[Funland] Góc cảnh báo cho các cụ về Nick Lãolangthang

cuopbien05

Xe tải
Thế có bằng vụ trước cổng BCA không? Nó đâm 1 nhát chết tại chỗ thằng thuê có bốc mứt theo nó không? Đấy là chưa nói nhiều vụ nó quay lại vặt cổ luôn cả thằng thuê nhục còn hơn con chó! Chỉ trẻ trâu mới húng chó kiểu vậy thôi người biết suy nghĩ người ta ko làm vậy!
Thực ra câu chuyên nhiều cụ Comment nọ kia, là dễ dãi vv…, nhưng theo mình thấy họ cũng trình bày hoàn cảnh với mình, và mình k thiếu 14tr, nhưng chỉ có thấy sau này họ phụ lòng tốt của mình, cứ hiểu như thế đi cho thoải mái, còn chín ng, mười ý, ng độ lượng, đàng hoàng chắc gì ăn đc ng ta, tôi kể một câu chuyện thế này, tôi có anh làm quán bia ở bên xe Mỹ Đình, bị đến đòi bảo kê, đánh anh tôi chấn thương hàm mặt, đúng 11h ngày hôm sau, các chú đến quán bia toàn xăm trổ đầy mình, toàn hội máu mặt HN này, đầu trọc như Phật di lặc, cậu em mình thư sinh trắng trẻo, chỉ thẳng mặt, và các chú xin lỗi dập đầu, như vậy là chém gió đã tệ, tưởng mình kinh khủng còn tệ hơn!

Chỉnh sửa cuối:

taplai2012

Xe trâu
{Kinh doanh chuyên nghiệp}
Cụ chủ là người tử tế, rộng lượng. 3 tháng nhắc một lần, trả trước 5tr cũng oke...
Nhưng em nghĩ trường hợp này cụ đang bị lợi dụng.
Món tiền này không nhỏ nhưng ko quá to để thành chuyện lớn. Ông kia cũng không chối trách nhiệm. Đưa ra pháp luật nó chỉ là giao dịch dân sự.
Khó phết.

Quản Tượng

Xe tăng
Ủn giúp cụ, cụ thoáng và dễ dãi quá. thả gà ra đuổi mất rồi.

BacQuePhuong

Xe tải
thời buổi này cứ phải tiền trao cháo múc, hôm trc định mua cái máy mà có ông bảo chuyển khoản trước rồi mới gọi ship (trong nội thành Hà Nội với nhau thôi), mình hỏi thế nhỡ CK rồi không nhận được hàng hoặc hàng không đúng cam kết thì sao thì bảo 1 câu rất kinh "khi nào có đủ niềm tin thì hãy lên mạng mua hàng", loại đấy mà cũng bán được hàng thì em chịu các cụ mua của nó, quan điểm của em mình là người bỏ tiền thì không bao giờ đi ăn "bún mắng" "cháo chửi" chứ đừng nói đưa cho nó tiền mà chả biết có nhận được hàng không

Mít - Mật

Xe tăng
Thì mình công nhận là dễ dãi mà, nhưng vì lúc đầu k nghĩ vậy, nghĩ ng ta khó khăn thì để ng ta xoay sở, chứ có ai nhẫn tâm dồn nhau đâu, nhưng vì qua thời gian mới thấy ng ta cùng phụ lòng tốt của mình!
Em nghĩ ! Cụ chủ cũng ko phải là thiếu thốn gì, nhưng vì ông kia lởm khởm nên nghĩ nó ức. Còn theo em Cụ cứ nghĩ là mất của, chúng nó lấy của mình thì sẽ phải gánh hạn cho mình .

tienaka

Xe điện
cụ ngồi ngay ngắn em lạy cụ một cái. tin người nó cũng vừa vừa thôi chứ.
tin người thì tin nhưng phải giành cho mình một cái gì đó bấu víu.

khoa.vd85

Xe tăng
Website
khudothixuanphuong.vn
E ủng hộ cụ chủ thớt.
Có lẽ các chã nên lập 1 thớt,ghim vào các bố dính phốt bao gồm: Tên níck, số điện thoại, ảnh... vào để cccm tránh nó ra.

xanh

Xe điện
Thực ra câu chuyên nhiều cụ Comment nọ kia, là dễ dãi vv…, nhưng theo mình thấy họ cũng trình bày hoàn cảnh với mình, và mình k thiếu 14tr, nhưng chỉ có thấy sau này họ phụ lòng tốt của mình, cứ hiểu như thế đi cho thoải mái, còn chín ng, mười ý, ng độ lượng, đàng hoàng chắc gì ăn đc ng ta, tôi kể một câu chuyện thế này, tôi có anh làm quán giấu bên xe Mỹ Đình, bị đến đòi bảo kê, đánh anh tôi chấn thương hàm mặt, đúng 11h ngày hôm sau, các chú đến quán bia toàn xăm trổ đầy mình, đầu trọc như Phật di lặc, cậu em mình thư sinh trắng trẻo, chỉ thẳng mặt, và các chú xin lỗi dập đầu, vậy là chém gió đã tệ l, tưởng mình kinh khủng còn tệ hơn!
Trước có ông anh cạnh nhà cũng giang hồ 1 thủa, hàng xóm cũng là bạn nối khố anh Chí Vịnh. Tuổi trẻ cũng dọc ngang giang hồ nói chuyện toàn bằng AK. Sau dính 1 vụ cướp có vũ trang nó cho đi 14 năm. Ban đầu còn húng, nó cùm chân, vẫn húng, nó thay cùm nhỏ hơn, rồi nhỏ hơn nữa dần dà cổ chân mưng mủ thối rữa suýt phải tháo khớp. Sau 14 niên trở về giờ ngoan như cun, thấy CA là như dế mèn phiêu lưu ký gặp chim ác là! Tuổi trẻ bồng bột thì có thể hiểu chứ già rồi mà húng chó chỉ thiệt thân.

Latte

Xe tăng
Trước em cũng có mua của 1 cụ KDCN chỗ đường Láng một cái Vertu, không biế có phải cụ này không?

cuopbien05

Xe tải
Trước có ông anh cạnh nhà cũng giang hồ 1 thủa, hàng xóm cũng là bạn nối khố anh Chí Vịnh. Tuổi trẻ cũng dọc ngang giang hồ nói chuyện toàn bằng AK. Sau dính 1 vụ cướp có vũ trang nó cho đi 14 năm. Ban đầu còn húng, nó cùm chân, vẫn húng, nó thay cùm nhỏ hơn, rồi nhỏ hơn nữa dần dà cổ chân mưng mủ thối rữa suýt phải tháo khớp. Sau 14 niên trở về giờ ngoan như cun, thấy CA là như dế mèn phiêu lưu ký gặp chim ác là! Tuổi trẻ bồng bột thì có thể hiểu chứ già rồi mà húng chó chỉ thiệt thân.
Ai oai hùng bằng cụ Dương Tự Trọng, vào trại còn bị nó đánh cho bét xác, anh em nhà mình phải lên tận nơi dàn xếp đấy cụ, dân XH đỉnh cao giờ khôn ngoan, tỉnh táo và cực giàu có, XH mà phải đi cướp là mạt hạng rồi, anh em đỉnh cao giờ k ngu đâu cụ yên tâm!

Chỉnh sửa cuối:

Phihoang

Xe hơi
Chuyển tiền lại cho cụ chưa ạ

ANTV

Xe hơi
Chỉ tiếc là cái niềm tin là cụ thớt dành cho thằng kia thôi. Cũng phải gặp gỡ nhiều lần rồi mới có niềm tin đó. Giờ ra chuyện này cũng ko ngờ vậy

xanh

Xe điện
Ai oai hùng bằng cụ Dương Tự Trọng, vào trại còn bị nó đánh cho bét xác, anh em nhà mình phải lên tận nơi dàn xếp đấy cụ, dân XH đỉnh cao giờ khôn ngoan, tỉnh táo và cực giàu có, XH mà phải đi cướp là mạt hạng rồi, anh em đỉnh cao giờ k ngu đâu cụ yên tâm!
hơn 40 năm trước rồi! Giờ già như anh Vịnh cướp chạy vào mắt.