Giúp e với mất 2 gương rồi 318 e46 rồi, hiccccc!!!

BimmerS3

Xe hơi
tôi mua lại 3,5 củ mà, mặc cả đứt lưỡi r đới, nó còn chạy theo mà cug xuống dc đến thế thôi

Tung.DaVy

Xe tăng
Website
www.facebook.com
Chấp nhận thôi cụ, cũng may là sáng hôm sau đã tìm được luôn rồi đấy.

bao pakito

Xe đạp
em mà là thằng bán,em lập hẳn 1 topic mua bán trên of em phục vụ các cụ;))

BimmerS3

Xe hơi
ý kiến bác quá hay, thế thì a e OF sẽ tập trung " tẩn " bác ngay,hehe.

anhquoc0203

Xe hơi
Các cụ đi Bim3 cho e hỏi bọn trộm nó vặt gương xong thường mang ra đâu nhỉ? ra đó mua thì chúng nó hét giá bao nhiêu, mình mua được giá bao nhiêu ạ, các bác giúp e nhanh với, thks
Chia buồn với cụ, nếu cụ ra mua lại của bọn buôn gian bán lận là tiếp tay cho chúng nó, vô tình làm hại chính mình và cộng đồng, mong cụ suy xét

Riandu

Xe đạp
Xin chia buồn cùng cụ chủ!
Xã hội Thạch Sanh thì ít mà Lý Thông thì nó lại nhan nhản đầy ra, sơ hở một tí là toi với bọn chúng.

chia buồn...chia buồn..ra khu Nguyễn Công TRứ hoặc Đỗ Ngọc Du thôi ạ
Ý em cũng như cụ này ạ.

sakuraluu

Xe buýt
Thôi thì được việc của mình là ok rồi, em dự là vào hãng nó chém đẹp trên chục củ mà chắc gì hãng nhập mới, em cũng hẹn vài ngày rồi cho thợ ra ngoài chợ trời kiếm đôi gương đó, về sơn tút lại rồi lắp cho cụ, giả vờ ngọt nhạt là có đôi gương dự phòng, giảm giá cho cụ 1-2 củ. Cụ thấy em dự đoán về nhân tình thế thái như thế có đúng không??

Need_4_Speed

Xe tải
Chẳng qua là xe các bác mới nên nó mới tháo đồ thôi, sau này xe cũ rồi sẽ không thằng nào ngó ngàng nữa đâu. Xe em hồi đầu cũng mất gạt mưa, em mua lại cặp khác, kiếm con ốc vặn cho toét vào, dán keo 502 vào cái núm che cao su, trộm có tháo ra cũng nhoe nhoét cả ko bán đc cho ai. Gương của em có mấy vết xước nhìn khá rõ em cứ mặc kệ, quả nhiên đến nay vẫn bình yên vô sự.

HATD

Xe hơi
Ý tưởng của cụ quá hay, cụ mà làm thế thì chỉ làm tăng thêm lòng tham của chúng nó thôi, vừa dc gương vừa được xiền,hehe
em đồng ý với quan điểm của cụ, ai mất đồ cũng ra chợ zờii tìm mua lại đồ mình đã mất thì bọn gương tặc sẽ càng lộng hành hơn mặc dù em biết là cân nhắc về kinh tế cũng sẽ rất mệt đầu. Em thì không ủng hộ việc ra chợ mua lại gương bị mất. Quan điểm của em thôi, các cụ ném đá nhẹ ạ

hungblue

Xe tải
em đồng ý với quan điểm của cụ, ai mất đồ cũng ra chợ zờii tìm mua lại đồ mình đã mất thì bọn gương tặc sẽ càng lộng hành hơn mặc dù em biết là cân nhắc về kinh tế cũng sẽ rất mệt đầu. Em thì không ủng hộ việc ra chợ mua lại gương bị mất. Quan điểm của em thôi, các cụ ném đá nhẹ ạ
Đồng ý với bác , công an cũng chẳng để làm gì , mua ngay lại của kẻ gian hay tiếp tay cho kẻ gian. Có khi mời hội bẻ gương tham gia vào diễn đàn cho nó xôm và đỡ mất thời gian nhỉ !!???

khu319

Xe tăng
thông báo các cụ là e mua dc lại đúng đôi gương của e rồi ạ, giá là 3,5 củ, hiccc, mua ở chợ giời các cụ nhé, tối hôm trước mất là sáng sớm hôm sau đã ra chợ giời rồi ạ. Cụ nào mất gương hay bị vặt thì bảo e, e cho số mà gọi là có ngay hay cụ nào muốn thì e sẽ gửi số thằng đấy cho.
Cụ nào mất đồ, ra chợ giời, cho bọn bán đồ chính xác địa chỉ bị mất, đảm bảo mua lại đúng đồ của mình. em thề!

khu319

Xe tăng
Dưng mà vào hãng thì bị chém đẹp lắm, đành ra chợ giời kếm đồ vặt thôi cho rẻ.

laze_a1

Xe tăng
Biết đâu mấy anh bán có nick âm binh trong này rồi thì sao nhỉ? hehe

xanhbabe

Xe tải
Các cụ đi Bim3 cho e hỏi bọn trộm nó vặt gương xong thường mang ra đâu nhỉ? ra đó mua thì chúng nó hét giá bao nhiêu, mình mua được giá bao nhiêu ạ, các bác giúp e nhanh với, thks
CHia buồn với bác. EM đi xe cỏ, chã có kinh nghiệm gì chia xẻ với bác cả >

ham-vui

Xe buýt
Website
bacdotravel.com
Đỗ Ngọc Du,chợ giời,đồng nhân.Thật ra về vấn đề mua gương bim mệt lắm.Nhiều cụ khuyên vào hãng,nhưng em nghe đâu gương e46 vớ vẩn còn trên 30 củ,có phải ai cũng có điều kiện vậy đâu.Còn ra chợ mua lại gương ăn cắp,lại là tiếp tay cho ăn cắp hoạt động,nhưng nó lại chỉ có 4-5tr,nên nhiều cụ hay chọn phưong án này>:)
Gương con bim e46 của em đến thời điểm này cũng chập chờn rồi.Rung,lắc,motor điện lúc hoạt động,lúc không.Em đang tính đến giải pháp ship đôi gương M3 fake về dùng xem sao:-)>-

thanh - chi

Xe buýt
Đỗ Ngọc Du,chợ giời,đồng nhân.Thật ra về vấn đề mua gương bim mệt lắm.Nhiều cụ khuyên vào hãng,nhưng em nghe đâu gương e46 vớ vẩn còn trên 30 củ,có phải ai cũng có điều kiện vậy đâu.Còn ra chợ mua lại gương ăn cắp,lại là tiếp tay cho ăn cắp hoạt động,nhưng nó lại chỉ có 4-5tr,nên nhiều cụ hay chọn phưong án này>:)
Gương con bim e46 của em đến thời điểm này cũng chập chờn rồi.Rung,lắc,motor điện lúc hoạt động,lúc không.Em đang tính đến giải pháp ship đôi gương M3 fake về dùng xem sao:-)>-
Chào cụ, chiều nay e vừa đi kiểm tra gương xe của e ( xe e là 318i -2005) tình hình là bị tèo mất bẳng mạch điều khiển gương rồi, giờ gương chỉ để làm cảnh thôi, chả điều khiển được nữa, bi giờ e cũng chưa biết xử lí như nào, không biết có cụ nào giỏi về sửa gương xe không, mà e thì ở tận quê hương Ninh Bình, lên hãng thì mất thời gian quá mà chả biết nó có sửa không hay là nó lại đè ra thay đôi gương khác thì chết. Năm nay lạm phát, tiền đã hiếm thì chớ lại toàn gặp phải nhưng ca bệnh nặng

thanh - chi

Xe buýt
thông báo các cụ là e mua dc lại đúng đôi gương của e rồi ạ, giá là 3,5 củ, hiccc, mua ở chợ giời các cụ nhé, tối hôm trước mất là sáng sớm hôm sau đã ra chợ giời rồi ạ. Cụ nào mất gương hay bị vặt thì bảo e, e cho số mà gọi là có ngay hay cụ nào muốn thì e sẽ gửi số thằng đấy cho.
Cụ mua xong rồi lắp luôn tại đấy à hay là lắp ở chỗ khác? Thế các chức năng điều khiển gương vẫn bình thường chứ ạ? Cụ cho e xin số của thằng đấy được không?