Giúp Galloper vượt sông!

gaz69

Xe điện
Website
www.autopart.vn
Em đồng ý cho bác KMN2010 góp 25% cổ phần xe Bắc Kinh cùng 25% cổ phần cho dự án xây cầu cáp qua sông Hồng(b)

Vu Son

Xe tăng
E đã về đến nhà, hôm nay như thế cũng là toại nguyện đc một phần, dù gì thì cũng chỉ cách phao chỉ giới có mấy mét nữa thôi. Nếu k vì cái tin xã lũ để gieo xạ thì cũng k nhất thiết phải gấp như thế, qua ngày mai thì bỏ ý nghĩ đi xe dưới lòng sông.... bắt đầu cho dự án đi bằng cáp. Dù khó đến mấy và bất chấp dư luận, em và Cụ Nghĩa vẫn thực hiện đến cùng, các cụ ném đá hay ném ... bất cứ cái gì, thoải mái.

Phải nói cái xe BJ bây giờ đã tốt, ngập gần hết máy mà vẫn để nổ máy chờ cứu hộ cho đến lúc kéo qua chỗ sụt lại tự chạy được vào bờ

nghiabui911

Xe tăng
Người OF
Cô thương nên cô cho để xe buýt ngoài bãi, dù sao thì cái chết cũng sạch sẽ

Sau cú này em đã thề là KHÔNG BAO GIỜ ĐI OFF - ROAD BẰNG XE BUS NỮA.
Hôm qua đã tháo tời và cản Warn, để đưa em nó về nguyên bản. (u)(u)(u)
Tiếp theo là sẽ đưa bằng được BJ qua sông Hồng bằng 2 sợi cáp.(l)(l)

saigonvw

Xe tăng
Sau cú này em đã thề là KHÔNG BAO GIỜ ĐI OFF - ROAD BẰNG XE BUS NỮA.
Hôm qua đã tháo tời và cản Warn, để đưa em nó về nguyên bản. (u)(u)(u)
Tiếp theo là sẽ đưa bằng được BJ qua sông Hồng bằng 2 sợi cáp.(l)(l)
:41::41::41: Tỉnh rồi à :21::21::21:

nghiabui911

Xe tăng
Người OF
Phí thế!
à thế thì chơi thành xe này vậy nhể

ý em hay không??
cơ mà lắp lốp kia thì chỉ chạy vớ vửn thoai
Không, mình quyết tâm không nghe xui dại nữa. Mình đang cố trở thành người chồng tử tế và người cha gương mẫu. Một offroader chân chính... là không nghe lời xui dại.(b)(b)(b)

nghiabui911

Xe tăng
Người OF
:41::41::41: Tỉnh rồi à :21::21::21:
Không phải là "Tỉnh" mà là ngộ ra được một điều. Đỉnh cao của offroad là xui người khác làm cái điều mà mình không dám làm.:P:)):)):))
@Pin: Xét cho cùng thì Hummer không hợp với địa hình của miền Bắc - Việt Nam. Chắc là em phải chuyển hộ khẩu vảo Nam mất thôi.

Chỉnh sửa cuối:

pick-up

Xe buýt
về cơ bản không thể để ôtô đi trên dây được. Các bác mà đi được em mời cả hội các bác 1 chầu(b)luôn :D.Em có kỹ sư ôtô từ thời chống mỹ ở đây cần phơm với em rôi (l)

nghiabui911

Xe tăng
Người OF
về cơ bản không thể để ôtô đi trên dây được. Các bác mà đi được em mời cả hội các bác 1 chầu(b)luôn :D.Em có kỹ sư ôtô từ thời chống mỹ ở đây cần phơm với em rôi (l)
Về cơ bản thì khó mà kiểm soát được những cơn điên của bọn này bác ạ.
Theo tính toán của bác kỹ sư ô tô thời chống Mỹ của bác thì chắc là chưa cập nhật khoa học hiện tại bằng cái bọn Khựa này.

Bọn Khựa nó làm được thế này cơ mà:
Làm sao có chuyện này được chứ? Nhưng đó chính là câu chuyện có thực đang làm xôn xao dư luận Trung Quốc những ngày gần đây.

Cuối tuần trước, anh Liu Suozhu, 48 tuổi, người tỉnh Hà Nam, Trung Quốc đã có một màn trình diễn khiến những người chứng kiến đau tim vì sợ hãi! Anh điềm nhiên lái chiếc xe con của mình đi qua con sông Miluo trên hai sợi dây thép được căng dài nối hai bờ sông, cách mặt nước 45m.
Điểm đặc biệt là anh Liu không hề chỉnh sửa hay thay đổi chiếc xe ôtô để phù hợp với màn trình diễn. Anh đã hoàn thành bài biểu diễn của mình mà không gặp bất cứ sự cố nào!
Theo 24h.com

Chỉnh sửa cuối:

Kingpin

[Tịch thu bằng lái]
Không phải là "Tỉnh" mà là ngộ ra được một điều. Đỉnh cao của offroad là xui người khác làm cái điều mà mình không dám làm.:P:)):)):))
@Pin: Xét cho cùng thì Hummer không hợp với địa hình của miền Bắc - Việt Nam. Chắc là em phải chuyển hộ khẩu vảo Nam mất thôi.
Nhầm to nhá
chính xác là HUMMER cực kỳ hợp miền bắc
miền nam chỉ xe nhỏ nhẹ mới là đắc địa
lệch chủ đề 1 tý
chính vì vậy mà thiết giáp hồi chiến tranh Vn có 2 loại có vỏ Nhôm hợp kim

1 là M551 SHERIDAN
2 là M113

Chạy trên cát thì bản lốp phải rộng và gân to
tỷ như em nài nài

còn nếu điên lên quất hẳn cái này cho uých

nghiabui911

Xe tăng
Người OF
Nhầm to nhá
chính xác là HUMMER cực kỳ hợp miền bắc
miền nam chỉ xe nhỏ nhẹ mới là đắc địa
Cái cơ bản là Hummer quá nặng, không thể đú với Grand Vitara của Bs.Cua. Hôm qua đi sông Hồng lúc mình lái thử xe của aSon thì mới hiểu là vì sao hôm vừa rồi lại tấn phong thêm nhiều Đô đốc vậy.
Nói chung là đường ở ngoài Bắc, khi theo CLB offroad thì mình không đú. Mình khôn ra nhiều rồi.:)):)):))

GALLOPER

Xe buýt
Hôm nay em đi qua Cầu Chương Dương, Cầu Long Biên, các doi cát vẫn trồi lên, trơ trơ ra đấy như một lời thách thức, nhìn mà ... nóng hết cả người.:102::102::102:.
Em mà có Công ty lớn như APP, hoặc mấy bác nhiều xiền em tài trợ *** nó một phát, làm cái ì ven, xin giấy phép, bóp chết tươi quả bay qua cầu phao Sông Hồng của bọn I A MA HA.
@all: Bọn khựa nó làm đc rùi đấy, chẵng lẽ AE mình thua à.
Mà các Bác cứ hỏi làm làm gì? Đc cái gì? Thế em hỏi lại các Bác là đi offroad làm gì? Đc cái gì mà thế giới nó sinh ra cả nền công nghiệp để độ lại xe offroad?

Rallyfan

Xe đạp
Túm cái váy lại là cuối tuần này anh em có được chia cáp hy không?

Chỉnh sửa cuối:

VỊT QUAY BJ

Xe tải
@ Gallop: iem thấy cụ lội nước ác thế, dưng iem thắc mắc cụ chống nước kiểu gì cho các chỗ kỵ nước như máy, cầu, hộp số, bình xăng...:102::102::102: Cụ có thể bật mý cho iem học theo tý???(b)(b)(b)

kar

Xe điện
Ông Pín kia lái ô tô bao giờ đâu mà bảo nó nhầm :21: Theo ý Pín thì chắc địa hình miền Bắc H2 là nhất, nhì là TrailBlazer hở? :101:
@Nakio: Xong cái gì! May quá không tuần nào cũng lại phải đi vớt BJ mệt bỏ mẹ :102:

Chỉnh sửa cuối:

Rallyfan

Xe đạp
Tin xả nước đã làm cho bao nhiêu người thoát khỏi vụ mắc cạn