[Funland] Góc Thầm Kín: Kế Hoạch Hoá Ra Đình !!!

F0ck3r

Xe hơi
Giờ nữ có món cấy que tránh thai ở tay hay gì mà, nhẹ nhàng đơn giản

BAYFUN

Xe tăng
Cụ nên thắt thôi, cắt làm gì cho phí ra :)) theo em được biết thì cụ sẽ phải làm 1 ca tiểu phẫu thuật, còn đau hay k hay hậu phẫu cảm giác thế nào thì em k biết vì em chưa dám thử :D

cadilac30

Xe tăng
Tinh binh sẽ nằm im trong mào tinh và ko di chuyển dc ra ngoai đến túi tinh nữa...chắc cơ chế sinh tinh sẽ tự ngắt sau 1 thời gian vì đầy :>
Khi đó vẫn phọt bình thường, tuy nhiên dịch phọt sẽ trong vắt vì ko có tinh binh :))
Cụ lại nghe đồn rồi, màu sắc, mùi vị không có gì thay đổi cả nhé

hanoipho79

Xe lăn
Hàng xóm cũ nhà e ngày xưa có 1 bác trông béo tốt phây phây, nhg trông hơi ai ái, hỏi ra thì biết bác ý đi thắt ống dẫn tinh. Nếu cụ muốn trông béo tốt và ái thì làm cũng đc
Đang định đi Thắt mà Cụ nói thế này thì em lấy dũng khí đâu:(:(:(

hưvô

Xe lăn
Hehe em ơi hãy cho 1 anh đã todt xoạc thử đi đã rồi hãy kết luận là rơm hay cỏ xanh
Nó chả khác gì đâu, mà em thấy an toàn không có t nữa thì hưng phấn gấp đôi khi trước cơ đấy
Dĩ nhiên là sướng hơn bcs và không có tác dụng phụ như thuốc ngừa thai, todt là pp chia sẻ gánh nặng tốt nhất cho phụ nữ đấy,
Chưa thử thì đừng phán là rơm với cỏ hehe
Bác cadilac cho hỏi thế vụ uống rượu và giọng nói thì sao hở bác

Xóm em có ông kia vợ làm hội trưởng hội phụ nữ xã. Vì ngương mẫu nên về nhà khuyên chồng đi thắt ống dẫn tinh. Kết quả là giọng ông đó thay đổi hẳn sau hơn 1 năm, cái giọng the thé nửa nam nửa nữ thấy ghê ghê là. Còn khoản kia em không dám hỏi ạ.
Các Cụ cứ xúi dại, Gấu e cũng ti toe đi đặt dưới da, éo ổn tí nào, sau 3 tháng e bắt gỡ! E còn biết 1 ông đang chén chú chén anh với mấy bợm, ko may lúc đó loa phường nó phát oang oang về vụ triệt sản Nam, hùng hổ đi đăng ký để chứng tỏ đàn anh và cũng là lấy luôn 2 tạ thóc. Sau một thời gian triệt sản ông ấy từ một bợm rượu thành một người gương mẫu éo rượu chè gì hết. Kaka

Bố khỉ 123

Xe điện
Đá chân đất, lúc nào tới gôn thì đeo ủng vào rồi mới bắn, thế là vẹn cả đôi đường

Muon_biet

Xe cút kít
Em xin hỏi trên hội mình có cụ nào kế hoạch hoá gia đình bằng cách thắt ( hay cắt ) ống dẫn tinh không ạ ? :D
vk em ko muốn dùng bao mà uống thuôcs nhiều rất hại cho sức khoẻ chị em phụ nữ ạ
nhà có 02 nhóc rùi nên cũng ngừng sinh
em thấy nếu muốn có con vẫn nỗi lại để có con bình thường
chân trần thì thoải sờ mái không sợ các cụ ạ
ai có kinh nghiệm xin chia sẻ ạ
Cắt luôn buồng trứng cho chắc chắn!

rockmanv

Xe hơi
E hóng mãi mà ko thấy có biện pháp nào khả thi. Thôi cứ cho ra ngoài, nhỡ dính thì là trời cho lộc :D