giúp em chọn xe hợp lí ạ

Phờ Râu

Xe điện
mua Lexam đi mợ ơi, Yamaha mới ra xe này là xe ga nhưng kiểu dáng xe số rất nhỏ ngọn, điều khiển dễ dàng nhất là phụ nữ đi trong phố.để trong nhà chật như mợ thì quá ổn còn gì, còn gì để băn khoăn nữa đâu. mặt khác giá cả của xe Yamaha rất ổn, đại lý bán cẩn thận, hình thức bảo dưỡng xe miễn phí với xe mới mua, phục vụ tận tình chu đáo. còn gì để thắc mắc nữa đâu mợ ơi, mua ngay Lexam của Yamaha thôi.:41:
lexam thì em đồ là chả đựng nổi cái túi mủa mợ ý.
Zip đựng vừa mbh nửa đầu và túi xách ạ

Phờ Râu

Xe điện
Mợ cố gắng tí mà mua cái Lead cốp to mà đi cũng lành
chắc cụ ko đọc cm của mợ ý, mợ ý bảo là nếu mua lead thì nhà ko có chỗ để :P
còn click thì em dám chắc là ko có cửa so với hayate

Bin0512

Xe buýt
Em thì thấy Zip là stylish nhất! rất hợp với dáng chị em, em gái em cũng đang đi Zip màu xanh, em đi thấy bốc hơn spacy nhiều khi đi trong nội thành nhưng khi ra đương trường thì từ 65 đến 70 km/h zip kô đáp ứng đc tay ga và kô lên đc cao hơn nữa. Có lẽ do thiết kế là city-bike nên tốc độ chỉ giới hạn như thế để đi trong thành phố. Đặc biệt là em thấy rất tiết kiệm nhiên liệu so với các xe ga khác! Nếu mợ chủ kô care tiếng đềpa đặc trưng của dòng vespa thì em thấy nó là một sự lựa chọn tốt!

Thích Giai Tơ

[Tịch thu bằng lái]
Em thì thấy Zip là stylish nhất! rất hợp với dáng chị em, em gái em cũng đang đi Zip màu xanh, em đi thấy bốc hơn spacy nhiều khi đi trong nội thành nhưng khi ra đương trường thì từ 65 đến 70 km/h zip kô đáp ứng đc tay ga và kô lên đc cao hơn nữa. Có lẽ do thiết kế là city-bike nên tốc độ chỉ giới hạn như thế để đi trong thành phố. Đặc biệt là em thấy rất tiết kiệm nhiên liệu so với các xe ga khác! Nếu mợ chủ kô care tiếng đềpa đặc trưng của dòng vespa thì em thấy nó là một sự lựa chọn tốt!
em lấy zip đỏ chiều nay rồi ạ
em đi 1 mình là chính chứ ít khi đèo thêm người lắm

buomdem

[Tịch thu bằng lái]
em lấy zip đỏ chiều nay rồi ạ
em đi 1 mình là chính chứ ít khi đèo thêm người lắm
Mợ chọn Zip là chuẩn đấy ạ :6:
Nữ đi Zip thì em (l) lắm
Click,hayate,lexam không đẹp thì chớ mà cũng ko chắc máy có bền hơn Zip không
Em thấy ngoài đường có Zip biển 29L..Chắc hẳn là bền lắm nhể (k)

vtb_happy

Xe đạp
e định mua lead màu đen.em còn định dán xe và gắn cái khung thép trắng ý,không biết giá cả thế nào nhỉ.Tiền bối nào biết chỉ giúp e với (b)

bulma

Xe hơi
em chỉ khoái con beverly của piaggio, ko phải liberty đâu nhé :D