[Funland] góc ảnh nhỏ của Nina

cathymeo

Xe buýt
thú thực là rất thích ảnh của cụ chủ, lãng mạn, nhẹ nhàng ghê, gặp girl nào thích lãng mạn chắc nhìn ảnh là iu cụ luôn roài. Hình như cụ ở SG, nếu cụ ở HN mời cụ ly cafe ae học hỏi!
Mà cụ có làm việc liên quan đến ảnh ko? nếu là dân amater thì phục cái mắt nhìn của cụ! (tất nhiên là cả trình PS của cụ nữa...:P)

Taplai_07

Xe container
thú thực là rất thích ảnh của cụ chủ, lãng mạn, nhẹ nhàng ghê, gặp girl nào thích lãng mạn chắc nhìn ảnh là iu cụ luôn roài. Hình như cụ ở SG, nếu cụ ở HN mời cụ ly cafe ae học hỏi!
Mà cụ có làm việc liên quan đến ảnh ko? nếu là dân amater thì phục cái mắt nhìn của cụ! (tất nhiên là cả trình PS của cụ nữa...:P)
Kụ bỏ thớt lâu quá đấy, ghét. Kòn kụ nói ảnh của Ni thì bằng thừa vì ngưỡng mộ lắm, ngắm và tự hỏi và học suốt. Ni có góc nhìn và Blen màu hay tóa. Phục... chất.

cathymeo

Xe buýt
Kụ bỏ thớt lâu quá đấy, ghét. Kòn kụ nói ảnh của Ni thì bằng thừa vì ngưỡng mộ lắm, ngắm và tự hỏi và học suốt. Ni có góc nhìn và Blen màu hay tóa. Phục... chất.
Em có bỏ đâu vãn theo dõi thường xuyên đấy, mỗi tội các bác min mod ko thấy đổi tên cho nên cũng chưa dám pót ảnh các miền khác, hihi...

la_nina87

Xe tải
đẹp quá bác, thích cái Cỏ xót xa đưa ghê
wow nghệ thuật quá bác chủ ơi.
Đẹp - nhẹ nhàng.!
thanks các bạn đã thích ảnh nhé

em học kinh tế ra , dân marketing , em thích máy ảnh nên mua cho mình 1 chiếc 450d chụp linh tinh , rồi em bỏ việc , nhảy qua làm photographer cho công ty kia 1 thời gian , hiện tại thì e nộp đơn nghỉ việc rồi , về lại thời chụp linh tinh

Bác chủ đã lên D700, mặc dù nhìn ảnh thì chả thấy hơn gì :D, rõ là hố vôi! :))
em mua máy cũng để phục vụ cho công việc thôi :D , nhưng đúng là vào hố vôi thật , ảnh thì em đã xuống tay từ lâu rồi :(

:D , thực sự thì từ khi vào làm việc trong vai trò người chụp ảnh , nó khác với ảnh của mình lúc trước , lúc trước em tự do , giờ bị bó buộc cho nên e dần xa rời với ảnh ọt , vì thế em quyết định nghỉ việc ...

Chỉnh sửa cuối:

la_nina87

Xe tải
" Day & night "

những ngày cuối ở công ty với nhiều sự chán nản :(

new_farmer

Xe container
thanks các bạn đã thích ảnh nhé

em học kinh tế ra , dân marketing , em thích máy ảnh nên mua cho mình 1 chiếc 450d chụp linh tinh , rồi em bỏ việc , nhảy qua làm photographer cho công ty kia 1 thời gian , hiện tại thì e nộp đơn nghỉ việc rồi , về lại thời chụp linh tinh

em mua máy cũng để phục vụ cho công việc thôi :D , nhưng đúng là vào hố vôi thật , ảnh thì em đã xuống tay từ lâu rồi :(

:D , thực sự thì từ khi vào làm việc trong vai trò người chụp ảnh , nó khác với ảnh của mình lúc trước , lúc trước em tự do , giờ bị bó buộc cho nên e dần xa rời với ảnh ọt , vì thế em quyết định nghỉ việc ...
Thế là nghỉ rồi à?

Duckp

Xe máy
Thích ảnh của bạn này ghê

GiannoV

Xe buýt
Ghé nhà cụ được xem ảnh đẹp quá! Cảm ơn cụ!

la_nina87

Xe tải

GiannoV

Xe buýt
vậy em sẽ thường xuyên post ảnh hơn để hầu 2 cụ ạ ^^
--

hôm nay em post hình em và ny em

hình em thì ny em chụp và ngược lại :D , các cụ đừng chê nhá

# 74

--

em đây

# 75

Đẹp cụ ơi. Vintage style này xem cảm xúc phết

la_nina87

Xe tải

Saphie

Xe máy
ảnh đỉnh cao ghê ;)

Nhìn ảnh cụ chụp có hồn quá, thật đáng khâm phục.

la_nina87

Xe tải
Ảnh này nhiều cảm xúc quá em nhỉ?
dạ ,ảnh này e chụp khi tham gia canon marathon , nhưng em ko nộp ^^ , e cũng thấy nó lạ hơn những ảnh em từng chụp

Xem ảnh cụ thấy sao bình yên thế nhỉ. Ảnh cụ đẹp khó tả :x
Nhìn ảnh cụ chụp có hồn quá, thật đáng khâm phục.
rất đời thuog,, nhug đầu màu sắc cụ ạ
thanks các bác nhé ^^
---
chỉ còn 2 ngày nữa là em xa SG rồi , mới vậy mà em đã ở đây được 7 năm
đi nhiều quá cũng mỏi chân , nên em về , nghỉ ngơi . em sẽ post những tấm ảnh em chụp SG mà em thích nhất lên nhé