[Đã bán] Góc Pass Sữa Xách Tay Tại Đức Aptamil Xanh Đức

Trạng thái
Thớt đang đóng
Giá
550,000 VNĐ

bahongbeo

Xe tải
Website
chaca.com.vn
Góc pass sữa do bé nhà e bỏ ăn sữa công thức ạ . Ông Nội cháu sống tại Đức mỗi lần gửi sữa về cho cháu đều gửi khoảng 20 hộp 1 từ lúc sơ sinh tới bây giờ cháu uống 1 loại sữa duy nhất là Aptamil Xanh Đức . Bây giờ đầy 1 tuổi bỗng dưng cháu bỏ sữa nên em có dư mấy hộp sữa số 3 ( cho trẻ từ 10m ) và mấy hộp số 1+ ( cho trẻ trên 1 tuổi ) ạ . Tất cả đều là hàng xách tay xịn đét của ông Nội cháu gửi về cho cháu nên các cụ các mợ yên tâm mua về cho con (cháu) mình dùng nhé ạ .

Hotline: 0977.8585.96 ( call, imessage, zalo chat )
Địa chỉ: Chung cư hateco xuân phương, Đ. Xuân Phương, Nam Từ Liêm, Hà Nội

Chỉnh sửa cuối:

bahongbeo

Xe tải
Website
chaca.com.vn
Em xin phép ủn lên cho cháu ạ

hoanganh1985

Xe tải
Con nhà em đang uống số 3. Nhưng giá tốt thì em mua giúp cụ.

bahongbeo

Xe tải
Website
chaca.com.vn
Con nhà em đang uống số 3. Nhưng giá tốt thì em mua giúp cụ.
Nhà em cũng uống sữa này hàng xách tay, nhưng Cụ để giá này thì khó trôi đấy ạ;). Giá tốt em cũng lấy mấy hộp
Chắc các cụ chưa dùng hàng xách tay bao giờ chứ người nhà em mua đi air về ko có giá thấp hơn. Ở Đức bán sữa trong shop giới hạn mỗi người chỉ đc mua 2 hộp, ko có đổ buôn như VN, người nhà em phải đi rất nhiều shop hoặc cách tuần mới mua đc 20 hộp

thekloop

Xe buýt
Chắc các cụ chưa dùng hàng xách tay bao giờ chứ người nhà em mua đi air về ko có giá thấp hơn. Ở Đức bán sữa trong shop giới hạn mỗi người chỉ đc mua 2 hộp, ko có đổ buôn như VN, người nhà em phải đi rất nhiều shop hoặc cách tuần mới mua đc 20 hộp
Em mua đứa bạn của em du học bên đó, để được giá tốt thì có nhiều cách Cụ ạ, còn mua đúng siệu thị và gửi hàng air về Việt Nam mất thêm khoảng gần nửa giá 1 hộp 800gr

bahongbeo

Xe tải
Website
chaca.com.vn
Em mua đứa bạn của em du học bên đó, để được giá tốt thì có nhiều cách Cụ ạ, còn mua đúng siệu thị và gửi hàng air về Việt Nam mất thêm khoảng gần nửa giá 1 hộp 800gr
Nhà e cứ hàng chuẩn mà mua thôi cụ . Tiền nào của nấy là chuẩn rồi Cụ ạ . Còn cứ nghĩ ở Đức mua tại Đức là xịn thì Cụ lại nhầm rồi đó ạ . Cái gì e à uôm đc chứ sữa cho con thì ko ạ . Cảm ơn cụ đã nghía thớt em . Em pass hết rồi ạ .

thekloop

Xe buýt
Nhà e cứ hàng chuẩn mà mua thôi cụ . Tiền nào của nấy là chuẩn rồi Cụ ạ . Còn cứ nghĩ ở Đức mua tại Đức là xịn thì Cụ lại nhầm rồi đó ạ . Cái gì e à uôm đc chứ sữa cho con thì ko ạ . Cảm ơn cụ đã nghía thớt em . Em pass hết rồi ạ .
Thuận mua vừa bán mà Cụ, Em đã từng đến nhặt từng hộp loại này và tự xách air về và cũng nhờ xách hộ (tính tiền theo cân) mang về rồi ạ

bahongbeo

Xe tải
Website
chaca.com.vn
Thuận mua vừa bán mà Cụ, Em đã từng đến nhặt từng hộp loại này và tự xách air về và cũng nhờ xách hộ (tính tiền theo cân) mang về rồi ạ
Thuận mua vừa bán , vậy e bán giá vậy cụ thuận thì mua , ko thì thôi . Cớ sao cụ bảo khó trôi . E còn trôi tuột ko có mà pass nữa đây . Nếu giá đó cao cụ có hàng chuẩn giá thấp hơn đưa e bán cho . Nhưng handg chuẩn đủ bill nha cụ .

Trạng thái
Thớt đang đóng