[Funland] Góc của sv_ngheo - ảnh từ thời ABC đến nay...

Especen

Xe container
Website
www.especen.vn
Cái vụ đì *** chữ ký nó đến đâu rồi í nhỉ?

Z4

Xe điện
Website
www.cavicovn.com
công nhận với bác Alp, ảnh của sv ngày càng tệ, ngày trước còn háo hức xem.

vụ dì zai chữ ký cho tớ chưa xong đâu nhé, bảo luôn cho cách rote chữ ký cái ???

bác TY, bác nên giả ơn nhà nghèo bằng lavie hoặc voka thôi, mời cafe là sập tiệm đấy, tay này nghiẹn cafe nặng, sv nhi???

ngamban

Xe điện
Nhà em thích cái hũ có chữ "Tửu" trong ảnh cụ Nghèo :6: (l)
Mà cụ Nghèo chỉ em dùng chương trình gì (em ứ biết dùng PS, chỉ toàn ACDSee :'() và cách làm như thế nào để rotate được cái chữ ký với. Em ở xa, chỉ có vodka thôi, chứ không cà phê cũng mời cụ ngay dẫu có cháy túi :21:

sv_ngheo

Xe điện
công nhận với bác Alp, ảnh của sv ngày càng tệ, ngày trước còn háo hức xem.

vụ dì zai chữ ký cho tớ chưa xong đâu nhé, bảo luôn cho cách rote chữ ký cái ???

bác TY, bác nên giả ơn nhà nghèo bằng lavie hoặc voka thôi, mời cafe là sập tiệm đấy, tay này nghiẹn cafe nặng, sv nhi???

:D Ảnh em tệ là điều dĩ nhiên rồi, có cần phát biểu ra như thế không nhể :D. Với lại vụ cafe này là hơi bị vu khống (trong tình trạng có khống) đấy nhé :P

Chữ ký của mợ rất khó đì zai vì nó ngắn quá, gọn lỏn có 1 chữ 1 số, làm đến chục phương án rồi mợ chả duyệt phương án nào nên em bèn thôi, ko làm nữa :21:

Nhà em thích cái hũ có chữ "Tửu" trong ảnh cụ Nghèo :6: (l)
Mà cụ Nghèo chỉ em dùng chương trình gì (em ứ biết dùng PS, chỉ toàn ACDSee :'() và cách làm như thế nào để rotate được cái chữ ký với. Em ở xa, chỉ có vodka thôi, chứ không cà phê cũng mời cụ ngay dẫu có cháy túi :21:
Đừng nghe mợ Z cái vụ cafe nhé, em chỉ nước lọc thôi, em uống cafe xong lăn quay ra đấy thì có mà chỉ vào mắt :21:

Để chèn chữ ký và xoay vần nó theo ý mình, bác phải sử dụng PS vì nó cho phép tuỳ biến theo ý mình, chứ còn ACDSee thì chỉ cho lựa chọn vài phương án cụ thể để bôi bác tấm ảnh theo cách giả vờ đẹp thôi.

Cũng định chỉ cho các bác cách chèn và biến tấu chữ ký bằng PS, nhưng thế nào cũng có vài người vào bảo em tinh vi ra cái vẻ chia sẻ để đóng góp xây dựng cho box, em chả dại mà nhiệt tình như cũ nữa, có gì ngấm ngầm thôi, công khai làm gì :))
Nếu thực sự quan tâm thì mình trao đổi thêm qua pm bác nhé !

:))

changkum

Xe máy
Té nước theo nắng ạ???:^):^):^)
Thứ nhất đây ứ phải là "té" mà là "hắt" là "đổ"
Thứ hai không phải là "theo" vì ngược lại với nắng mà, thế nên là "dội vào mẹt".
Cá nhân em thấy nó là: "Rửa mặt xong hắt nước ra đường" thì đúng hơn ạ :P

Chắc bác định chụp phê phán cái thói rửa mặt lề đường, rửa xong lại còn hắt nước ra đường phỏng ạ?

Chỉnh sửa cuối:

changkum

Xe máy
.
.
.

Một thời đã qua
thử cái khung là chính :D

Cái cây nó cũng có trẻ gì hơn cái cô nhân vật đâu ợ.
Theo em không có gì gợi lại cái thời đã qua của cô này, mà chỉ là "Cái gốc cây cô này đã đi qua" thôi ợ. :P
E mạn phép bác nói cái cảm nghĩ của nhà em. Còn về ảnh thì cũng không có gì để em nói ạ.

Chỉnh sửa cuối:

sv_ngheo

Xe điện
Eo căm mợ vào cho ý kiến, cám ơn mợ đã quan tâm đến ảnh và ý của em

Cái ảnh té nước kia là té theo nắng thật đấy ạ, vì nắng quá làm đường rất bụi nên đồng chí thợ xây này lấy ít nước ra té cho đỡ. Em ôm máy ngồi rình hơn 10 phút thì thấy té tiếp, nhanh dã man may mà vồ kịp :D

Còn cái dưới thì người là chi tiết phụ, cái tháp rùa và cái cây sấu ngược sáng tạo ra một thế ôm ấp, sấu ôm tháp, tháp tựa sấu , thế thôi ợ.
Cây sấu đấy mới được 25 năm thôi cụ ợ, đâu được hơn 50 năm như mẫu đâu :21:

Cho em gửi lời hỏi thăm, chúc hai mẹ con cụ khoẻ, nhớ cười nhiều cho bé con tươi cụ nhé ! (l)

sv_ngheo

Xe điện
Cái vụ đì *** chữ ký nó đến đâu rồi í nhỉ?
Của cụ đây nhá, mấy cái logo đầu là em chơi chữ tí (fun đấy, không thật đâu:D), vì chưa biết ý tưởng cụ định dùng ở nhà hay dùng chèn làm chữ ký cho ảnh. Cảm thấy cái nào gần gần được thì pm cho em để em tạo thêm các biến thể khác (b)

Em cũng đã chuẩn bị chai Lavie đây rồi, cụ rảnh thì thiết kế cho em 1 cái cho ló mấu (cụ cứ toàn quyền mẫu mã... nhá, em sẽ quyết dùng nó đấy ợ).

E-mail của nhà em: phuongcuunet@yahoo.com

Cảm ơn cụ trước nhiều nhiều!
Cụ chọn cái nào thì pm cho em để em làm lại cho ổn hơn nhé, nghịch vội mấy chiếc có vẻ chưa cẩn thận lắm :)

Sẽ gửi file PSD cho các cụ sau

Còn cụ Chaungoanbacho thông cảm cho em, nick cụ dài quá rất khó đì zai :102:, em sẽ cố gắng, hy vọng là được

ThanhKhue

Xe buýt
Ôi đây rồi, cách đây 1,5 năm mình có nhờ cụ này đì zai cho mình cái logo ThanhKhue, không biết đến tựn bi giờ thì đã xong chưa nhở :^) :^) :^)

tommy_6789

Xe đạp
chắc đang chụp nhìn thấy em nào mà rung nhẩy

Especen

Xe container
Website
www.especen.vn
Của cụ đây nhá, mấy cái logo đầu là em chơi chữ tí (fun đấy, không thật đâu:D), vì chưa biết ý tưởng cụ định dùng ở nhà hay dùng chèn làm chữ ký cho ảnh. Cảm thấy cái nào gần gần được thì pm cho em để em tạo thêm các biến thể khác (b)

hơ hơ... nhà này luận ra mấy cái ý tưởng hay phết nhỉ. Em làm để chèn vào ảnh thôi. Cụ làm kiểu gì nó bé bé thôi ấy.

KFC

Xe tải
Úi, cụ sv_ngheo thiết kế mấy quả logo cho cụ Esp độc đáo thật đấy :41::41::41::41::41::41:

sv_ngheo

Xe điện
.
.
.

Khởi điểm
(Váy hồng áo hồng, bầu trời hơi hồng... tình yêu chứ còn quái gì nữa :biggrin:)

Ảnh cũ chụp từ giờ này năm ngoái, nhưng kỹ thuật đánh răng kiểu mới

Post ảnh này mới nhớ ra câu đứa bạn nói: "Tình yêu và cơ thể để càng lâu càng nát, quá hạn 30 năm kể từ ngày sản xuất thì không có ngày nào xấu cả, ngày nào cũng luôn là ngày hoàng đạo để cưới hoặc để nhập trại dưỡng lão" :))

.