[Funland] Góc thật lòng: Giá trị mà OF mang lại cho các cụ là gì

Diệu Bảo

[Tịch thu bằng lái]
Ở chế độ ẩn danh chúng ta dám nói những điều mà ngoài đời không dám,. Vì vậy trên Of chúng ta cũng xáua tính hơn ngoài đời, phải không ạ
Em vẫn thế thôi.

Em có ẩn danh đâu, avatar là em đấy.

cusao

Xe lăn
Em thấy vui và là 1 kênh giải trí của em ạ

sparta.leonidas

Xe cút kít
Như tiêu đề, em muốn chia sẻ trước. OF mang lại cho em nhiều thứ
1. Bán hàng, mục đích ban đầu của em cũng là như vậy luôn, nhiều khách hàng qua cửa hàng em là từ OF
2. Tranh cãi: nhiều khi lên đây cãi nhau cũng xả xì trét rất tốt
3. Nhìn nhận quan điểm đa chiều: thật sự lên OF e nhìn nhận vấn đề bớt tiêu cực hơn rất nhiều, vì có nhiều quan điểm đa chiều và thật sự sâu sắc từ các OFer.
Vậy, theo các cụ, giá trị OF mang lại cho các cụ là gì ạ?
Chơi trên này có nhiều thứ thú vị. Học được ối thứ. Rảnh em vào đọc tin, stress em vào tìm vài thằng ngu để chửi, có thêm bạn hàng trên này, có thêm các anh và các em trên này, biết thêm về nghề của nhiều cụ trên này.....
Mỏi tay nên em thống kê tạm đến đây đã

Em vào xem ảnh để xả xì choét, nhưng ít ảnh quá với lại toàn ảnh nhà giàu

Vớ vẩn thôi

Xe điện
Thông tin , góc nhìn đa chiều thậm chí là cách ứng xử nhân hậu, vị tha và nhân văn...về cuộc sống hiện tại ( Theo hướng tích cực ) của những OFer từng trải ở mọi xó xỉnh Việt Nam và một số nước trên thế giới . Tuy nhiên nhiều lúc cũng thấy khó chịu vì mấy Cụ trẻ thuộc diện 3 củ vào cãi chày cãi cối phá thớt nhằm bảo vệ những ý kiến mà các cụ ấy được chỉ đạo phải bảo vệ bằng được chân lý ấy là đúng mặc người khác nghĩ gì , làm gì khi đọc các còm của CCCM ấy :))

ngocmai227

Xe lăn
Chơi trên này có nhiều thứ thú vị. Học được ối thứ. Rảnh em vào đọc tin, stress em vào tìm vài thằng ngu để chửi, có thêm bạn hàng trên này, có thêm các anh và các em trên này, biết thêm về nghề của nhiều cụ trên này.....
E cũng thế, thật vui khi chém gió với thým ;))

Láu

Xe điện
Từ ngày lên đây e thấy hư lên, suốt ngày cccm nói chuyện chịch xoạc

vilexim

Xe container
Website
dantri.com.vn
Em ngoan hiền nhất xóm, kể từ khi có ộp... em thấy mất rạy hơn xưa!
Hết ạ:))

hoviba

Xe container
Kiểm duyệt gắt, cụ chờ khi có topic nhạy cảm vào đọc, topic nào đội lái có xu hướng thua cuộc hẳn sẽ bị xoá cmnl.
Lên OF để chém gió với các cụ, chứ muốn nhìn đa chiều ai chọn OF
Cụ nói không sai, nhưng nhiều thớt được phép duy trì thì lại rất mở cửa đấy ạ. Thế nên OF mới cuốn hút vì không biết tin nào thì được phép chém gió vô tư ;)

Lambretta 550

[Tịch thu bằng lái]
Ở chế độ ẩn danh chúng ta dám nói những điều mà ngoài đời không dám,. Vì vậy trên Of chúng ta cũng xáua tính hơn ngoài đời, phải không ạ
ẩn danh giữa mem với mem chứ không hoàn toàn với min mod và một số tp khác, mợ cứ làm vài phép thử là nhận ra ngay thôi

HuyArt

Xe lăn
Như tiêu đề, em muốn chia sẻ trước. OF mang lại cho em nhiều thứ
1. Bán hàng, mục đích ban đầu của em cũng là như vậy luôn, nhiều khách hàng qua cửa hàng em là từ OF
2. Tranh cãi: nhiều khi lên đây cãi nhau cũng xả xì trét rất tốt
3. Nhìn nhận quan điểm đa chiều: thật sự lên OF e nhìn nhận vấn đề bớt tiêu cực hơn rất nhiều, vì có nhiều quan điểm đa chiều và thật sự sâu sắc từ các OFer.
Vậy, theo các cụ, giá trị OF mang lại cho các cụ là gì ạ?
Chơi OF cũng giống chơi chim, chơi chó. Không có nghề và đam mê là mất cả chì lẫn chài:D

phamhungbs

Xe điện
Đây mới là quan điểm của cụ ở Quán cafe thôi. OF, cụ thể là Cafefun này cũng ngốn thời gian và đọc comment nhiều thấy thành phần xã hội đa dạng, nhân cách đa dạng luôn; em đã đọc rất nhiều comment có phân tích tốt và dĩ nhiên khâm phục những con người đáng kính sau comment đó. Ngoài ra, em nhận thấy có thêm các thành phần bò đỏ, 3 củ và Vinno, bọn này rất hung hãn và kiến thức hạn chế. Các cụ khác hoạt động ở các box chuyên môn, CCCĐ hay buôn bán thường không ghé Quán.

Chỉnh sửa cuối:

sparta.leonidas

Xe cút kít
Hôm nay Bố Mai và Bố Leo, ứng xử mang tính ngoại giao vãi lái. Cái Of mang lại cho em là được nch với mấy Lão funny này :)
Thỉnh thoảng làm choè thôi lão. Sáng sớm em vừa bộc lộ thói thô thiển khi chửi 1 thằng ngu trên này lão ạ :D

hanoipho79

Xe lăn
Chơi trên này có nhiều thứ thú vị. Học được ối thứ. Rảnh em vào đọc tin, stress em vào tìm vài thằng ngu để
chửi, có thêm bạn hàng trên này, có thêm các anh và các em trên này, biết thêm về nghề của nhiều cụ trên này.....
Thiếu thiếu gì thì phải Bạn ạ...Cô giáo bảo nói dối là không tốt đâu;))