[Funland] Giúp em chọn người thương.

Of.NguyenLinh

Xe ngựa
Website
1z-vietnam.com
Em kn sắp 22 năm lấy vợ và càng ngày càng happy thì xin khuyên cụ như sau:
1, Cô môg to hơn.
2, Nếu môg bằng nhau thì zú to hơn.
3, Nếu zú cũng bằng nhau thì đo lại môg kỹ hơn.
:D
Cụ vứt hết học vấn tính tình trình độ… kể cả chiều cao đi. Hoà hợp cái môg rồi tất cả rồi sẽ thuận hết cụ y tâm
Cụ thiếu phần eo rồi :))

Thắng_Sơn Tây

Xe cút kít
Nếu không có lựa chọn nào khác thì em vote chọn cô trẻ lại có kinh nghiệm chăm sóc trẻ con.:))

Hùng Hust

Xe hơi
U là trời từ tối giờ em bận mà vào các cụ nói em xơi xơi. Khổ tâm e không có bịa đặt gì đâu em có rảnh rỗi đâu mà lên đây câu like các cu. Em cần tư vấn thật mừ =((

Hùng Hust

Xe hơi
Theo e thì cụ ngâm cứu kỹ hàng xóm của cô 1 xem ngày xưa vc vì sao bỏ nhau. Nếu ổn như cụ nói thì tiến tới vẫn được, còn cô 2 mà ham chơi lại lùn nhưng mà nếu nhà giàu thì cũng ổn chứ không thì cô 1 đi.
Còn em ngày chưa có vợ là cứ kiểm tra nội thất cẩn thận rồi mới bước tiếp cụ ơi.
Người ta không cho kiểm tra cụ à. Súng lên nòng rồi nhưng vẫn lủi thủi vác về 😴

Paracetamol87

Xe buýt
Quận Nam Từ LiêmCT1B - HD MON 29 Nguyễn Cơ Thạch,
U là trời từ tối giờ em bận mà vào các cụ nói em xơi xơi. Khổ tâm e không có bịa đặt gì đâu em có rảnh rỗi đâu mà lên đây câu like các cu. Em cần tư vấn thật mừ =((
Em cũng hơn 30 mới bắt đầu tìm hiểu để cưới. Cũng lên Of để hỏi chỗ nào tỏ tình nữa. Giờ nghĩ lại, đúng là chuyện cưới vợ mà chỉ là dựa vào cân đo hơn kém thì em nghĩ cũng k phải là cách tốt. Hồi đó em cũng nhiều đối tượng, và cũng chọn đối tượng gọi là phù hợp nhất, nhưng về sống với nhau cũng có nhiều vấn đề. Nên theo em, cụ nên nghe con tim mách bảo. Mến ai, đồng cảm với ai, cảm thấy yên bình nhất khi ở bên ai thì xây dựng với ng đó. Còn định kiến, thiệt hơn, thì chỉ 1 năm về với nhau là vượt qua hết. Hạnh phúc của mình vẫn là do mình, k phải do hoàn cảnh

Trục

Xe ba gác
Em cũng hơn 30 mới bắt đầu tìm hiểu để cưới. Cũng lên Of để hỏi chỗ nào tỏ tình nữa. Giờ nghĩ lại, đúng là chuyện cưới vợ mà chỉ là dựa vào cân đo hơn kém thì em nghĩ cũng k phải là cách tốt. Hồi đó em cũng nhiều đối tượng, và cũng chọn đối tượng gọi là phù hợp nhất, nhưng về sống với nhau cũng có nhiều vấn đề. Nên theo em, cụ nên nghe con tim mách bảo. Mến ai, đồng cảm với ai, cảm thấy yên bình nhất khi ở bên ai thì xây dựng với ng đó. Còn định kiến, thiệt hơn, thì chỉ 1 năm về với nhau là vượt qua hết. Hạnh phúc của mình vẫn là do mình, k phải do hoàn cảnh
Cụ lại lười lội còm rồi.
Cụ chủ đa nhân cách
- Tại đây, cụ chủ là trai tân, chưa vợ, đang tìm vợ
- Ở nơi khác, cụ chủ có vợ, có con, chém gió kiểu khác.
Vậy chúng ta khó tư vấn rồi. :P

CuongNguyenPhuc71

Xe container
Cụ chủ có vợ rồi nhé. 1 con gái. Vợ không chịu đẻ thêm nên cay kiếm con nối dõi. Vừa hay búp phát có 2 em mỡ dâng miệng mèo

Hùng Hust

Xe hơi
Cụ lại lười lội còm rồi.
Cụ chủ đa nhân cách
- Tại đây, cụ chủ là trai tân, chưa vợ, đang tìm vợ
- Ở nơi khác, cụ chủ có vợ, có con, chém gió kiểu khác.
Vậy chúng ta khó tư vấn rồi. :P
Em mượn nick ông hàng xóm nhà em đấy cụ.

Xichlo0banh

Xe tăng
Khai thật đi, 34 cộng thêm mươi 15 nữa thì em tư vấn! :T

Trục

Xe ba gác
Em mượn nick ông hàng xóm nhà em đấy cụ.
Ông hàng xóm vợ con đuề huề rồi sao không tư vấn cho luôn, chén đê, chén xong thì sẽ biết thế nào là con chim đưa lối, con nòng nọc dẫn đường.
Cơ mà em lại đồ rằng, cụ đang ly hôn với vợ, và dập dòm em kia, nhưng giờ đang nâng lên đặt xuống, cân nhắc thiệt hơn thôi. ;)

Hùng Hust

Xe hơi
Ông hàng xóm vợ con đuề huề rồi sao không tư vấn cho luôn, chén đê, chén xong thì sẽ biết thế nào là con chim đưa lối, con nòng nọc dẫn đường.
Cơ mà em lại đồ rằng, cụ đang ly hôn với vợ, và dập dòm em kia, nhưng giờ đang nâng lên đặt xuống, cân nhắc thiệt hơn thôi. ;)
Thế chắc em phải lập thêm cái theart xin tư vấn đêt chén rồi vì em tòm tem mà chưa được chén. Gọi là khám mà chưa được phá là chuẩn đấy cụ :-w

Trục

Xe ba gác
Nếu vậy em vote bỏ.
Lấy về rồi cụ ko chịu được đâu. Chướng mắt lắm.
Chướng giề, bố cháu - con em, cụ đọc kỹ thì sẽ thấy, nhân vật bố cháu là ông thớt, chứ chả là ai cả. Đếch ai lại ghen được với mình. =))

caisua

Xe lăn
22 giờ nó chê mình già cụ à.
Thế thì cụ già thật, hồi bạn em 4 sọi còn có bé 20 đòi nói chuyện phải trái với mụ nhà. Giờ nó 5 sọi mà có em 27 hôm nào cũng đòi gặp bằng được mà ko phải vì giàu có hay cao to đẹp zai gì, nó vớ đc toàn đứa ngoan ngoãn chăm chỉ hiền lành ít nói. Tầm này cách 12-15 tuổi là vừa đẹp ạ

Chỉnh sửa cuối:

Hùng Hust

Xe hơi
Nếu vậy em vote bỏ.
Lấy về rồi cụ ko chịu được đâu. Chướng mắt lắm.
Nhiều cụ bảo phức tạp với chướng mắt nhưng em thấy bình thường mà. Em ấy có tốt thì chồng cũ mới quyến luyến vậy chứ. Nếu không ra gì người ta đã chẳng thèm như vậy. Đó là điều khiến em càng thích ở em ấy. Nhưng nếu cưới về thì chồng em ấy cũng nói, “ Khi em ấy có ai chăm sóc thì sẽ tự động tránh xa mẹ con em ấy”

Trục

Xe ba gác
Thế chắc em phải lập thêm cái theart xin tư vấn đêt chén rồi vì em tòm tem mà chưa được chén. Gọi là khám mà chưa được phá là chuẩn đấy cụ :-w
Gớm 34 tuổi thì ngửi thấy hơi phụ nữ là đã biết đường tìm cách vật con người ta ra rồi, chứ ở đấy mà còn giả ngô, giả nghê. ;))

Hùng Hust

Xe hơi
Chướng giề, bố cháu - con em, cụ đọc kỹ thì sẽ thấy, nhân vật bố cháu là ông thớt, chứ chả là ai cả. Đếch ai lại ghen được với mình. =))
Ối cụ ơi cụ hiểu nhầm em rồi cụ ơi là cụ :-s:-s