Giúp em với nào các Cụ, Liberty Go Pro !!!

Michael Dell

Xe đạp
Chuyện là cái khả năng tài chính của em thì cũng khá ư là hạn hẹp, sau một thời gian đi làm cũng tích góp, tiết kiệm các kiểu thì cũng dành được kha khá, cơ mà mấy hôm trước xem tivi có thấy quảng cáo con xe Liberty mới ra, gắn thêm cả cái camera go pro ngay trên đầu xe dùng để quay hành trình của mình lúc chạy, mà giá thì nghe nói là vẫn không đổi. Em thì đang phân vân không biết có nên mua hay không, về máy móc thì thằng Ý chăc không đến nổi, chỉ tội có thêm cái camera kia thì em lại thấy sao sao, chả biết như nào... với cả chỗ nào mua được cái giá thơm, mà uy tín, tiết kiệm được chút đỉnh cũng tốt.

Cụ nào rành share em cái info phát với ?!

kevin_chen156

Xe tải
Máy quay Gopro cụ mua ở ngoài gắn vào cũng đc mà đâu nhất thiết phải mua cùng xe Liberty $-), đi đường Việt Nam có khi đang GO thì gặp thằng PRO nó giật mất ấy chứ \:D/. Xe dòng Piaggio trước em đi thì có các bệnh là hay hỏng vặt, tiền bảo dưỡng, phụ tùng thay thế chát hơn các dòng xe Nhật nhiều. Tùy cụ lựa chọn b-)

VespaS

Xe buýt
Liberty mới bây giờ cải tiến hơn nhiều rồi, ko bị những cái vặt vãnh như xưa.
Cụ cứ ra đại lý mà tham khảo. Cái Go Pro đấy là hàng khuyến mãi khi mua xe thôi

badboy_sad

Xe đạp
Liberty thường với Liberty Go Pro mới ra, nếu mà so sánh thì nói thiệt về máy móc cho tới hình dáng, giá tiền chả khác nhau cái gì, ngoài trừ nó gắn thêm cái camera go pro thôi Cụ nhé, thấy hợp thì xúc thôi, giá không đổi mà lại được có thêm thì dại gì không làm 1 con có go pro :D không xài thì tháo ra bỏ túi, tính ra cũng không có gì khó khăn cả !

kevin_lukas

Xe đạp
Máy quay Gopro cụ mua ở ngoài gắn vào cũng đc mà đâu nhất thiết phải mua cùng xe Liberty $-), đi đường Việt Nam có khi đang GO thì gặp thằng PRO nó giật mất ấy chứ \:D/. Xe dòng Piaggio trước em đi thì có các bệnh là hay hỏng vặt, tiền bảo dưỡng, phụ tùng thay thế chát hơn các dòng xe Nhật nhiều. Tùy cụ lựa chọn b-)
đi đường xa hay phượt các kiểu, có cái đó có khi lại hay, gặp mấy bác áo vàng thì có bị ngoắc vào cũng chả sợ Cụ ạ, giật thì chả sợ giật, em thấy ở ngoài cái đó gắn cũng chắc chắn lắm ^^

mrhung111

Xe máy
cái go pro đấy đc. tặng thêm cụ k dùng bán đi cũng đc. 4~5tr thì phải

nhok_nhok

Xe đạp
nhiều khi thấy bất tiện vậy chứ dùng rồi mới thấy nó tiện lợi, hữu dụng như nào, có nó đôi khi cũng hay lắm chứ bộ à, đi ngoài đường nếu các Cụ có ai để ý thấy mấy người nước ngoài họ chạy xe đạp, hay xe máy cũng đều gắn hoặc đeo cái camera go pro trên nón hết, thấy không...vừa ghi lại hành trình mình đi, vừa quay lại bao nhiêu thứ mà trong lúc chạy mình quan sát không được nè

[YOUTUBE]http://www.youtube.com/watch?v=FAG_eu8LgPA[/YOUTUBE]

kevin_lukas

Xe đạp
con Liberty này đi đường trường chạy ở tốc độ nhanh tầm 40 - 50km/h xe có cảm giác bị rung hay bị hụp máy không vậy các Cụ ?! kiểu như chạy chậm thì bị giật, tăng ga lớn thì máy bị lì ấy.. ^^

badboy_sad

Xe đạp
nhiều khi thấy bất tiện vậy chứ dùng rồi mới thấy nó tiện lợi, hữu dụng như nào, có nó đôi khi cũng hay lắm chứ bộ à, đi ngoài đường nếu các Cụ có ai để ý thấy mấy người nước ngoài họ chạy xe đạp, hay xe máy cũng đều gắn hoặc đeo cái camera go pro trên nón hết, thấy không...vừa ghi lại hành trình mình đi, vừa quay lại bao nhiêu thứ mà trong lúc chạy mình quan sát không được nè

[YOUTUBE]http://www.youtube.com/watch?v=FAG_eu8LgPA[/YOUTUBE]
cái bài hát trong clip nghe hay thế Cụ nhể, bài mới của Vũ Cát Tường à :D

Michael Dell

Xe đạp
cái go pro đấy đc. tặng thêm cụ k dùng bán đi cũng đc. 4~5tr thì phải
phải không đó Cụ, em thấy ngoài đường người ta chạy mà gắn cũng nhiều, vào bãi giữ xe thì tháo ra bỏ vào túi xách, lúc đầu nghĩ thấy mắc công mà riết thấy cũng thành thói quen, em thì không nghĩ tới chuyện mua về tháo ra bán đâu Cụ, dòng xe của thằng Piaggio nó có cái hay là hễ cái gì gắn lên theo xe thì tháo ra dùng cho xe khác đâu được đâu ^^

kevin_lukas

Xe đạp
Camera này tháo ra được nên không sợ mất, bởi vì phải tháo nó ra sạc nữa, để quên trên xe thì thôi xong, mà Hero 3 white ra chất lượng hình ảnh xấu lắm các Cụ ơi!

kevin_chen156

Xe tải
Giờ ra xúc con Go 4 nó quay 4K gắn lên mũ đi phượt có phải là nét hơn ko :-s

kevin_lukas

Xe đạp
Giờ ra xúc con Go 4 nó quay 4K gắn lên mũ đi phượt có phải là nét hơn ko :-s
tự dưng mua xe có sẵn không chịu, chạy ra ngoài mua cái camera đó về gắn làm gì cho tốn thêm mớ tiền Cụ, theo em thì cứ quất con xe Liberty Go Pro luôn, đỡ tốn 1 khoản kha khá đấy ! :D

ban3b

Xe hơi
Con go pro 3 bản thường này dùng rất chán, chụp hình kém bết bết, quay film chất lượng bình thường 720p. E nghĩ cụ ra ngoài mua hẳn con go pro4 black mà quay chụp cho nó sướng cái thằng người.

Gopro3 thường giờ cụ bán căng được 3tr5 thôi, tháo gắn xe khác thoải mái nhé

mrsukkie

Xe máy
con Liberty Go Pro này giờ rổ giá sao thế các Cụ ?! trông bên ngoài cũng sang phết, mà không biết giá cả sao đây... coi được ngon ngon em làm 1 con để cho Gấu ở nhà chạy đi làm, đi chợ luôn :D

Chỉnh sửa cuối:

CaptainPrice

Xe máy
con Libery Go Pro này giờ rổ giá sao thế các Cụ ?! trông bên ngoài cũng sang phết, mà không biết giá cả sao đây... coi được ngon ngon em làm 1 con để cho Gấu ở nhà chạy đi làm, đi chợ luôn :D
58.5t hiện đang đc KM thuế trước bạ tầm ~3t nữa. Bác mà tìm đc số ông sale nào gọi trước chắc đc giảm thêm tầm 1-2t gì nữa. |-)

mrhung111

Xe máy
phải không đó Cụ, em thấy ngoài đường người ta chạy mà gắn cũng nhiều, vào bãi giữ xe thì tháo ra bỏ vào túi xách, lúc đầu nghĩ thấy mắc công mà riết thấy cũng thành thói quen, em thì không nghĩ tới chuyện mua về tháo ra bán đâu Cụ, dòng xe của thằng Piaggio nó có cái hay là hễ cái gì gắn lên theo xe thì tháo ra dùng cho xe khác đâu được đâu ^^
Cái gopro này chỉ là 1 cái camera hành trình thôi cụ ạ. Do 1 hãng thứ 3 sản xuất ra thôi chứ k phải là của thằng pi này làm ra đâu cụ. Cái này khi đi phượt ngta thường gắn lên mũ, xe để ghi lại hành trình. Ngoài ra còn có thể gắn nó vào máy bay phantom để quay clip từ trên cao nữa :D

kevin_lukas

Xe đạp
58.5t hiện đang đc KM thuế trước bạ tầm ~3t nữa. Bác mà tìm đc số ông sale nào gọi trước chắc đc giảm thêm tầm 1-2t gì nữa. |-)
nghe ngon thế nhỉ, chắc cũng hóng hớt làm luôn một chiếc hehe....tầm giá này cũng thơm rồi mà còn được KM thêm nhiều thứ thì quá ư là ngon :D

nhok_nhok

Xe đạp
tò mò, thế nào là tò mò :-/ sao Cụ này lại dòm ngó thích con này :-? /:)

[YOUTUBE]http://youtu.be/akHk33ojBEA[/YOUTUBE]

mai_thanh

Đi bộ
Những dòng xe của Piaggio này đi thì nhìn sang chảnh lắm sửa chữa rất tốn kém.