GM bao giờ tung ra Olando cho VN thế các cụ ơi???

chebonmua

Xe buýt
các Bác ạ, sáng nay em vừa chạy thử hai em Orlando LS màu vàng cát và LT màu trắng. Cảm nhận chung là tuyệt, tuy động cơ 1.8 nhưng rất khỏe, hộp số nhẹ,vào cua ở tốc độ 50km/h ko lắc, điều hòa mạnh với hai dàn trước sau, hàng nghế sau rộng thậm chí rộng hơn cả Cap, Theo các Bác bên QC thì em nó tiêu hao nhiên liệu rất ít, hệ thống giải trí cơ bản giống cruze LTZ với bốn loa nghe rất đã các Bác ạ
Nhìn em nó đồ sộ như kia thì chắc chắn nội thất phải thoáng hơn Cap rồi , Cụ làm ở GM sướng nhỉ :)) chưa gì đã đc thử xe mới

vuitinh_hp

Xe tải
Bác GMVietnam chạy thử em Spark new chưa? Cảm nhận sơ bộ về em nó thế nào vậy bác? Em nó với Matiz Groove là 1 nhỉ

gmvietauto

Xe tải
Em thư rồi cụ ạ, Hôm nọ em chạy con New Spark màu đỏ Biển 29LD mà hình như trong hình có cụ nào chụp nó rồi, nhưng số em đen lắm hôm chạy đến gần Big C quệt ngay vào một Bác Công An thế là lại phải thuốc thang cho bác y, nghĩ cũng thương chân tay Bác y xước hết. Đây chính là bản 1.2 Level 2 LT, đây có thể được coi là bản Full với đầy đủ các option
Cảm nhận: Xe khỏe, rất chắc chắn, độ ồn thấp, bảng táp lộ lạ mắt, vo lăng nhẹ, điều hòa mát, khoang xe rộng thỏa mái cho 5 người lớn... tuy nhiên hệ thống đồng hồ hiển thị hơi rối mắt khó quan sát, nghế rất cứng không ôm lấy người ngồi...có một cái rất đặc biệt các Bác ạ số Khung của em này in bên dưới nghế sau mỗi khi cà số đi đăng ký là phải lột cái nghế sau lên mệt lắm các cụ ạ

gmvietauto

Xe tải
Bác GMVietnam chạy thử em Spark new chưa? Cảm nhận sơ bộ về em nó thế nào vậy bác? Em nó với Matiz Groove là 1 nhỉ
Cái đuôi của hai em này hơi xấu bác ạ, la răng nhìn hơi lởm..còn những phần khác là ngon, bổ, rẻ ah chết rẻ thì chưa chắc

gmvietauto

Xe tải
Nhìn em nó đồ sộ như kia thì chắc chắn nội thất phải thoáng hơn Cap rồi , Cụ làm ở GM sướng nhỉ :)) chưa gì đã đc thử xe mới
Cảm ơn Bác Em Or này cơ bản giống Cruze LTZ là đúng đấy các cụ ạ, nhưng các Bác phải đi New Captiva mới thực sự đã, đầm lắm các cụ ạ, động cơ mới nên em nó ăn ít đi nhiều lắm các cụ ạ, em kết cái mặt và cái chân của em nó nhất

fuxe

Xe container
Cụ báo cáo lãnh đạo sớm đi để em còn tính :D, chủ nhật thì các anh ý đi nghỉ rồi :-?
Cụ Fuxe này còn vui tính hơn cả em, Nếu ước em ước đổi vợ cũ lấy vợ mới chứ chẳng phải xe, ý kiến của bác em sẽ trình nên với Bác tổng em ngày chủ nhật này, nếu được em alo Bác đến đổi xe luôn

15A-04953

Xe máy
thì cứ đợi thôi là ai cũng biết vào năm nào

gmvietauto

Xe tải
Đã có giá của hai em New Spark và New Captiva, giao xe ngay cụ nào máu alo em: 0989.382.888 em online 24/7

TuanViet

Xe máy
SmallRiver nói:
Thì sắp có rồi, giá chưa có. Năm ngoái em xe ở triển lãm ô tô thấy cái đuôi kỳ kỳ, với người Á Đông hình dạng như vậy được coi là xấu. Xe nguyên bản vẫn chỉ một dàn điều hòa, GM VN lắp có thêm dàn nữa thì mới mong bán chạy.
Bản thân em thấy con này ko đẹp, nửa SUV, nửa MPV. Xe dài, bánh lại bé quá