[Funland] Giúp lấy hàng bị giữ tại hải quan miền bắc

cu.do

Xe buýt
Đợt này bên CPN 01DD làm chặt đấy, khả năng có cơ cấu, bld mới.
Còn 100% 2 kênh q.hệ và t.ệ là giải quyết được.

Thường nên đặt qua 1 bên trung gian để họ ghép đơn hàng thì dễ hơn. Chứ đi lẻ thì 10 ông, bị gọi 9.

nguoibatdau

Xe tăng
Chào các cụ
chả là em có order cái màn hình laptop hàng đã qua sử dụng từ ebay về thay màn hình cho cái laptop em đang dùng từ nhưng về hải quan hàng của em bị đánh dấu là thuộc danh mục cấm nhập khẩu.
Trên này có bác nào làm dịch vụ về cái này không ạ... em đang muốn lấy ra, chứ ko muốn chuyển hoàn.
Cụ nhờ cụ GLC200 ở dưới thử xem, bây giờ chi cục cpn chuyển sang gần Nội Bài rồi, cũng tốn chi phí đi lại phết. Còn đến đó cụ cứ xin trước, xuất trình order cụ mua ra, cùng lắm 10% thôi. Nếu thấy khó thì không nhận hàng, mà thường các bác hải quan cũng dễ tính lắm.

binhduongdriver

Xe tải
Chào các cụ
chả là em có order cái màn hình laptop hàng đã qua sử dụng từ ebay về thay màn hình cho cái laptop em đang dùng từ nhưng về hải quan hàng của em bị đánh dấu là thuộc danh mục cấm nhập khẩu.
Trên này có bác nào làm dịch vụ về cái này không ạ... em đang muốn lấy ra, chứ ko muốn chuyển hoàn.
Hàng đã qua sử dụng thuộc danh mục cấm nhập khẩu nha cụ, buộc tiêu hủy hoặc tái xuất và phạt vi phạm hành chính.

Xe_dap

Xe máy
Lv trực tiếp thôi