[Funland] Giúp em chọn người thương.

Sắt Vụn

Xe buýt
Em đến cuối tuần đúng hôm chồng em ấy đến chơi với con nên bọn em có ngồi ăn cơm chung rồi cụ ah. Theo em biết thì hai người từng rất yêu nhau nhưng vì cãi nhau rồi mâu thuẫn nên li hôn. Họ cũng không hề oán trách hay hận thù gì nhau cả. Và cả hai đều tốt, Vì vậy nên nhiều khi em hơi khó chịu, vì cảm giác chồng cũ còn rất yêu và lo cho hai mẹ con em ấy. Dù em ấy rất rõ ràng.
Nếu cụ thực sự thích cô 1 thì tiến tới.
Nếu mới chỉ mới được giới thiệu, chút cảm mến thôi thì tìm mối khác cho lành.
Cãi nhau hay mâu thuẫn gì gì thì cũng là chuyện nhất thời thôi, đã qua, rồi mọi chuyện nguôi ngoai lại có thể bỏ qua cho nhau,... biết đâu đôi kia cứ thế lại về với nhau, lúc ấy cụ lại khó xử.

15cm45p

Xe điện
Em đến cuối tuần đúng hôm chồng em ấy đến chơi với con nên bọn em có ngồi ăn cơm chung rồi cụ ah. Theo em biết thì hai người từng rất yêu nhau nhưng vì cãi nhau rồi mâu thuẫn nên li hôn. Họ cũng không hề oán trách hay hận thù gì nhau cả. Và cả hai đều tốt, Vì vậy nên nhiều khi em hơi khó chịu, vì cảm giác chồng cũ còn rất yêu và lo cho hai mẹ con em ấy. Dù em ấy rất rõ ràng.
Cụ phải nói với em kia. Phải rõ ràng 1 trong 2. Riêng việc ăn cùng là không thể chấp nhận được. Em mà yêu cô kia em băm vằm thằng kia khi tới nhà cô này lúc em đang ở đó ngay lập tức. Đã xác định yêu em chẳng hạn nhá, em cấm cmn tiệt luôn khi đến gặp lại vợ cũ, nếu muốn đón con thì đứng đầu ngõ mà đón, cấm cho vào nhà.
Cụ 34 tuổi mà ngu hơn cả 14 tuổi là saox-(

Khánh Ngọc

Xe container
Em tạm quote lại đã, cụ chủ thớt phải nêu lý lịch gồm số đo các vòng, chiều cao cân nặng các phần, thông tin về hoạt động thể chất, tính cách, tình hình công việc mới tư véo được.
Tuy nhiên, tạm trong 2 trường hợp em vote chọn cô thứ 2, nhưng cụ phải suy nghĩ về gia đình nhiều một chút, cô thứ 1 loại khẩn cấp vì rủi ro cực kỳ cao.
Thớt hay thế này sao ko gọi em Mều ơi là Mều

dpl

Xe lăn
Em 34 tuổi, đang trong mối quan hệ tìm hiểu để tiến đến hôn nhân. Tầm này em cũng chỉ yêu là cưới, chứ không cần màu hường lãng mạn làm gì.

Hiện tại em có 2 ng phụ nữ đang trong giai đoạn tìm hiểu do được giới thiệu, Chưa tìm hiểu sâu nên em cũng cân nhắc 2 trường hợp, để không làm mất thời gian đôi bên.

Cô gái 1: 28 tuổi, đã li hôn, nuôi con gái 4 tuổi, cháu rất ngoan, công việc ổn, rất yêu con. Tính cách cảm nhận : khá hiền và sống tình cảm. Ngoại hình bên ngoài xinh xắn. Bên trong chưa được kiểm tra. Lí do li hôn: Vc k hợp nhau về quan điểm sống, cãi nhau..

Cô gái 2: 34 tuổi chưa chồng con gì. Ngoại hình bình thường, tính cách chưa tìm hiểu kĩ, công việc ổn, nhưng có vẻ ham chơi. Hơi thấp. Ngoại hình thua kém cô gái số 1

Nhờ các cụ tư véo giúp em. Em chưa tìm hiểu sâu nên đang cần 1 luồng tư vấn để tạo một cú sút.
Tìm cô khác giống cô số 1 mà chưa có con riêng

hairyscary

Xe điện
Ban ngày đi chơi với cô số 2, chiều tối nghỉ ngơi về với cô số 1.

À, cụ nên tìm hiểu bên trong của cả hai cô trước cho chắc.

glory4us

[Tịch thu bằng lái]
Cảm ơn cụ góp ý cho em. Nhưng em đang bị nghiêng về cô số 1 nhiều hơn cụ ah. Nhưng cụ nói rủi ro cực kỳ cao là sao?
Ca 1: khả năng cao là có vấn đề về quan niệm sống. Khó hòa hợp. Chồng cũ phải bỏ vợ đẹp con thơ là biết tầm.
Ca 2: phải biết lý do ế và xem đã đc khắc phục chưa? Nhược là già và ko ưa nhìn.

red_dragon88

Xe buýt
Cụ nên cân nhắc phương án thứ 2, nhưng em nghĩ qua cách kể cụ cũng không thích cô thứ 2. Còn cô thứ nhất thì stop.
34 tuổi vẫn còn trẻ, trai tân thì cụ chịu khó tập tành giữ phong độ rồi đi tán các em 2000 cho đến 95 vẫn nhiều lựa chọn nhé.
28t độc thân mà xinh xắn thì được, chứ 1 con rồi thì nhường cho các bác già hơn hoặc một đời vợ là đẹp.

Cụ thích dùng đồ lướt hay cụ thích dùng đồ mới ? Đừng vì xinh cụ ạ. Cụ có biết sẽ có những mâu thuẫn sảy ra khi cụ nuôi con của ng khác không ?

Tony_Le

Xe container
Em 34 tuổi, đang trong mối quan hệ tìm hiểu để tiến đến hôn nhân. Tầm này em cũng chỉ yêu là cưới, chứ không cần màu hường lãng mạn làm gì.

Hiện tại em có 2 ng phụ nữ đang trong giai đoạn tìm hiểu do được giới thiệu, Chưa tìm hiểu sâu nên em cũng cân nhắc 2 trường hợp, để không làm mất thời gian đôi bên.

Cô gái 1: 28 tuổi, đã li hôn, nuôi con gái 4 tuổi, cháu rất ngoan, công việc ổn, rất yêu con. Tính cách cảm nhận : khá hiền và sống tình cảm. Ngoại hình bên ngoài xinh xắn. Bên trong chưa được kiểm tra. Lí do li hôn: Vc k hợp nhau về quan điểm sống, cãi nhau..

Cô gái 2: 34 tuổi chưa chồng con gì. Ngoại hình bình thường, tính cách chưa tìm hiểu kĩ, công việc ổn, nhưng có vẻ ham chơi. Hơi thấp. Ngoại hình thua kém cô gái số 1

Nhờ các cụ tư véo giúp em. Em chưa tìm hiểu sâu nên đang cần 1 luồng tư vấn để tạo một cú sút.
Cụ mới 34, nếu ngoại hình bình thường, thu nhập đủ ăn và dư một tý thì cả hai cô đều không phải đối tượng. Còn trong trường hợp khác thì tó cơ ứng biến thôi.

Saviah

Xe buýt
Người OF
Cụ mới 34, nếu ngoại hình bình thường, thu nhập đủ ăn và dư một tý thì cả hai cô đều không phải đối tượng. Còn trong trường hợp khác thì tó cơ ứng biến thôi.
Cụ lại dính thịt lừa, cụ về trang 12 mà xem, ông thớt cầy còm vào chợ bịa đủ thứ ;))

ruby_eagle

Xe điện
Kể ra thì cụ ko có lựa chọn nào gọi là tốt cả.
Thôi thì đợi thêm đi cụ.