác đã chỉ giáo, em sẽ học theo cách của bác(b). không hiểu sao sau 1 thời gian đi công tác về em không đánh được driver :^)nữa đánh thì nó cũng quặt quẹo không đi xa như trước:'(, bây giờ phát bóng toàn dùng sắt 3 bác ợ . E hay phải đi công tác vài tháng lại đi 1-2 tuần mỗi lần về lại tăng gậy 1 ít.
B
Hic, cụ dùng được gậy sắt số 3 thì chắc phải single roài. Hôm trước em hóng được mấy ông single nhìn thấy gậy số 3 sắt lè hết cả lưỡi

Vietkid

Xe điện
Cụ với nhà Trọc sau SNOF4 đứng ra tổ chức chương trình đi. Nhưng mà nên cấm những ai HDCP dưới 40 nhé, người đi nhặt bóng, người ngồi chờ là chơi không có hợp.
Rồi, hay quá, để em gọi nhà Trọc, em toàn oánh over 50, oánh nhiều gậy đỡ phí tiền, nhưng em nhìn nhà Trọc dáng prồ lắm, không biết có biết đánh trên 40 không.

vdsc.hanoi

Xe buýt
hôm trước vào sân trần phú em vụt mất mấy cái ti, hihi, mới tập - oánh chán quá.

Evo

Xe tải
Mợ Giao thông tổ chức lên sân đi cho mọi người có cơ hội gặp nhau. Em biết mỗi mợ.
Em 1 xuất tham gia luôn, hdc 40

Em vẫn hành quân...
Website
www.duocphuha.com
Mợ Giao thông tổ chức lên sân đi cho mọi người có cơ hội gặp nhau. Em biết mỗi mợ.
Em 1 xuất tham gia luôn, hdc 40
Tài năng của OF đây này Trọc ơi. Đ/c Evo này đi đánh giải bao giờ cũng thắng vì HDCP nhận là 26 thì đánh 18, nhận là 18 thì đánh 14, nhận 14 thì đánh 9, nói chung HDCP muốn nhận bao nhiêu cũng được. À quên, gậy P đánh được có 170y, kém hơn so với driver một chút.

MayMan

Xe tăng
Làm phát toàn OF đi các bác. E toàn đánh trong Monty ĐN thôi. Cố gắng duy trì loanh quanh 100 để cần thì giao lưu thôi chú e ko ham hố 18 lỗ mấy. Oánh sân 1 lỗ vui hơn.

Bên glc e ít vào vì thấy ko hợp với các bác bên đấy.

Vietkid

Xe điện
Tài năng của OF đây này Trọc ơi. Đ/c Evo này đi đánh giải bao giờ cũng thắng vì HDCP nhận là 26 thì đánh 18, nhận là 18 thì đánh 14, nhận 14 thì đánh 9, nói chung HDCP muốn nhận bao nhiêu cũng được. À quên, gậy P đánh được có 170y, kém hơn so với driver một chút.
Cái này gọi là HDCP chạy, sợ nhất oánh độ gặp cá sấu này, hê hê, kiểu gì cũng sập hầm.

Làm phát toàn OF đi các bác. E toàn đánh trong Monty ĐN thôi. Cố gắng duy trì loanh quanh 100 để cần thì giao lưu thôi chú e ko ham hố 18 lỗ mấy. Oánh sân 1 lỗ vui hơn.

Bên glc e ít vào vì thấy ko hợp với các bác bên đấy.
Hay quá, em tham gia với, em cũng không hạp GLC lắm, có lẽ vì tính em không nghiêm chỉnh.

Em vẫn hành quân...
Website
www.duocphuha.com
Hay quá, em tham gia với, em cũng không hạp GLC lắm, có lẽ vì tính em không nghiêm chỉnh.
Tháng 8 mình làm phát kỷ niệm CMT8 các bác nhé.

Nhờ bác Vietkid lên giúp danh sách anh em OFer, có lẽ mình tổ chức trước tại HN rồi có dịp thì làm thêm vài trận tại miền Trung và miền Nam.

Vietkid

Xe điện
Tháng 8 mình làm phát kỷ niệm CMT8 các bác nhé.

Nhờ bác Vietkid lên giúp danh sách anh em OFer, có lẽ mình tổ chức trước tại HN rồi có dịp thì làm thêm vài trận tại miền Trung và miền Nam.
Em lên danh sách nhá :
1. Trọc
2. Mợ Thông
3. Evo
4. Em
5. MayMan

Còn thiếu 1/3 cụ là đủ 2 fly.

Sân thì em cứ chọn đại thế này :
1. Tam đảo
2. Hanoi Club
3. Lương Sơn
4. Đồng Mô

Các cụ cho ý kiến với ạ.

Evo

Xe tải
Mợ dìm hàng em ah, bác Trọc đừng nghe nhé. Đấy là mợ GT không biết có hôm em uýnh 32 đấy.

Em đăng ký thêm cho bác Mazda323 nhé, bác này HDC khoảng 30
Về sân nếu anh em chơi đông thì cứ nhằm ngày promotion cho hạt rẻ các bác ah. TD thứ 3, DM thứ 4, LS em khong biết. Em đề nghị TD vì chơi xong cũng có nhiều chỗ để anh em giao lưu thêm.

Chỉnh sửa cuối:

Vietkid

Xe điện
Mợ dìm hàng em ah, bác Trọc đừng nghe nhé. Đấy là mợ GT không biết có hôm anh uýnh 32 đấy.

Em đăng ký thêm cho bác Mazda323 nhé, bác này HDC khoảng 30
Về sân nếu anh em chơi đông thì cứ nhằm ngày promotion cho hạt rẻ các bác ah. TD thứ 3, DM thứ 4, LS em khong biết. Em đề nghị TD vì chơi xong cũng có nhiều chỗ để anh em giao lưu thêm.
Em cũng thiên về Tam đảo, dù sao cũng là cựu sân nhà của em, hê hê.

Em update danh sách :

Em lên danh sách nhá :
1. Trọc
2. Mợ Thông
3. Evo
4. Em
5. MayMan
6. Mazda323

Đủ 2 fly rồi các cụ ơi, các cụ cho em xin ngày nào các cụ đi được nào.

Chỉnh sửa cuối:

Em vẫn hành quân...
Website
www.duocphuha.com
Cái thớt do mợ R6 lập mang yếu tố lịch sử tới giờ đã không còn chính xác với thời đại mới, tuy nhiên vẫn nên giữ nó để cập nhật thông tin về kỹ thuật. Phần giao lưu tụ tập em chuyển sang thớt này cho đỡ loãng thớt kia. Các cụ các mợ vào đây điểm danh và tập trung nhé.

Hội trưởng hội này em nghĩ ngoài Trọc không ai đảm đương được, đi hết 18 lỗ mà làm hết 24 lon bia, nếu cụ nào làm được hơn thế em sẽ đề nghị Trọc nhường chức.

@Evo: Đội EB đông lắm sao không gọi hết vào đây?

atula

Xe máy
cho em đăng kí nữa hdc 60

Vietkid

Xe điện
Mợ Thông chuyển nốt 2 bài bên kia sang đây đi ạ.

Mà em HDCP là 50, có cụ nào cho em chơi cùng không. Em nói thật đấy ạ, xấu hổ không chịu được, hê hê, em đang tính lượn Đảo Sen luyện.

Evo

Xe tải
Cái thớt do mợ R6 lập mang yếu tố lịch sử tới giờ đã không còn chính xác với thời đại mới, tuy nhiên vẫn nên giữ nó để cập nhật thông tin về kỹ thuật. Phần giao lưu tụ tập em chuyển sang thớt này cho đỡ loãng thớt kia. Các cụ các mợ vào đây điểm danh và tập trung nhé.

Hội trưởng hội này em nghĩ ngoài Trọc không ai đảm đương được, đi hết 18 lỗ mà làm hết 24 lon bia, nếu cụ nào làm được hơn thế em sẽ đề nghị Trọc nhường chức.

@Evo: Đội EB đông lắm sao không gọi hết vào đây?
Chắc chức hội trưởng không trượt được bác Trọc rồi,
@GT: Mợ ơi đông dưng mà không bit OF là gì mợ ạ, có em với lão Mazda thôi