Glk 2013

thangvinh

Xe hơi
Em nhìn bản mới này thấy ko đẹp bằng bản 2011. Nó cứ xấu dần ntn ý, bản 2012 thì vành nhỏ. Có khi cụ đợi A200 sắp về lại hay
Ai cũng khen chỉ mỗi bác chê, hehe, bản 2013 vành nhỏ chứ 2012 vành to mà, mà muốn to thì đi bản AMG

Vĩnh Nam

Xe tải
Chính vì vậy xe GLK 2012 vẫn còn người mua. Mer họ thiết kế ra chiếc xe mà ai thích thì mua model mới, không thích thì chọn model cũ

ALOALO

Xe hơi
Bác có ở trong hội M&M ko nhỉ? Theo quan điểm cá nhân thôi, quả đầu 2013 hơi xấu, ko manly lắm, quả đuôi thì có tí audi. Còn larang thì bằng 2012 17inch thì phải, 2011 là 19inch gì đó. Xuất sắc là nội thất thì công nhận

pirates30

Xe tải
chuẩn men rồi. ko phải băn khoăn nữa cụ ơi, mua xe về nhớ trông xe cẩn thận kẻo bị vặt gương, logo ^^

civic2010

Xe buýt
Em có một thắc mắc là tại sao ở Hà Nội lại thích màu trắng, trong khi ở Sài Gòn lại không chuộng màu trắng ?
do tâm lý bầy đàn.
đến ăn phở sáng còn xếp hàng chờ để vào cái quán thật đông để ăn thì mới thấy ngon, thấy sướng cơ mà. ngày xưa toàn xe màu đen bây giờ thấy có người bảo mốt màu trắng lại xô nhau mua trắng.
không như sài gòn xe cứ phải độc, không đụng hàng, kể cả sơn màu thật chóe như cái GLK của chủ resort gì ở phan thiết đang rao bán ấy.

civic2010

Xe buýt
em thấy nhiều người chê GLK xấu nhưng em lại thấy đẹp và rất thích, mỗi tội đếch có tiền mua gương với logo bị vặt thôi (em đủ tiền mua xe nhé)
em nghĩ nhiều người cũng cùng tâm lý sợ như em nên bác Vĩnh Nam đề xuất hãng mec có phương án nào đi, chắc doanh số mec sẽ tăng vọt đấy.

GLK_AMG_2013

Xe máy
em thấy nhiều người chê GLK xấu nhưng em lại thấy đẹp và rất thích, mỗi tội đếch có tiền mua gương với logo bị vặt thôi (em đủ tiền mua xe nhé)
em nghĩ nhiều người cũng cùng tâm lý sợ như em nên bác Vĩnh Nam đề xuất hãng mec có phương án nào đi, chắc doanh số mec sẽ tăng vọt đấy.
Lo mất gương làm j cụ ơi mình đi xe cẩn thận, để đâu có người trông coi hẳn hoi thì mất sao dc ạ, còn logo thì bắn đinh tán là yên tâm rồi.

RAVA

Xe ba gác
do tâm lý bầy đàn.
đến ăn phở sáng còn xếp hàng chờ để vào cái quán thật đông để ăn thì mới thấy ngon, thấy sướng cơ mà. ngày xưa toàn xe màu đen bây giờ thấy có người bảo mốt màu trắng lại xô nhau mua trắng.
không như sài gòn xe cứ phải độc, không đụng hàng, kể cả sơn màu thật chóe như cái GLK của chủ resort gì ở phan thiết đang rao bán ấy.
-Bác đừng phân biệt vùng miền thế, người HN thì họ lại bảo tuy ăn ít nhưng tinh và ngon, ko xô bồ như ở trỏng, và họ chấp nhận việc đó, thế là được, nói chung là mỗi nơi 1 khác. Còn về màu sắc thì những màu như trắng, đen hay bạc đều là những màu phổ biến, ko nổi bật, ở ngoài này thì nhiều người làm ở cq NN hoặc có dính dáng đến nên ko thể nổi bật như các bác làm tư nhân ở trong ấy được, đến cq mà cứ chơi màu cơ bản như xanh, đỏ, tím vàng, nõn chuối, da cam...thì xếp nó tiu chết, hay đi đâu, làm gì nó lộ. Mà ngay cả ở trong đấy tuy nói vậy nhưng cũng chỉ là số ít, ko phải là nhiều lắm đâu!

civic2010

Xe buýt
-Bác đừng phân biệt vùng miền thế, người HN thì họ lại bảo tuy ăn ít nhưng tinh và ngon, ko xô bồ như ở trỏng, và họ chấp nhận việc đó, thế là được, nói chung là mỗi nơi 1 khác. Còn về màu sắc thì những màu như trắng, đen hay bạc đều là những màu phổ biến, ko nổi bật, ở ngoài này thì nhiều người làm ở cq NN hoặc có dính dáng đến nên ko thể nổi bật như các bác làm tư nhân ở trong ấy được, đến cq mà cứ chơi màu cơ bản như xanh, đỏ, tím vàng, nõn chuối, da cam...thì xếp nó tiu chết, hay đi đâu, làm gì nó lộ. Mà ngay cả ở trong đấy tuy nói vậy nhưng cũng chỉ là số ít, ko phải là nhiều lắm đâu!
he he nhất trí với cụ, em là hà nội chính cống và làm nhà nước mà. nhưng mà đúng là tâm lý đám đông ngoài này nặng thật đấy chứ.

civic2010

Xe buýt
Lo mất gương làm j cụ ơi mình đi xe cẩn thận, để đâu có người trông coi hẳn hoi thì mất sao dc ạ, còn logo thì bắn đinh tán là yên tâm rồi.
ở hà nội cực khan hiếm chỗ gửi xe cụ ạ. toàn phải đỗ ngoài đường, có người thu tiền nhưng đếch trông xe thế mới cay chứ. thỉnh thoảng đi ăn cưới tìm chỗ gửi xe hết cả hơi. em đi civic được cái để đâu cũng được, nhàn hạ hơn tý.
mà hãng mec bán gương thật rẻ đi để chúng nó không vặt nữa thì cũng làm gì có ai mua mà sợ lỗ nhỉ, lại bán được nhiều xe.

vnn1088

Xe tải
Cụ GLK ở HN đấy cụ Civic ạ, em cũng HN đây. Cơ mà em thấy cụ Civic nói cũng đúng thôi, khổ sở chỗ gửi xe, nhưng kể ra thì cũng đành, nó chỉ dc có thế thôi. Em mà đủ tiền mua xe như cụ Civic là e múc ngay, ko lo lắng về gương lắm (có lẽ con xe hiện tại của e ko thằng nào thèm ngó tới guơng) :D

Em chưa có, nhưng đang máu, không biết có được ra Nguyễn Thị Định hóng gió cùng cụ không? :D
Vì em ở ngay gần Nguyễn Thị Định, mà lại máu tìm hiểu về e nó quá, mong được diện kiến cụ ợ ;)
Vâng 1 ngày đẹp trời hi vọng sẽ gặp cụ :)),e đi đg cũng thấy nhiều 2013 nhưng toàn 4matic là chính :D

nemchuaran87

Xe hơi
e thấy glk 2013 quả là lựa chọn hợp lý :(. Màu trắng và bạc là 2 màu đẹp nhất hehe

GLK_AMG_2013

Xe máy
Em chưa có, nhưng đang máu, không biết có được ra Nguyễn Thị Định hóng gió cùng cụ không? :D
Vì em ở ngay gần Nguyễn Thị Định, mà lại máu tìm hiểu về e nó quá, mong được diện kiến cụ ợ ;)
Cụ cho em số alo, hôm nào em ra thì em nhắn cụ ra tìm hiểu ợ.

vnn1088

Xe tải
Vâng 1 ngày đẹp trời hi vọng sẽ gặp cụ :)),e đi đg cũng thấy nhiều 2013 nhưng toàn 4matic là chính :D
Em ít thấy bản 2013, bản cũ thì ko muốn nhìn (sozy cụ nào đang đi bản cũ, đơn giản chỉ là sở thích cá nhân thôi ạ :D)
2013 màu trắng thì thấy 1 lần, còn màu đỏ thì thấy nhiều, vì ông bạn cũng có. Và đúng là AMG ít, em nghĩ lệch nhau tất tần tật khoảng 200 củ mà AMG với 4matic ko khác nhau nhiều lắm thì nhiều cụ ko muốn cố :)
P/s: Đã pi em cụ.

Cụ cho em số alo, hôm nào em ra thì em nhắn cụ ra tìm hiểu ợ.
Tks cụ, đã pi em cụ.

Em thiết nghĩ thế này, bên OS cũng lập hội GLK, ko phải là adua, nhưng em nghĩ bên này cũng làm cái hội GLK cho nó mang tính liên kết cộng đồng ợ.
Em cũng biết là Mẹc cờ lắp là hoạt động lẹt đẹt lắm (ko như hội Mazda của e :D) nhưng e cứ mạnh dạn chình bày ý tưởng như vậy ạ.

Trước mắt, cụ nào có time chút xíu, đang đi GLK rồi thì mạnh dạn đứng ra làm cái thớt: Lập hội GLK (kể cả những người đã, đang và sẽ có GLK ạ)
Cụ nào ủng hộ thì vodka cho e hoặc pi em cho e cái để e tập hợp ranh sách ợ.

Em ít thấy bản 2013, bản cũ thì ko muốn nhìn (sozy cụ nào đang đi bản cũ, đơn giản chỉ là sở thích cá nhân thôi ạ :D)
2013 màu trắng thì thấy 1 lần, còn màu đỏ thì thấy nhiều, vì ông bạn cũng có. Và đúng là AMG ít, em nghĩ lệch nhau tất tần tật khoảng 200 củ mà AMG với 4matic ko khác nhau nhiều lắm thì nhiều cụ ko muốn cố :)

Tks cụ, đã pi em cụ.

Em thiết nghĩ thế này, bên OS cũng lập hội GLK, ko phải là adua, nhưng em nghĩ bên này cũng làm cái hội GLK cho nó mang tính liên kết cộng đồng ợ.
Em cũng biết là Mẹc cờ lắp là hoạt động lẹt đẹt lắm (ko như hội Mazda của e :D) nhưng e cứ mạnh dạn chình bày ý tưởng như vậy ạ.

Trước mắt, cụ nào có time chút xíu, đang đi GLK rồi thì mạnh dạn đứng ra làm cái thớt: Lập hội GLK (kể cả những người đã, đang và sẽ có GLK ạ)
Thôi thì cụ chuẩn bị lấy xe thì đứng lên lập luôn đi ạ,hnao cụ qua cụ glk amg thì call e để e giao lưu ạ :">

vnn1088

Xe tải
Thôi thì cụ chuẩn bị lấy xe thì đứng lên lập luôn đi ạ,hnao cụ qua cụ glk amg thì call e để e giao lưu ạ :">
Tớ thì có thể đứng ra tập hợp được, nhưng chỉ e tiền về muộn ko kịp lấy con GLK cũng ngại :D

oto11phamhung

[Tịch thu bằng lái]

Tks cụ, đã pi em cụ.

Em đã lập hội rất lâu rồi nhưng off dc 1 lần sau đó các cụ ấy cũng nhiều việc nên ko...
http://www.otofun.net/threads/107261-hiep-hoi-tieng-noi-glk-4matic