Giúp em với Flyaudio có vấn đề về Radio

xilanh

Xe buýt
Em cũng thích đồ xịn lắm cụ ạ tuy nhiên có một thực tế là không phải xe nào cũng lắp được lại phải có dưỡng và xấu lắm. cái này thì Khựa lại thiết kế giêng cho từng xe lắp cái đẹp ngay.
Hì hì chuẩn cụ ợ! Jvc, pioneer hay BLAUPUNKT lại chả có đầu theo xe nên lắp đặt phải kèm mặt dưỡng rồi là cắt dây , đấu nối mà cụ biết mấy ông thợ vườn nhà mềnh rồi đới.... hì hì trộm vía em tuyền bán đầu theo xe nên cứ cắm giắc ăn ngay lại còn liền luôn dưỡng, đỡ phức tạp cụ ợ.

Công Nông

Xe điện
xilanh nói:
Em là người kinh doanh nên kô bao giờ đánh thấp bất cứ một đối thủ nào của mình, em chỉ muốn nói rằng các loại hàng đều từ TQ mang về mà thôi. Em bán đồ tq thì em nhận chứ có nhiều đứa bán đồ TQ mà còn chẳng dám nhận cơ cụ ạ
Cụ Chân đất nên học cụ Motevo kinh doanh lành mạnh dám nói thế này chứ, chứ ko nên giả vờ người dùng để quảng cáo bán hàng:)

conmeo1

Xe buýt
Em là người kinh doanh nên kô bao giờ đánh thấp bất cứ một đối thủ nào của mình, em chỉ muốn nói rằng các loại hàng đều từ TQ mang về mà thôi. Em bán đồ tq thì em nhận chứ có nhiều đứa bán đồ TQ mà còn chẳng dám nhận cơ cụ ạ
Theo em thì có 2 khái niệm cần phân biệt chính xác: hàng thương hiệu TQ, hàng thương hiệu nước ngoài (Mỹ, Nhật, Đức,...) và hàng sản xuất ở TQ. Hầu hết đều cùng sản xuất ở TQ nhưng rõ ràng nó vẫn khác nhau ở cái thương hiệu, mà cái thương hiệu nó thể hiện ở chất lượng và giá.

truonghx74

Xe máy
Hì hì chuẩn cụ ợ! Jvc, pioneer hay BLAUPUNKT lại chả có đầu theo xe nên lắp đặt phải kèm mặt dưỡng rồi là cắt dây , đấu nối mà cụ biết mấy ông thợ vườn nhà mềnh rồi đới.... hì hì trộm vía em tuyền bán đầu theo xe nên cứ cắm giắc ăn ngay lại còn liền luôn dưỡng, đỡ phức tạp cụ ợ.
Thú thực là em cũng lên mạng tìm nhiều đầu DVD xịn cho ỉn rồi nhưng toàn phải lắp dưỡng . Bản thân em không thích chế linh tinh đâu, cuối cùng tìm mãi không được nên em đành cưới em flyaudio về và dính ngay lỗi radio.

pioneer.vn

Xe tải
Số 10 Tạ Quang Bửu - Hai Bà Trưng - Hà Nội
Website
www.pioneer.vn
Em nghĩ nếu đã thử qua DVD của các hãng mà vẫn bị nhiễu VOV thì nên kiểm tra lại ăng ten bác ạ, Bác cứ ra chỗ Thanh Bình kiểm tra lại xem.
Hiện tại đa số các hãng sản xuất điện tử đều đặt nhà máy tại TQ, hãng Pioneer cũng có một số dòng sản phẩm sản xuất tại TQ nhưng ko phải tất cả, nếu để ý các bác sẽ biết ngay thôi mà
VD nguồn gốc hàng của Pioneer :
Toàn bộ CD/DVD : Made in Thailand
Toàn bộ Âmly, loa : Made in China

ba bét nhè

Xe máy
Website
WWW.ciminvest.net
Chết thật, e cũng đang nhe nhóm tân trang con màn hình cho FE của e thì đọc bài này, toát hết mồ hôi, chẳng biết tính thế nào bây giờ, thôi có lẽ thay vì DVD e tính để con iPad nên mà nhòm vậy. Tiện đây có nhiều bác sale các hãng cho e hởi là nếu muốn lắm DVD và màn hình cho Ford Everest 2011 thì bắt buộc phải thay mặt dưỡng hay có củ nào bê ra đặt vào thay phát ăn ngay không nhỉ? e là e cũng ủng hộ quan điểm hàng xịn, tiền nào của ấy.

ba bét nhè

Xe máy
Website
WWW.ciminvest.net
HIện tại e đang nghiêng về Pioneer nhưng xem ra thay mât củ xịn của nó mà nghe VOV như đuổi gà thì cũng lăn tăn quá nhỉ.

dunggiang

Xe hơi
HIện tại e đang nghiêng về Pioneer nhưng xem ra thay mât củ xịn của nó mà nghe VOV như đuổi gà thì cũng lăn tăn quá nhỉ.
Nếu đầu xịn cũng bị lỗi VOV thì nhiều bác OF nhà mình đã cảnh báo rồi, cụ chủ thớt nên bảo thợ kỹ thuật kiểm tra kỹ lại đi

linhtau

Xe tải
fly có vấn đề ah :-?

caska.vn

Xe đạp
Các bác thử dùng hàng caska xem e thấy nó cũng rất đc đấy,e cũng k giám giấu e là kinh doanh bên caska nhưg k phải là e nói tốt cho bên e đâu,e thấy âm thanh rất đc còn hình ảnh thì full HD khỏi phải nói,hình dáng thì k thua hãng nào cả mà giá cả con rẻ hơn bên fly, hàng caska đã đc khẳng định rồi mà,còn riêng bác đang có ý định lắp dvd bác có thể tham khảo bên e nhưng k có màn theo xe đâu bác ạ FE chỉ có thể lắp thông dụng + mặt dưỡng.Nếu bác có nhu cầu cứ liên lạc với e . 0973207782 đảm bảo chính hãng và bảo hành 1,5 năm,e làm trực tiếp bên hãng phân phối mà.
Chết thật, e cũng đang nhe nhóm tân trang con màn hình cho FE của e thì đọc bài này, toát hết mồ hôi, chẳng biết tính thế nào bây giờ, thôi có lẽ thay vì DVD e tính để con iPad nên mà nhòm vậy. Tiện đây có nhiều bác sale các hãng cho e hởi là nếu muốn lắm DVD và màn hình cho Ford Everest 2011 thì bắt buộc phải thay mặt dưỡng hay có củ nào bê ra đặt vào thay phát ăn ngay không nhỉ? e là e cũng ủng hộ quan điểm hàng xịn, tiền nào của ấy.

Chỉnh sửa cuối:

linhtau

Xe tải
cụ lắp fly audio là no1 rùi :D

kizloveyou

Xe tải
Em cũng đang lắp 1 em Fly Audio và cũng đang cần thanh lý :D

sieucp

Xe đạp
Hôm nay sang hãng Flyaudio bảo hành con DVD cho ALTIS 2011 lại phải chờ linh kiện các bác ạ!

sieucp

Xe đạp
Con của cụ lắp cho xe gì??