GLK CDI 220 - Diesel có cụ nào cưới chưa a.

Mercedes Star

Xe tăng
Website
www.facebook.com
Hiếm thì cũng ko phải ak
Lô hàng GLK đợt trước đã hết 1 đợt sản xuất.
Lô hàng tiếp theo sẽ được phân phối cho các đại lý vào khoảng tháng 10. Số lượng xe phân phối cũng không nhiều mà khách hàng quan tâm dòng xe này lớn nên dẫn đến cung không đủ cầu thôi cụ ak
Cụ nào tin tưởng vào chất lượng rồi thì đặt hàng đợi xe.
Cụ nào chưa tin tưởng muốn trải nghiệm trước rồi mua xe sau thì sẽ chạy demo rồi kí chờ sẽ lâu hơn chút thôi.
....
Nói chung tình hình GLK nó là như vậy ak! :D

MACALLAN

Xe đạp
E thấy máy dầu GLK ngang ngửa máy xăng đấy.tính năng vận hành tốt.tăng tốc của máy xăng là 7,9 lên 100km còn máy dầu là 8,1 cụ ợ

nguoicungkho15

Xe hơi
E thấy khổ thật, bán hết cả lúa để mua xe, mà cũng ko có xe. Có lúa đã khó, mua được cái xe để cưỡi còn khó hơn

Greeno

Xe lăn
Website
www.bodetam.vn
ông bạn em mới chén con này màu trắng tinh khôi, mua được mấy ngày thì nó giảm thuế từ 15 => 12% mất toi gần 50 củ.
Đi thủ thì thấy tiết kiệm nhiên liệu, ngon lành và sướng. Mỗi tội đang chạy máy xăng sang máy dầu nổ máy nghe ồn quá!

Mercedes Star

Xe tăng
Website
www.facebook.com
ông bạn em mới chén con này màu trắng tinh khôi, mua được mấy ngày thì nó giảm thuế từ 15 => 12% mất toi gần 50 củ.
Đi thủ thì thấy tiết kiệm nhiên liệu, ngon lành và sướng. Mỗi tội đang chạy máy xăng sang máy dầu nổ máy nghe ồn quá!
Bác để ý kĩ về độ ồn nhỉ?
Theo em độ cách âm giữa máy xăng và máy dầu khi ngồi trong xe là rất tốt, ko chênh lệch nhau là máy đâu ak
Tuy nhiêu khi ở ngoài xe nghe tiếng máy thì máy dầu có kêu to hơn 1 chút xíu thôi.
Nhưng về độ tiết kiệm nhiên liệu thì máy dầu lại tốt hơn máy xăng đó cụ
Thân!

ndviet

Xe tải
Mercedes Benz An Du - 11 Phạm Hùng, Từ Liêm, Hà Nộ
Website
www.andu.vn
E thấy khổ thật, bán hết cả lúa để mua xe, mà cũng ko có xe. Có lúa đã khó, mua được cái xe để cưỡi còn khó hơn
Thì rõ khổ, cái xe GLK thì chấp nhận được trong cả hiệu năng sử dụng và vận hành mà cụ. Quan trọng nhất là giá tiền để cưới em nó là phù hợp với thu nhập người Việt mình nên thành hàng hot thôi cụ ạ. Cụ quan tâm hay lỡ bén duyên rồi thì đặt xe thôi cụ ạ.

Mr.Saclo

Xe tăng
Nhà em vừa kinh doanh vừa sử dụng gia đình nên có ý định máy dầu cụ ạ. E cũng ko biết tiết kiệm được bao nhiêu. Cụ khai sáng giúp ạ để em quyế định cụ nhé.
Tiết kiệm cỡ 50 % so với xăng cụ nhé . Đường trường em chạy có 5,4l/100km thôi .