[Funland] GÓC B.Ố ĐỜI Hỏi thăm đường không được, thanh niên đi Sh mở cốp rút d.ao tru.y sá.t nhân viên tiệm chè và cái kết...

datuanbka

Xe máy
Website
www.facebook.com
Hỏi đường mà lại ngồi trên xe vẫy vẫy tay kiểu bề trên. Người ta không tiếp lại còn lôi dao ra định xiên. Thói côn đồ mất dạy đã được bài học làm người. Chuyện lẽ ra không có gì mà lại đòi lấy máu người ta là sao?
đạp hay lắm nhìn đã hết cả mắt, vote đạp cho nó lên viện nằm luôn, đây là tự vệ chính đáng rồi còn gì!

ilidan

Xe hơi
2 anh hàng chè mỗi anh cũng to đầm hơn thg sh rồi so lo ko dao cũng ăn tốt chứ đừng nói là 2 cân 1

BMW FOREVER

Xe buýt
Em đoán thanh niên đi SH gạ bán dao thôi, mấy ông quán chè nhạy cảm quá mức cần thiết dồi...
Bài học rất đắt cho thanh niên bán dao, lần sau, nhớ tiếp thị kiểu khác!

namcutthoi

Xe buýt
Chắc cụ trêu. Lực sút bao giờ cũng mạnh hơn lực đòn đá chẻ từ trên xuống. Nhất là tóc dài còn đang đi giày thì đóng full lực
Chẻ gót mà như tuyển thủ Taekwondo Nguyễn Văn Hùng trong giải VĐQG năm 9x, 1 nhát knock out đối thủ luôn, mà là đang đối kháng chứ không phải đánh bồi đâu ạ

greenkar

Xe tăng
Bên Mẽo mà có hành vi trên thằng cặn bã kia thì chắc đạn xung quanh người như tổ ong, các cụ nhỉ.

Race Dead

Xe điện
Đánh chết tươi luôn , thích thật .

Lenhhoxung1992

Xe tăng
Chẻ gót mà như tuyển thủ Taekwondo Nguyễn Văn Hùng trong giải VĐQG năm 9x, 1 nhát knock out đối thủ luôn, mà là đang đối kháng chứ không phải đánh bồi đâu ạ
Cụ cứ thử giơ chân cao ngang đùi chẻ gót xuống xem lực nó là bao là biết ngay. Xong cụ thử đá mu bàn chân bật ra thử xem lực nó mạnh hơn hay không. Đòn chẻ nó chỉ mạnh khi vung chân lên cao hơn đầu chẻ trúng gót xuống mặt. Còn ở tầm thấp thì lực không bao giờ mạnh bằng cụ dậm gót từ trên xuống chứ chưa nói đến sút bằng mu bàn chân. Đòn chẻ gót mà hạ được VĐV thì phải nói là cực kì hiếm nhé cụ. Đừng lấy 1 ví dụ ra để đánh giá như thế chứ :D Cụ cho em sút vào mặt bằng mu bàn chân và em cho cụ chẻ gót vào đầu. Cụ dám chơi không?

namcutthoi

Xe buýt
Cụ cứ thử giơ chân cao ngang đùi chẻ gót xuống xem lực nó là bao là biết ngay. Xong cụ thử đá mu bàn chân bật ra thử xem lực nó mạnh hơn hay không. Đòn chẻ nó chỉ mạnh khi vung chân lên cao hơn đầu chẻ trúng gót xuống mặt. Còn ở tầm thấp thì lực không bao giờ mạnh bằng cụ dậm gót từ trên xuống chứ chưa nói đến sút bằng mu bàn chân. Đòn chẻ gót mà hạ được VĐV thì phải nói là cực kì hiếm nhé cụ. Đừng lấy 1 ví dụ ra để đánh giá như thế chứ :D Cụ cho em sút vào mặt bằng mu bàn chân và em cho cụ chẻ gót vào đầu. Cụ dám chơi không?
Cụ lại vui tính. Đang đề cập lực của đòn đá, em ví dụ trường hợp của Hùng để thấy uy lực và hiệu quả của cú chẻ gót thì cụ lại gạ sút nhau với em

Lenhhoxung1992

Xe tăng
Cụ lại vui tính. Đang đề cập lực của đòn đá, em ví dụ trường hợp của Hùng để thấy uy lực và hiệu quả của cú chẻ gót thì cụ lại gạ sút nhau với em
Em gạ là để cụ hình dung là đòn nào nó tận dụng được tối đa sức mạnh cơ thể hơn thôi. Chứ cụ cho em sút em cũng chả dám sút đâu. Em không đủ tiền đền cho cụ. Cụ để ý ở giải MMA võ sĩ thường không dùng đòn chẻ bao giờ mà đòn này chỉ thấy ở thi đấu Taekwondo. Vì cơ bản đòn này khi ra đòn quá là lộ và chậm. Để chẻ trúng mặt thì phải mất thời gian vung chân lên cao quá đỉnh đầu rồi mới chẻ được xuống. Võ sĩ mà để hạ bằng đòn chẻ thì trình độ chênh lệch với người ra đòn khá là xa đó cụ.

hai.tranhr

Xe container
hehehe iem không ủng hộ bạo lực nhưng hậu quả của thằng oắt con bố đời này là đáng lắm.

PhễuKFC

[Tịch thu bằng lái]
ở quê ngoài oánh ra chắc tiêu huỷ luôn con sh kia nữa.

XPQ

Xe lăn
Đá vào mặt, vào đầu thời:
Quá lắm chỉ mất mấy cái răng. Trồng implant tốt
Sợ nhất là đá vào bụng vào ngực dẫn tới vỡ gan vỡ lách. Chết người như chơi :P

Đúng đấy! Thằng bạn em trong nghề nó cũng bảo thế, oánh đi hết bộ nhá vẫn loay hoay vào hồ sơ lối khác được. Chứ đã vỡ mật vỡ gan nó thành chữ tử vong là gay.

• Vodka
Reactions: SVC

Good_Bad_Ugly

Xe hơi
Ông tóc dài áo xanh cẩn thận cởi mũ bh của thằng SH để thanh niên kia sút pen chốt hạ rất chuẩn xác. Sút hay lắm:)

xe mo cau

Xe buýt
Thế cách này hay hơn. Sút vào mõ m cho nó nằm hẳn. Sau đó trói giật cánh khỉ vào, trói chân và đùi vào. Cọc vào luôn xe máy của nó.
Cách hay hơn là cụ giật gót hoặc cùi chỏ vào đùi nó. Ko có máu me. Ko nguy hiểm mà lại đau lâu dài. Và trước hết là ko đứng đc để phản đòn lại mình.

Jojojoco

[Tịch thu bằng lái]
Em gạ là để cụ hình dung là đòn nào nó tận dụng được tối đa sức mạnh cơ thể hơn thôi. Chứ cụ cho em sút em cũng chả dám sút đâu. Em không đủ tiền đền cho cụ. Cụ để ý ở giải MMA võ sĩ thường không dùng đòn chẻ bao giờ mà đòn này chỉ thấy ở thi đấu Taekwondo. Vì cơ bản đòn này khi ra đòn quá là lộ và chậm. Để chẻ trúng mặt thì phải mất thời gian vung chân lên cao quá đỉnh đầu rồi mới chẻ được xuống. Võ sĩ mà để hạ bằng đòn chẻ thì trình độ chênh lệch với người ra đòn khá là xa đó cụ.
Em với cụ lên sàn làm 1 trận ko? Võ tự do.

canhhoabatdiet

Xe container
Nói về đòn chân em lại nhớ đến võ sĩ MMA: Mirko Cro Cop

canhhoabatdiet

Xe container
Em không gạ đánh nhau cụ ạ. Em chỉ gạ cụ cho em sút vào mặt và em cho cụ dùng đòn đá chẻ vào đầu xem lực nào mạnh hơn thôi.
Cú đùa kinh quá. Chẳng có thằng ngu nào cả quyết rằng: đòn ngược (cơ sau) lại mạnh hơn đòn trực diện (cơ trước) đâu cụ.
Cụ nào rảnh thử đá trực diện cây chuối và đánh gót vào cây chuối xem đòn nào để lại sát thương cao hơn là biết ấy mà.