Golf - môn chơi vớ vẩn mất tiền mất thì giờ (tụ tập ở đây)

GiangtrocTài khoản đã xác minh

Thành viên sợ vợ
@Giaothong, Vietkid: mai fờ lai mình đi cùng xe họp chiến thuật cạp độ tí nhỉ, nói chung oánh xong họp kiểm điểm nhưng vẫn phải về sớm, 7.30 sáng CN phải có mẹt ở nhà đưa con đi học rồi :)

GiaoThongTài khoản đã xác minh

Em vẫn hành quân...
Website
www.duocphuha.com
@Giaothong, Vietkid: mai fờ lai mình đi cùng xe họp chiến thuật cạp độ tí nhỉ, nói chung oánh xong họp kiểm điểm nhưng vẫn phải về sớm, 7.30 sáng CN phải có mẹt ở nhà đưa con đi học rồi :)
Sáng mai anh chạy đi chụp VOC2010 với hội Ô Phở trên Làng văn hóa cũng ở ngay Đồng Mô. Trưa ăn uống nhậu nhẹt xong sẽ sang ngay sân cho tiện :))

Có cụ nào đi từ sáng sớm với em không?

atula

Xe máy
cho em đăng kí đội calaway nhé

sauchi

Xe máy
Cho em hỏi làm thế nào insert cái ảnh từ PC của mình vào đây nhỉ? có mấy cái ảnh ae hôm ở Giải Đồng mô mà chưa biết share cho anh em như lào. Em ấn vào cái biểu tượng (thêm ảnh vào, nó bắt em nhập cái địa chỉ http:// ).

Sorry em lười nghiên cứu vi tính

aotim

Xe container
Đó là Tất Golf cụ ạ, mới mở thêm chi nhánh. Chỗ đó cũng có bộ Mizuno giá khoảng 25 tr, đã giảm 5 tr rồi thì phải. Dưng mà mua đồ này ở VN phải cẩn thận cụ nhé, bị thuốc như chơi
ở phố lê văn hưu gần ngã tư ngô thì nhậm có 1 cửa hàng cụ thử qua đó tham khảo xem nhé:D

sauchi

Xe máy
Cụ tham khảo Hướng dẫn cách post ảnh hoặc Cách upload 1 lúc nhiều ảnh để đưa lên 4rum .

Hôm trước em bị bỏ bom, hùng hục phi từ công ty về, ai dè đến Hà Nội gọi cụ Giang Trọc mới biết hoãn, rồi hôm sau sang GLC lại thấy ảnh cụ sauchi với mợ Thông ~X(X_X.
Bùn quá đi.
Cảm ơn cụ chỉ dẫn. Em share lại cái ảnh này để ae thấy rằng nếu tinh thần golf của bọn em cao đến thế nào (may quá trời tạnh, thời tiết tuyệt đẹp:)))

trên đường em đi từ HN thì trời vẫn liên tục mưa, nhưng ôi may sao lên đến nơi vào giờ tee off thì tạnh hẳn. Mợ thông ở gần đó nên ae được 1 trận giao lưu giã rượu. Thời tiết đẹp, trà xanh... nên tâm lý tốt, em làm luôn cái best score, sướng quá

Hy vọng sớm gặp lại các cụ

Vietkid

Xe điện
Cảm ơn cụ chỉ dẫn. Em share lại cái ảnh này để ae thấy rằng nếu tinh thần golf của bọn em cao đến thế nào (may quá trời tạnh, thời tiết tuyệt đẹp:)))

trên đường em đi từ HN thì trời vẫn liên tục mưa, nhưng ôi may sao lên đến nơi vào giờ tee off thì tạnh hẳn. Mợ thông ở gần đó nên ae được 1 trận giao lưu giã rượu. Thời tiết đẹp, trà xanh... nên tâm lý tốt, em làm luôn cái best score, sướng quá

Hy vọng sớm gặp lại các cụ
Em vote trừ cụ nhá, chẳng chịu gọi em gì cả, làm hôm đấy em lại phải phi hùng hục lên Tam Đảo, oánh được có 13 hố.

GiangtrocTài khoản đã xác minh

Thành viên sợ vợ
Oái tưởng mưa hủy chứ nhỉ, hôm í đang đi thấy lão Giaothong gọi báo hủy, buồn quá mấy AE tạt vào Thắng Cố ngựa đến đêm mới về :)

Kết quả thi đấu thế nào các cụ?

GiaoThongTài khoản đã xác minh

Em vẫn hành quân...
Website
www.duocphuha.com
Oái tưởng mưa hủy chứ nhỉ, hôm í đang đi thấy lão Giaothong gọi báo hủy, buồn quá mấy AE tạt vào Thắng Cố ngựa đến đêm mới về :)

Kết quả thi đấu thế nào các cụ?
Có 4 ông cùng 1 flight, 2 ông được best score sâu (20 và 28) còn anh đánh xong thì bắt đầu tỉnh vì lúc trưa thấy mưa bão nên ngồi uống cùng hội Ô Phở, ngây ngất đến lúc bác Sauchi gọi là 3h15, ngớt mưa nên hùng hục chạy sang ĐM.

Nói chung đánh tối thấy cũng hay, hôm đấy đánh Mountain View, được cái ghi nhận là mất có 2 quả bóng thôi, còn put thì cứ khoảng 3 nhát mới vào vì chả có xx cảm giác gì cả.

Tuan nguyen

Xe buýt
Em chưa bao giờ chơi golf (có chơi trên điện thoại thôi, hehe), và nói chung là golf không có trong các giấc mơ của em.
Nhưng em lại đang có việc cần nhờ các cụ, chẳng là có mấy thằng sếp người nước ngoài của em nó sắp sang VN chơi. Nó hỏi em là ở HN thì đi đánh golf ở đâu.
Em thì em ưu tiên khoảng cách, càng gần càng tốt, như thế là có:
Vân Trì
Hanoi Club
Tam Đảo
...
đúng không ạ? nhưng nếu so sánh 3 sân này với nhau thì chơi sân nào tốt hơn ạ? (tài chính không phải là việc em lo, nên em không có lăn tăn về giá). Ngoài 3 sân này ra thì có sân nào tốt hơn mà nằm trong phạm vi < 60km từ Hồ Tây không ạ?

Cám ơn các cụ trước.

NTVH

Xe hơi
Vân Trì thì phải có member mời đi mới vào được bác ạ.
Còn Tam Đảo và HN Club thì có lẽ sêm sêm nhau, em thì vote cho TĐ

Dạo này Mợ Thông bay kinh...

Tuan nguyen

Xe buýt
Vân Trì thì phải có member mời đi mới vào được bác ạ.
Còn Tam Đảo và HN Club thì có lẽ sêm sêm nhau, em thì vote cho TĐ

Dạo này Mợ Thông bay kinh...
Hì hì, em cũng vừa điện thoại cho chỗ Vân Trì thì thấy họ nói là họ không thèm nhận khách lẻ, hơi buồn, nhưng kệ nó, cho ông sếp đi xa thêm chút chút cũng đâu có sao.
À mà các cụ cho em thêm cái đánh giá về chỗ Đồng Mô (King's Island) được không ạ?

atula

Xe máy

Don Carleone

Xe máy
hố hố, lâu ko vào thấy các bác xôm quá. bác nào hội trưởng để em pm cái số đt nào. E oánh trong ĐN hôm qua và hôm nay rồi, đánh Dunes phê phết nhưng e thấy ko hay bằng Monty.

Don Carleone

Xe máy

[/QUOTE]

bác quần xóc có quả tất giấy ngon quá.