GKL và Koleo của Renaul

sucolam81

Xe hơi
Website
www.tieuam.com
Vote cho GLK 1 vé, Renault mới vào VN phụ tùng còn ít sau này sửa chữa thay đồ vừa mắc hay bán lại cũng khó cụ ạ.

hiepsangs

Xe buýt
Bạn e và e cũng đang muốn cưới e GLK đấy ạ, có bác nào bán gả lại cho e ko ạ. E cũng mới vào 4rum này thôi ạ, mong các cụ chiếu cố và nâng đỡ.

drbach

Xe tải
em chạy GLK rồi, tuyệt cú mèo cụ ạh, mỗi tội còi hơi nặng. đang chạy vi sờ ốt của toy, sang chạy GLK hơi sốc chút. em bỏ phiếu cho GLK

artmedia5881

Xe container
GLK đê cụ ơi! Vít ga phê lắm

canhisu

Xe tải
Mercedes-Benz 11 phạm hung-Từ liêm và 22 điện biên
Website
mercedesthudo.wordpress.com
Quan trọng là cụ chủ thich thôi. Còn về hậu mãi thì tất cả bây giở đều như vây. Cái quan trọng là nhưng người bàn hàng sẽ hỗ trợ cho các cụ các dich vụ về sau này. Luôn luôn đồng hành với các cụntreen mọi chặng đường mà. Cũng như ban việt nói ( hãy để chúng tôi phục vụ bạn hơn cả những gì bạn mong đợi ) (*)

vad_82

Xe hơi
Dáng thằng Renault thường thôi mà, đâu có đẹp, giống giống kiểu xe hàn và đài, mới nhìn thì hấp dẫn những càng về sau càng thấy chán. Dáng GLK càng nhìn càng thấy cân đối và đẹp, khoẻ mạnh và cá tính, thiết kế từng chi tiết đến tổng thể rất tinh tế, cảm nhận từ từ sẽ thấy hoàn hảo. Nội thất cũng vậy, so mọi chất liệu và kiểu design thấy ngay Renault kém GLK một bậc, không tin cụ cứ chạy thử cả 2 dòng vài lần sẽ thấy độ tinh tế trong cách thiết kế của Mec, không màu mè những rất thực tế và cuốn hút. Về thân vỏ và vận hành GLK cũng hơn Renault 1 bậc. Thương hiệu cũng vậy. Nếu Renault mà gần ngang tiền với GLK thì xe Pháp tại thị trường Việt phải nói là quá đắt..Ngang tầm con Renault thì chơi CRV hay Sportage nghe có vẻ hợp lý hơn, cả về tầm tiền và phân khúc, giá tầm 1 tỉ quay đầu.

vlxury

Xe buýt
Cái an Renault là chán lắm, hôm em nghịch con gì sedan chả nhớ làm, nhưng bằng tiền santafe thấy chán hẳn luôn.Phập phà phập phành.GLK đi cụ, em cũng đang mơ đổi được GLK