Goldsilk giảm giá shock??? Có nên mua không???

anhhongsunshine

Đi bộ
Chả hiểu bác nói gì luôn, chồng e làm vinaconex 2 thật, e chả dìm gì. Có gì nói đó. Tí tan sở về nhà e chụp lun áo đồng phục, thẻ thiếc cho bác xác minh nhá. Giờ vẫn đang thi công, sáng nào chồng e cũng đi làm đều, còn đi khảo sát mấy cái vật tư trên đông anh, vĩnh tường. Dừng thì bao jo hết tiền mới dừng, bạn sarah kia em cũng chả biết, vì chồng em làm công trình, em việc quái gì phải lên đây hỏi.

vuanhanghi

Xe điện
Thớt sặc mùi âm binh, em tin có ít 3 nick cùng 1 ip chém trong thớt.
Các loại goldsilk, goldmark, goldseason... bị ảnh hưởng nhưng ko dễ ngỏm thế đâu.
Goldsilk Cụ nào có căn góc tầng cao giá 20 đâu chỉ em múc nào.

vuanhanghi

Xe điện
Khả năng đội quân landmark51 sang chém gió dìm hàng Goldsilk.
Em chả hiểu 51 tầng nó mọc lên thì bán cho hổ hết đc ngần đấy căn hộ, ế chỏng vó.

boyboy1990

Xe điện
Chả hiểu bác nói gì luôn, chồng e làm vinaconex 2 thật, e chả dìm gì. Có gì nói đó. Tí tan sở về nhà e chụp lun áo đồng phục, thẻ thiếc cho bác xác minh nhá. Giờ vẫn đang thi công, sáng nào chồng e cũng đi làm đều, còn đi khảo sát mấy cái vật tư trên đông anh, vĩnh tường. Dừng thì bao jo hết tiền mới dừng, bạn sarah kia em cũng chả biết, vì chồng em làm công trình, em việc quái gì phải lên đây hỏi.
Thế giật mình hay sao mà phải đổi Avatar? :D Lần sau dùng clone thì để ý đừng tự sướng Avatar như #1 nhé :D

ORIJEANS

Xe container
Cụ cẩn thận k lại tràn inbox. :D

Các dự án gold đợi qua biến thì xuống tiền cũng k muộn, bet lúc này quá rủi ro, tham 500 củ có khi đi cả đôi tỷ. :D Còn dĩ nhiên là tùy cụ thôi. E mới qua goldsilk, vẫn đang làm. A T viết mail bảo DTT bị bắt là CHƯA ĐƯỢC XÁC THỰC (cụ chú ý a T viết đúng nguyên bản câu chữ này nhé). Nhưng hơn 40 ngày qua, đã có ai, hoặc đơn giản là chính anh DTT, đứng ra tuyên bố xác nhận là e K BỊ TÓM đâu???

Cụ chơi thì tùy cụ thôi. E chả cản. :D

gà toy

Xe buýt
e tưởng theo luật mới có ngân hàng bảo lãnh thì nếu ký rồi thì họ phải giải ngân chư, trừ khi họ phát hiện dự án ảo, không đảm bảo
khu đấy thấy toàn gần 2 tỏi cụ cứ cho cái quan tâm là đầy sale gọi mà

David Đ

Đi bộ
Nhà em cũng tìm phía hà đông mà FLC thì xa quá, Landmark 51 tầng sợ lại đông như kiến cỏ.
FLC em thấy giá bây h ko hợp lý cụ ạ, hồi đầu mới mở bán còn được,cụ mua Landmark thì hơn

starcity

Xe hơi
Các loại goldsilk, goldmark, goldseason... bị ảnh hưởng nhưng ko dễ ngỏm thế đâu.
.
Không ngỏm nhưng mãi ko giao nhà, giao nhà nhưng ko có hạ tầng hoặc những tiện ích trong dự án bị cắt bớt thì cũng bách nhục.
Nhưng có gan thì ăn to, đang giảm trực tiếp 200tr vào giá.
Qua cơn hoạn nạn ăn cả, mất thì chịu.
Tỷ lệ hên xui vẫn ngon hơn đánh lô

Khoinguyen0405

Xe đạp
Website
www.facebook.com
Chào các bác!
Tình hình là vc e có nhăm nhe mấy dự án, cò, môi giới í ới suốt. Sáng nay đùng phát có bạn sales gọi báo: chị ơi, dự án bên em giảm giá sâu, nghe đâu chỉ còn tầm 21. Trước 2vc e thấy giá cao quá, chả gần 30 nên ko dám mơ mà bây giờ thế này, nghe cứ có gì đó sai sai.
Tóm lại các bác tư vấn cho em xem thế nào? Muốn xúc ghê. Nhưng lòng lại băn khoăn. Chồng bảo chồng nghi lắm. Vợ đừng ham, để chồng tìm hiểu đã.
Rối hết cả lòng mề từ sáng giờ, trời còn mưa chứ ...
Thôi đừng bác ạ

chich104

Xe máy
Chào các bác!
Tình hình là vc e có nhăm nhe mấy dự án, cò, môi giới í ới suốt. Sáng nay đùng phát có bạn sales gọi báo: chị ơi, dự án bên em giảm giá sâu, nghe đâu chỉ còn tầm 21. Trước 2vc e thấy giá cao quá, chả gần 30 nên ko dám mơ mà bây giờ thế này, nghe cứ có gì đó sai sai.
Tóm lại các bác tư vấn cho em xem thế nào? Muốn xúc ghê. Nhưng lòng lại băn khoăn. Chồng bảo chồng nghi lắm. Vợ đừng ham, để chồng tìm hiểu đã.
Rối hết cả lòng mề từ sáng giờ, trời còn mưa chứ ...
Chờ nghe ngóng xem tiến độ dự án thế nào đã mới quyết định mua

KoL

Xe hơi
giờ ổn rồi thì phải, thấy thứ 7 tuần nào cũng cho thăm công trường

Tungbach07

Xe hơi
goldsilk complex hả các cụ. có phải tòa trên đường Vạn phúc ko