Góc ảnh các chuyến đi của 1TiTi

1TiTi

Xe tăng
Em xin cúi đầu chào mợ ạ . Xin thưa với mợ là pháo hoa là tiếng miền bắc ,trong miền nam quê em chúng gọi là pháo bông ạ ...theo như em được biết thì nó là một thứ đấy ạ :P
là ai ? phần nhiều là cảnh cho nên em chẳng biết ai vào với ai cả :P
cái gì ? như mợ Bé đã từng hỏi chùm hoa gì đấy ...Ti chẳng biết cái gì làm sao mà nói :P
tại sao ? tại đi chơi chụp lại để lâu lâu ngồi nhìn và bây giờ thì đang chia sẽ với mọi người :P
khi nào ? những chuyến này đã từng đi trong vòng nhiều năm , bây giờ đầu óc nó teo rồi chẳng nhớ đâu :P
ở đâu ? thì đầu mỗi tập ảnh đã nói rồi mà ? :P

hiện giờ thì đã là 548 tấm ảnh rồi đấy , nếu mỗi tấm Ti viết vài dòng thì chết mấy ... hầu như ngày nào cũng bận bịu làm việc lâu lâu xoẹt vào 1 cái rồi lại nhảy ra . Ti biết đăng kiểu này mọi người xem nản lắm ,xin lỗi nhé ? cái tập ảnh tới là Las vegas và Ti sẽ chụp nhiều và up ít một thôi cộng thêm với giải thích cặn kẽ nhá ? hứa :D đến sáng thứ 7 là có hình rồi

1TiTi

Xe tăng

.
.
.

.
.
.

.
.
.

.
.
.

.
.
.

.
.
.

.
.
.

.
.
.

.
.
.

.
.
.

.
.
.

.
.
.

.
.

safenoodles

Xe cút kít
Bé hoặc ai muốn lấy gì cứ lấynhá , vào 1 ngày gần đây sau khi post hết Ti sẽ lấy toàn bộ xuống đấy :)
.
.

.
.
.

.
.
.

.
.
.

.
.
.

.
.
.

.
.
.

.
.
.

.
.
.

.
.
.

.
.
.

.
.
.

.
.
Cụ mà gỡ xuống thì em tiếc lắm, đế phòng ko còn, em xin ảnh của cụ, em cho lên Facebook của em nhé, em sẽ ghi nguồn rõ ràng ạ. F1 và học anh của em mà xem ảnh của cụ, các cháu ý sẽ mê lắm. Em cảm ơn cụ nhiều nhiều!

1TiTi

Xe tăng
Cụ mà gỡ xuống thì em tiếc lắm, đế phòng ko còn, em xin ảnh của cụ, em cho lên Facebook của em nhé, em sẽ ghi nguồn rõ ràng ạ. F1 và học anh của em mà xem ảnh của cụ, các cháu ý sẽ mê lắm. Em cảm ơn cụ nhiều nhiều!
Bún cứ việc lấy tự nhiên dùng sao thì dùng , đừng ghi nguồn gì cả .

mai mốt vẫn gỡ xuống hết :D

dgc10b

Xe tăng
Em chào cụ Ti ạ. Bẩm cụ Ti là cái pháo kia ở quê em họ gọi là pháo hoa, còn pháp bông nó bé như bông thôi :))
cụ Ti chụp ảnh đời thường chịu khó viết vài dòng cho mọi người biết là ai, cái gì, tại sao, khi nào, ở đâu....
Em thấy cụ Ti có chú thích phần đầu là chụp ở đâu rồi, thực ra mợ xem hoạt hình sẽ biết rõ hình đó là gì, F1 nhà em 5 tuổi nhân vật nào trong ảnh của cụ Ti nó đọc đc hết đấy.

dgc10b

Xe tăng
Em xin cúi đầu chào mợ ạ . Xin thưa với mợ là pháo hoa là tiếng miền bắc ,trong miền nam quê em chúng gọi là pháo bông ạ ...theo như em được biết thì nó là một thứ đấy ạ :P
là ai ? phần nhiều là cảnh cho nên em chẳng biết ai vào với ai cả :P
cái gì ? như mợ Bé đã từng hỏi chùm hoa gì đấy ...Ti chẳng biết cái gì làm sao mà nói :P
tại sao ? tại đi chơi chụp lại để lâu lâu ngồi nhìn và bây giờ thì đang chia sẽ với mọi người :P
khi nào ? những chuyến này đã từng đi trong vòng nhiều năm , bây giờ đầu óc nó teo rồi chẳng nhớ đâu :P
ở đâu ? thì đầu mỗi tập ảnh đã nói rồi mà ? :P

hiện giờ thì đã là 548 tấm ảnh rồi đấy , nếu mỗi tấm Ti viết vài dòng thì chết mấy ... hầu như ngày nào cũng bận bịu làm việc lâu lâu xoẹt vào 1 cái rồi lại nhảy ra . Ti biết đăng kiểu này mọi người xem nản lắm ,xin lỗi nhé ? cái tập ảnh tới là Las vegas và Ti sẽ chụp nhiều và up ít một thôi cộng thêm với giải thích cặn kẽ nhá ? hứa :D đến sáng thứ 7 là có hình rồi
Em lấy hình của Ti để sau dùng làm hình nền pts ảnh cho F1 nhà em

1TiTi

Xe tăng

.
.
.

.
.
.

.
.
.

.
.
.

.
.
.

.
.
.

.
.
.

.
.
.

.
.
.

.
.
.

.
.
.

.
.
.

Maybach Tàu

Xe container
Hóng và xin cụ cho xin tí kinh nghiệm đi Ha Oai nhé, xin cảm ơn cụ nhiều.
Chúc mừng năm mới cụ và gia đình

1TiTi

Xe tăng
cảm ơn Cụ , chúc Cụ và gia đình khỏe mạnh .
có gì thắc mắc muốn hỏi cứ việc lên tiếng , mình sẽ cố gắng trả lời .

1TiTi

Xe tăng

.
.
.

.
.
.

.
.
.

.
.
.

.
.
.

.
.
.

.
.
.

.
.
.

.
.
.

.
.
.

.
.
.

.
.
.

.
.
.

.
.
.

.
.
.

.
.
.

.
.
.

.
.
.

.
.
.

.
.
.

.
.
.

.
.
.

.
.
.

.
.
.

.
.
.
Đến đây thì xin chấm dứt bộ ảnh California Adventure Park .
Bộ kế là Las Vegas ,chiều nay có thể lên mạng in ra vé vào cổng máy bay rồi (boarding pass)
hình ảnh thì up sẽ chút ít từ Vegas , sáng thứ 7 giờ VN các bạn có thể coi được rồi .

1TiTi

Xe tăng
Hành lý xong, vài cái khố quấn thân thôi :D
.

Vé vào cổng , hãng máy bay này trước 24h giờ bay có thể lên mạng in ra rồi vào thẳng máy bay không cần ghé quầy. Khi sắp hàng vào máy bay họ chia ra thứ tự theo nhóm A,B,C,D nhóm A vào trước và khi vô trong tự động lựa chỗ ngồi .
.

.
.
thế thôi , giờ thì tới giờ lên long sàng dưỡng sức rồi ,sáng mai không đi làm nên ngủ một phát cho ươn luôn :D

safenoodles

Xe cút kít
Hành lý xong, vài cái khố quấn thân thôi :D
.

Vé vào cổng , hãng máy bay này trước 24h giờ bay có thể lên mạng in ra rồi vào thẳng máy bay không cần ghé quầy. Khi sắp hàng vào máy bay họ chia ra thứ tự theo nhóm A,B,C,D nhóm A vào trước và khi vô trong tự động lựa chỗ ngồi .
.

.
.
thế thôi , giờ thì tới giờ lên long sàng dưỡng sức rồi ,sáng mai không đi làm nên ngủ một phát cho ươn luôn :D
Cụ thượng lộ bình an nhé! Em lưu hết ảnh vào laptop rồi, hí hí, em hóng ảnh Las Vegas ạ! :x

1TiTi

Xe tăng

1TiTi

Xe tăng

safenoodles

Xe cút kít
Cụ lưu hết ảnh vào Láp để làm gì đấy ạ?
Em tò mò chút!
Vì cụ 1TiTi bảo sẽ xóa thớt này vào một ngày nào đó nên em lưu về, sau đó em sẽ up lên facebook để chia sẻ với các cháu học sinh của em ạ. Chắc chắn các cháu hs sẽ rất thích. :P