[Funland] Góc chia sẻ phim xem tết

winnghiepdu

Xe điện
Trên netflix có phim nhiều cành nóng bỏng không các cụ

just for fun

Xe lăn
Netflix nhiều phim mà.
Em hay xem đi xem lại những phim cũ mà em đã thích, kiểu phim của Tom Hanks, Harrison Ford, seri Jason Bourn...
Thích cươi sảng khoái thì xem lại seri Friends, em xem cái seri này chắc phải trăm lần.
Còn thích giết thời gian thì cày phim bộ Hàn xẻng, chủ yếu em vừa xem vừa tour để ngắm mỗi zai đẹp. Những phim của thằng cu nam thần Lee Min Ho chẳng hạn, em cũng xem cả trăm lần.
Đời em nhạt nhẽo thế đấy, hu hu
Phim gì mợ ơi, cháu cũng mê zai đẹp lắm. Nhà cháu mê ku Park Bo Gum trong bộ Reply 1988 lắm, nhìn ku ấy cười ngây Ngô đáng yêu ơi là đáng yêu. Tuy nhiên xem sang các phim khác thì phải tắt vội vì ko cảm nổi.

Chỉnh sửa cuối:

L.C.D

Xe container
Phim gì mợ ơi, cháu cũng mê zai đẹp lắm. Nhà cháu mê ku Park Bo Gum trong bộ Reply 1988 lắm, nhìn ku ấy cười ngây Ngô đáng yêu ơi là đáng yêu. Tuy nhiên xem sang các phim khác thì phải tắt vội vì ko cảm nổi.
View attachment 7621942
Em xem thập cẩm: Ngôi nhà hạnh phúc, vườn sao băng, người thừa kế, huyền thoại biển xanh, thư ký Kim sao thế, blue nơi đảo xanh, Vì sao đưa anh tới…
Phim Tung của em vừa cày xong bộ Lấy danh nghĩa người nhà, phim này 12 tập đầu xem chỉ có tốn giấy ăn chấm nc mắt vì xúc động nên theo em ko nên xem vào năm mới :P. Nói về diễn xuất cũng như nội dung phim thì phim Tung Của vẫn hay hơn Hàn xẻng. Dưng mà zai đẹp thì Hàn xẻng đỉnh hơn, em toàn ngắm zai với lại quần áo bọn nó mặc. Thật còn đẹp hơn cả người mẫu. Xem phim mà dãi chảy thề lề mợ ạ :))

just for fun

Xe lăn
Em xem thập cẩm: Ngôi nhà hạnh phúc, vườn sao băng, người thừa kế, huyền thoại biển xanh, thư ký Kim sao thế, blue nơi đảo xanh, Vì sao đưa anh tới…
Phim Tung của em vừa cày xong bộ Lấy danh nghĩa người nhà, phim này 12 tập đầu xem chỉ có tốn giấy ăn chấm nc mắt vì xúc động nên theo em ko nên xem vào năm mới :P. Nói về diễn xuất cũng như nội dung phim thì phim Tung Của vẫn hay hơn Hàn xẻng. Dưng mà zai đẹp thì Hàn xẻng đỉnh hơn, em toàn ngắm zai với lại quần áo bọn nó mặc. Thật còn đẹp hơn cả người mẫu. Xem phim mà dãi chảy thề lề mợ ạ :))
Vâng nhà cháu xem phim cũng chỉ để ngắm zai đẹp là chủ yếu chứ nội dung phim cũng ít khi để ý lắm. Phim TQ có bộ trường quân sự liệt hỏa cũng lắm zai đẹp lắm mợ, cháu xem phim mà ko cần ăn cơm luôn vì nuốt nước bọt cũng đủ no :))

L.C.D

Xe container
Vâng nhà cháu xem phim cũng chỉ để ngắm zai đẹp là chủ yếu chứ nội dung phim cũng ít khi để ý lắm. Phim TQ có bộ trường quân sự liệt hỏa cũng lắm zai đẹp lắm mợ, cháu xem phim mà ko cần ăn cơm luôn vì nuốt nước bọt cũng đủ no :))
Mợ cẩn thận kẻo nuốt nhiều và nuốt nhanh có nguy cơ tràn dịch màng phổi đấy. Em đi cấp cíu mấy lần rồi, mệt nhắm 😝

L.C.D

Xe container
just for fun à hiện giờ phim TQ đang hot bộ Thắp sáng anh, sưởi ấm em có thằng nam9 zai siêu đẹp, là Trần Phi Vũ con zai của đạo diễn Trần Khải Ca.
Nói tới ông đạo diễn này, thỉnh thoảng em vẫn xem lại phim Bá vương biệt Cơ, công nhận đỉnh của chóp, dv chính Trương Quốc Vinh thì thôi rồi, ko có ngôn từ nào để khen nữa.

just for fun

Xe lăn
just for fun à hiện giờ phim TQ đang hot bộ Thắp sáng anh, sưởi ấm em có thằng nam9 zai siêu đẹp, là Trần Phi Vũ con zai của đạo diễn Trần Khải Ca.
Nói tới ông đạo diễn này, thỉnh thoảng em vẫn xem lại phim Bá vương biệt Cơ, công nhận đỉnh của chóp, dv chính Trương Quốc Vinh thì thôi rồi, ko có ngôn từ nào để khen nữa.
Cảm ơn mợ, để cháu nhảy hố ạ

just for fun

Xe lăn
Mợ xem phim lớp bổ túc ngân hà chưa? Ôi giời ơi ông bố đẹp zai cực kỳ luôn

L.C.D

Xe container
Mợ xem phim lớp bổ túc ngân hà chưa? Ôi giời ơi ông bố đẹp zai cực kỳ luôn
Có trên Netflix hở mợ? Chắc phải nghỉ tết xong em mới cày được. Từ giờ đến tết em đang xem giờ hoàng đạo ngày hoàng đạo để nhập vai osin nên ko xem đc phim bộ. Em đã xem là xem liền 1 ngày đêm hết cả bộ, nên phải ngày rộng tháng dài để xem xong còn ngủ bù mợ ạ :))

just for fun

Xe lăn
Có trên Netflix hở mợ? Chắc phải nghỉ tết xong em mới cày được. Từ giờ đến tết em đang xem giờ hoàng đạo ngày hoàng đạo để nhập vai osin nên ko xem đc phim bộ. Em đã xem là xem liền 1 ngày đêm hết cả bộ, nên phải ngày rộng tháng dài để xem xong còn ngủ bù mợ ạ :))
Phim này là phim lẻ đấy mợ. Nội dung phim đây nhé, mợ thẩm xem có hay ko thì xem :))

Phỡn

Xe tăng
Dạo này cháu khoái xem phim Nga. Nà không sẵn mấy :|

L.C.D

Xe container
Phim này là phim lẻ đấy mợ. Nội dung phim đây nhé, mợ thẩm xem có hay ko thì xem :))
Cảm ơn mợ, để em ngâm cíu.
Phim Hongkong em rất thích xem các phim hài bựa Châu Tinh Trì, kiểu rất là giải trí. Như cái phim Tuyệt đỉnh kungfu em xem đi xem lại vẫn buồn cười.
Giờ em sợ xem những phim xoắn não lắm, não em chỉ là có cho đủ bộ phận nên xem phiêm nhẹ nhàng vui tươi thôi :P

Smile1102

Xe container
Mợ giống em quá, xem xuyên ngày đêm ko mở đc mắt luôn. Truyện cũng thế hiuhiu.
Dạo này em già rồi đổ đốn, chuyên cày chuyện và phim ngôn tình TQ và Hàn xẻng :).
Em đang xem phim của Vương Hạc Đệ, thấy cháu nó cũng kháu ạ :D
Đợt rồi xem mấy phim của Nhậm Gia Luân nữa.

jonhnynguyen

Xe tải
bác xem thử các phần giải mã mê cung , vùng đất câm lặng , ma trận ..... em thấy giải mã mê cung cực kì hay

pooka

Xe container
Em thấy tụi thanh niên nó bảo muốn thay đổi không khí thì sau khi xem các phim đình đám, gõ từ khoá parody xxx đằng sau, sẽ có phiên bản phim hay tương ứng.
Ví dụ Troy thì gõ thêm: Troy parody xxx, Game of thrones thì gõ khoá: Game of thrones parody xxx.
Em chưa thử tìm nên không biết nó có hay không.

ChuCuoiCayDa

Xe tải
The pursuit of Hapiness (Phim Will Smith thủ vai)