Giúp em lỗi điện sh 125 nhập 2011

leesonhoo

Xe đạp
Đề vẫn kêu nhưng ko nổ cụ ạh, mà chỉ đi xa mới bị thôi đi gần 10km đổ lại thì đc, đi xa xa chút dừng xe teo luôn ko nổ nổi, lúc ấy cu cậu chỉ có kiên trì đề 5-10 lần k đc ra hút điếu thuốc + làm j cho khuây khỏa rồi cầu may ra đề tiếp :)))
xe của mình cũng bị nchug là bóp phanh ấn đề vít ga k có động tĩnh !chỉ biết ngồi chờ hic!mà nhục nỗi đem ra hàng sửa k bị lsao,mà nhiều khi ra hàng thì ng ta đề chục phát lên cả chục mà sao mình đề ở nhà thì k lên

ENGLAND

Xe máy
Xe E 125 2011 trước cũng bị đang đi hết điện bình không đề được, E đưa vào 1 cửa hàng chỗ Thanh Trì nó lắp cho cái bình giời ơi đất hỡi nào đó hết 600k về đi được 2 3 hôm lại không đề được. Ra cửa hàng quen gần nhà họ thay cho quả bình GS vào đi thêm gần năm vẫn ngon sau đó E bán xe.

Khanhtd1985

Xe hơi
Vâng cảm ơn cụ, chắc hai cái ý rẻ tí e bảo nó mang ra tiệm thay thử xem sao, thấy thay sạc 1,7tr mà quán bảo cũng k chắc tại sạc hay k nên nó chưa thay
Đừng Thay sạc hãng nhé. Sh hay bị điện. Xe mình trước cũng dính lên cho bác Thành ở Cao Bá Quát Thay xạc của phân khói lớn đi cả năm nay ngon choét

koduockhoc

Xe hơi
xe của mình cũng bị nchug là bóp phanh ấn đề vít ga k có động tĩnh !chỉ biết ngồi chờ hic!mà nhục nỗi đem ra hàng sửa k bị lsao,mà nhiều khi ra hàng thì ng ta đề chục phát lên cả chục mà sao mình đề ở nhà thì k lên
e thề là bác bị y chang chuẩn giống xe cu bạn e ạh, nó mang ra tiệm thì đề phát ăn ngay.

koduockhoc

Xe hơi
Đừng Thay sạc hãng nhé. Sh hay bị điện. Xe mình trước cũng dính lên cho bác Thành ở Cao Bá Quát Thay xạc của phân khói lớn đi cả năm nay ngon choét
^^ e đã trình bày theo ý các bác nhưng bạn e ở quảng ninh, nó nản rồi và mặc kệ vất xe đó lâu lâu đi cầu may đen thì dính, bảo tết thay sạc xem sao..thanks bác

koduockhoc

Xe hơi
Lâu ko vào, post lên cho cụ nào bị bệnh tương tự.. xe bạn e sau khi thay 4 lần ắc quy + thay chổi đề lung tung beng cả vẫn ko khắc phục đc bệnh kể trên, tuần vừa rồi e với nó đi kiểm tra ở tiệm khác do mấy bác thợ sài gòn làm, họ tháo ra kiểm tra cũng không tìm ra bệnh, sau soi lung tung thấy ắc quy của nó thay loại 5A thế là họ bảo SH nhập có đèn sáng ko tắt đc chắc tiệm cũ họ thay nhầm loại 5A, phải thay loại 7A mới đủ điện và giờ dùng ngon rồi ah :)