[Funland] Giúp em chọn người thương.

thngaylangthang

Xe ngựa
Nếu chưa chồng mà gắt thế tức là ế.
Còn mà có chồng rồi mằ gắt thế tức là đã già ;)) .
Thớt nhờ tư vấn thì lạnh lùng ném viên gạch vào đầu chứ đừng dội gáo nước lạnh =))
:)) :)) đừng trêu người ta như vầy, hay là cụ muốn ... ;))

Hùng Hust

Xe hơi
Cụ phải gặp ngồi quán nước gặp hàng xóm ông chồng cũ mà hỏi. Nếu chồng cũ là người tử tế thì cụ phải cẩn thận
Em đến cuối tuần đúng hôm chồng em ấy đến chơi với con nên bọn em có ngồi ăn cơm chung rồi cụ ah. Theo em biết thì hai người từng rất yêu nhau nhưng vì cãi nhau rồi mâu thuẫn nên li hôn. Họ cũng không hề oán trách hay hận thù gì nhau cả. Và cả hai đều tốt, Vì vậy nên nhiều khi em hơi khó chịu, vì cảm giác chồng cũ còn rất yêu và lo cho hai mẹ con em ấy. Dù em ấy rất rõ ràng.

Escobar

[Tịch thu bằng lái]
Em 34 tuổi, đang trong mối quan hệ tìm hiểu để tiến đến hôn nhân. Tầm này em cũng chỉ yêu là cưới, chứ không cần màu hường lãng mạn làm gì.

Hiện tại em có 2 ng phụ nữ đang trong giai đoạn tìm hiểu do được giới thiệu, Chưa tìm hiểu sâu nên em cũng cân nhắc 2 trường hợp, để không làm mất thời gian đôi bên.

Cô gái 1: 28 tuổi, đã li hôn, nuôi con gái 4 tuổi, cháu rất ngoan, công việc ổn, rất yêu con. Tính cách cảm nhận : khá hiền và sống tình cảm. Ngoại hình bên ngoài xinh xắn. Bên trong chưa được kiểm tra. Lí do li hôn: Vc k hợp nhau về quan điểm sống, cãi nhau..

Cô gái 2: 34 tuổi chưa chồng con gì. Ngoại hình bình thường, tính cách chưa tìm hiểu kĩ, công việc ổn, nhưng có vẻ ham chơi. Hơi thấp. Ngoại hình thua kém cô gái số 1

Nhờ các cụ tư véo giúp em. Em chưa tìm hiểu sâu nên đang cần 1 luồng tư vấn để tạo một cú sút.
Đàn ông từ 25 đến 75 tuổi thì kiếm gái 18-25 tuổi thôi, các tuổi khác không hợp.

stone_lamp

Xe điện
Em đến cuối tuần đúng hôm chồng em ấy đến chơi với con nên bọn em có ngồi ăn cơm chung rồi cụ ah. Nói chung bọn họ từng rất yêu nhau nhưng vì cãi nhau rồi mâu thuẫn nên li hôn. 2 ng họ cũng không hề oán trách hay hận thù gì nhau cả. Và cả 2 đều tốt, Vì vậy nên nhiều khi em hơi khó chịu, vì cảm giác chồng cũ còn rất yêu và lo cho 2 mẹ con em ấy. Dù em ấy rất rõ ràng.
Hay nhề, cảnh này rất là Phim Mỹ

hanoipho79

Xe lăn
Cái chính là dịch vụ của 2 cô thế nào thì cụ không nói...xem cô nào nhậy thì cưới chứ cưới về lại đi chữa mệt mỏi lắm.

CuongNguyenPhuc71

Xe container
Em đến cuối tuần đúng hôm chồng em ấy đến chơi với con nên bọn em có ngồi ăn cơm chung rồi cụ ah. Nói chung bọn họ từng rất yêu nhau nhưng vì cãi nhau rồi mâu thuẫn nên li hôn. 2 ng họ cũng không hề oán trách hay hận thù gì nhau cả. Và cả 2 đều tốt, Vì vậy nên nhiều khi em hơi khó chịu, vì cảm giác chồng cũ còn rất yêu và lo cho 2 mẹ con em ấy. Dù em ấy rất rõ ràng.
Vậy có thể cô 1 có vấn đề đấy cụ. Chê chồng nghèo chả hạn...

minhmo

Xe cút kít
Ý là bị vợ lấy thì mới đúng là Cụ minhmo chứ không thì là cụ khác rồi. :D
Dạo này có OF rồi chả nhẽ lại lập thớt "Bí kíp làm thế nào để cho vợ lấy ở tuổi 34"

Vẫn chưa đủ tiêu chí đề bài như các Ofer hỏi ở mấy câu đầu nên chưa tư vấn được ;)

Khác chứ, lão trên mà tự lấy được thì giờ đã không mon men vào đây nhá ;)

Hùng Hust

Xe hơi
Cái chính là dịch vụ của 2 cô thế nào thì cụ không nói...xem cô nào nhậy thì cưới chứ cưới về lại đi chữa mệt mỏi lắm.
Em chưa tiến sâu nên chưa kiểm chứng. Nhưng e cảm nhận bề ngoài thì em 1. Vòng nào cũng ngon nhưng không biết thực hư trog thế nào vì đã từng nuôi con.

cô nào hợp thì lấy, ít nhất yêu nhau ko cãi nhau thì lấy
yêu nhau mà đã cãi nhau rồi thì lấy nhau về vỡ nhà

yêu là trao đổi sòng phẳng, cụ hơn người ta nhiều cũng ko đc, người ta hơn cụ nhiều cũng ko đc

nếu như là cô số 1 thì em thấy cân bằng, cụ thì nhiều tuổi, cô ta thì li hôn, coi như hòa ko ai bắt bí đc ai

còn cô số 2 năm nay 34 r mà chưa ck thì chắc cũng ấm ớ, 34+34 gần 70 còn gì :))

nhưng quyết định vẫn ở phía cụ, mong cụ sáng suốt chọn lựa

Honghen2008

Xe container
Em đến cuối tuần đúng hôm chồng em ấy đến chơi với con nên bọn em có ngồi ăn cơm chung rồi cụ ah. Theo em biết thì hai người từng rất yêu nhau nhưng vì cãi nhau rồi mâu thuẫn nên li hôn. Họ cũng không hề oán trách hay hận thù gì nhau cả. Và cả hai đều tốt, Vì vậy nên nhiều khi em hơi khó chịu, vì cảm giác chồng cũ còn rất yêu và lo cho hai mẹ con em ấy. Dù em ấy rất rõ ràng.
Em la em giải tán ngay trong trường hợp này🥶

doping113

Xe tải
Em 34 tuổi, đang trong mối quan hệ tìm hiểu để tiến đến hôn nhân. Tầm này em cũng chỉ yêu là cưới, chứ không cần màu hường lãng mạn làm gì.

Hiện tại em có 2 ng phụ nữ đang trong giai đoạn tìm hiểu do được giới thiệu, Chưa tìm hiểu sâu nên em cũng cân nhắc 2 trường hợp, để không làm mất thời gian đôi bên.

Cô gái 1: 28 tuổi, đã li hôn, nuôi con gái 4 tuổi, cháu rất ngoan, công việc ổn, rất yêu con. Tính cách cảm nhận : khá hiền và sống tình cảm. Ngoại hình bên ngoài xinh xắn. Bên trong chưa được kiểm tra. Lí do li hôn: Vc k hợp nhau về quan điểm sống, cãi nhau..

Cô gái 2: 34 tuổi chưa chồng con gì. Ngoại hình bình thường, tính cách chưa tìm hiểu kĩ, công việc ổn, nhưng có vẻ ham chơi. Hơi thấp. Ngoại hình thua kém cô gái số 1

Nhờ các cụ tư véo giúp em. Em chưa tìm hiểu sâu nên đang cần 1 luồng tư vấn để tạo một cú sút.
chọn cô 28, chưa chồng con gì

meotamthe

Xe cút kít
Tổng hợp ưu điểm cả 2 cô lại theo cái đo đỏ và chọn cô thứ 3 như ở dưới là tối ưu:
" 28 tuổi, ngoan, công việc ổn. Tính cách khá hiền và sống tình cảm. Ngoại hình bên ngoài xinh xắn
... chưa chồng con gì "
Cụ nhìn thiếu rồi, không phải là cô ấy ngoan mà cháu rất ngoan, con gái cô ấy ngoan cụ ạ.