Giúp em với nào các Cụ, Liberty Go Pro !!!

Massacrer

Xe hơi
Xe này mà cụ bảo hay...e thấy rất chi đơn giản cụ à...cụ ko thích cái máy quay đấy...cụ cầm búa đập đi...còn ít nữa nhìn xe mà cảm thấy ko thích nữa...thì tốt nhất cụ lại câm búa đập nốt cả xe đi...e fun...

kevin_lukas

Xe đạp
Những dòng xe của Piaggio này đi thì nhìn sang chảnh lắm sửa chữa rất tốn kém.
con này em chưa chạy nên không biết như nào nhưng dòng xe Piaggio em thấy cũng đâu tốn tiền sữa chữa gì nhiều ngoài việc thay dầu nhớt định kỳ với cả việc kiểm tra bố thắng v.v.. mấy khoản đó mình ra ngoài cho người ta làm được mà cần gì vào hãng, với máy móc - xăng cộ cũng ok chả hư hao gì mà phải sữa chữa Cụ à, ngoài việc hư mấy cái lặt vặt chả đáng là bao :|

mai_thanh

Đi bộ
con này em chưa chạy nên không biết như nào nhưng dòng xe Piaggio em thấy cũng đâu tốn tiền sữa chữa gì nhiều ngoài việc thay dầu nhớt định kỳ với cả việc kiểm tra bố thắng v.v.. mấy khoản đó mình ra ngoài cho người ta làm được mà cần gì vào hãng, với máy móc - xăng cộ cũng ok chả hư hao gì mà phải sữa chữa Cụ à, ngoài việc hư mấy cái lặt vặt chả đáng là bao :|
hè hè vậy cụ hơi nhầm rồi e đi dòng Piaggio đây ạ. bản thân e là con gái đi đứng giữ gìn cẩn thận lắm mỗi lần đi sửa chữa ở Xuân Cầu tốn tiền triệu không ít e còn hóa đơn này cụ muốn xem ko? :)))

clb

Xe tải
xe của Ý thì tất nhiên phụ tùng này nọ khi hư hao mà sửa chữa tất nhiên giá thành phải cao hơn những dòng khác rồi, chưa nói tới khoản phụ tùng hết hay hiếm hàng thì giá nó cũng đã khác nhiều rồi ^^

MV_agusta

Xe đạp
cái gì xài mà chẳng hư, huống chi cái xe, dòng xe của Piaggio giờ đổi mới nhiều nên mấy cái chuyện hư lặt vặt, linh tinh này nọ cũng hạn chế lại cả rồi, nói chung không có gì phải bàn nếu quyết định chọn xe của hãng này, đủ lúa thì làm ngay 1 con thôi!

nhok_nhok

Xe đạp
đã quyết định chọn con xe này mà lại tiếc khoản chi phí sửa chữa hư hao thì thôi chứ còn mua làm gì nữa, ngoài việc thay dầu máy định kỳ ra thì còn gì đâu mà phải tốn phí thêm nhỉ, của bền tại người..nếu đã giữ kỹ thì chẳng hư hao gì, còn mấy cái lặt vặt linh tinh thì chả đáng lo ngại, mang ra ngoài cho người ta làm, chui vào hãng chi cho bị chém rồi lại bảo đắt :-?

Minepin_8x

Xe máy
Nếu cụ đi xe Piaggio thì nên đi Vespa, chứ đi Liberty chán lắm. Xe vỏ nhựa, đi vài năm là tã ngay.

Minepin_8x

Xe máy
Em thấy máy con xe của Piaggio tốt đấy chứ, thi thoảng đi bảo dưỡng xe thì mất tầm 1,2 củ :))

Michael Dell

Xe đạp
Nếu cụ đi xe Piaggio thì nên đi Vespa, chứ đi Liberty chán lắm. Xe vỏ nhựa, đi vài năm là tã ngay.
xe vỏ nhựa là sao Cụ, em thấy dòng Piaggio con nào cũng như nhau cả mà, với lại con Liberty này em định mua chạy đi làm, đi chơi này kia các kiểu, lâu lâu Gấu nhà em cũng hay lấy đi chợ nữa, nên tầm con này em thấy kiểu dáng cũng ok, xe nhỏ nhắn nhẹ chứ không nặng nề gì cho cam :D

Minepin_8x

Xe máy
Bác ra showroom xem lại bác nhé! Vỏ xe Liberty là nhưa, còn Vespa là vỏ thép. Đâm đụng thì xe liberty nát, còn Vespa lên xưởng gò lại :)). Khuyên bác nên mua Vespa.

nhok_nhok

Xe đạp
giời ạ, mỗi con xe đều có ưu - khuyết điểm của nó, chứ so sánh như Cụ vậy không nhẽ kiếm con nào vừa ngon lành từ trong ra ngoài, cứng cáp toàn diện thì mới mua à, tính tới nước đó thì ôi thôi chứ còn gì để mà nói nữa đâu...ăn thua độ an toàn, bền trong thời gian sử dụng với giữ gìn kỹ thì dùng được lâu thôi chứ chuyện đâm đụng hay gì thì nói chi Cụ. Bó tay cụ thật ! Riêng em thì dòng Piaggio không phải lăn tăn nhiều, con Liberty này vẫn ngon lành cành đào, chả thua kém gì ai cả :)

Michael Dell

Xe đạp
con này gắn thêm cái go pro tính ra cũng hay, tiện dụng đấy chứ, phiên bản liberty trước và sau chẳng khác gì, giá cũng không đổi, lại còn gắn thêm cái Go Pro thì ngon rồi, không thích gắn trên xe thì tháo ra gắn trên nón bảo hiểm hay gì khác muốn ghi hình cũng tốt, cô vợ nhà mình cũng hay thích kiểu đi trên xe dùng ipad quay lại cảnh dọc đường đi lắm, để xem thử được thì đổi con này cho ẻm cũng ok ^^

[YOUTUBE]https://youtu.be/piOm-BUwX5s[/YOUTUBE]

vantata

Xe buýt
cái gro dc tặng đấy cụ. Giá như cũ thì tội gi mà ko mua rồi bán cái gro đi D

MV_agusta

Xe đạp
cái gro dc tặng đấy cụ. Giá như cũ thì tội gi mà ko mua rồi bán cái gro đi D
thế Cụ mua con xe đấy đi rồi nhượng lại em cái Go Pro được rồi :-" em cần cái Go Pro chứ con xe này hiện tại em chưa đủ lúa ợ :">

clb

Xe tải
con xe đẹp này đẹp quá, nhìn trên hình không bằng xem ở ngoài, hôm cuối tuần ra đằng công viên nhà thờ Đức Bà thấy em chân dài mặc váy trắng cưỡi con xe này chạy ngang, ta nói nó đẹp kinh khủng =)) nhìn mê lắm các Cụ.....em ấy chạy vội quá chứ không cũng chạy lại giả vờ hỏi thăm con xe sẵn mần quen em ấy luôn ấy chớ :P

vantata

Xe buýt
thế Cụ mua con xe đấy đi rồi nhượng lại em cái Go Pro được rồi :-" em cần cái Go Pro chứ con xe này hiện tại em chưa đủ lúa ợ :">
e đang bảo cụ chủ top ý chứu.:)) e cũng chỉ có lúa mua xe cũ thôi

kevin_lukas

Xe đạp
coi cái clip ở trên của ông Lil'Knight mới thấy rõ con Go Pro ấy nó như nào, ra là chỉ gắn trên xe kiểu như miếng dán dính chặt lên ghi đông thôi chứ không phải câu dây hay gì cả, thế thì tỉnh ra cũng tiện lợi ấy chứ ^^ lúc đầu còn tưởng phải cây dây vào bình hay gì chứ kiểu này dễ xài, tiện dụng mà các Cụ nhỉ, hết pin thì tháo ra mang đi sạc là xong, chả ảnh hưởng gì đến con xe Liberty cả ^^

Michael Dell

Xe đạp
e đang bảo cụ chủ top ý chứu.:)) e cũng chỉ có lúa mua xe cũ thôi
xe cũ với xe mới cũng như nhau có khác gì đâu, mua xe mới lại được thêm cái go pro như Cụ nói, vậy tính ra lời hơn, tiết kiệm hơn chứ lại đi mua xe cũ mà làm gì ?! :-< với lại có đi đâu xa, về quê hay phượt các kiểu cùng bạn bè có cái này ghi lại hành trình đường đi tính ra cũng đỡ hơn là cầm cái máy tính bảng hay điện thoại ngồi trên xe mà quay thì lại nguy hiểm, trừ khi ngồi trong xe hơi thì không phải lo nghĩ nhiều vụ này thôi :-|

nhok_nhok

Xe đạp
xem đi xem lại cái clip ở trên của Cụ @Michael Dell mà sao em thấy có cảm giác cái gì nó cứ chói chói vào cái máy ghi hình đeo trên nón thế nhỉ ?! giống kiểu mấy ông thợ chụp hình bảo là flare sáng ấy....thế cái con go pro này em nhìn tưởng nó có chức năng xử lý ánh sáng ấy luôn chứ nhở ^^

Michael Dell

Xe đạp
camera thì vẫn là camera thôi chứ ánh sáng tự nhiên chiếu vào nhìn cũng đẹp chán, xử lý sao được mà xử lý, Cụ khó tính quá :D mà con xe này em không quan tâm lắm về cái camera đó, chỉ quan tâm độ ăn xăng của nó như nào thôi, bởi sắp tới em cũng về quê ăn giỗ, đi đường xa mà con xe số cà tàng của em nó lại chịu không nổi.....con Liberty này không biết có ngốn xăng không nhể mấy Cụ ?! :D