Thảo luận glk 300 2009

hiepkam

Xe tải
Theo em cụ cứ làm đôi bóng tăng sáng đúng công suất thì chẳng phải lo gì cả, bóng cũ xenon bác cứ dùng xenon, pha halogen bác cứ thay helogen. Bóng cũ của cụ già rồi thay bóng mới đã sáng hơn rồi, giờ thay bóng tăng sáng là rất Ok. Các đại lý bán đầy mà cụ. Nếu cụ ko muốn đi lại cụ có thể gọi cụ Tigerforce ở trên này cũng rất nhiệt tình và uy tín
vâng. tks cụ. e vừa gọi cụ ấy chưa thấy nghe. Chắc e theo ý cụ tư vấn. vốt cụ

Richtit

Xe tải
À, e quên ko dặn là cụ nên tranh thủ kiểm tra luôn các loại dây điện trong đèn nhé, nếu hỏng thì phải xử lý dây trước. Cách đây mấy tháng em thay bóng mới thấy dây điện dòn vỡ hết cả, phải thay vỏ mất nửa ngày đấy. Hầu hết các xe Đức đều phải làm lại vỏ dây điện trong đèn sau nhiều năm sử dụng. Xe em 2008 cũ hơn chút nên có khi xe cụ ko sao

hiepkam

Xe tải
À, e quên ko dặn là cụ nên tranh thủ kiểm tra luôn các loại dây điện trong đèn nhé, nếu hỏng thì phải xử lý dây trước. Cách đây mấy tháng em thay bóng mới thấy dây điện dòn vỡ hết cả, phải thay vỏ mất nửa ngày đấy. Hầu hết các xe Đức đều phải làm lại vỏ dây điện trong đèn sau nhiều năm sử dụng. Xe em 2008 cũ hơn chút nên có khi xe cụ ko sao
tks cụ nhiều