Giúp e về vấn đề tiếng máy LIberty !!!

olala9x

Xe tải
Thôi , e kệ má nó , tự dưng lại hết kêu rùi các cụ ợ :D
H cũg ngại mang lên hãng.
Bao h nó ko đi đc thì cho nó lên :P
Hỏi bọn kĩ thuật nó bảo ko sao , thôi thì cũg kệ vậy.

de_xom

Xe tải
Thôi , e kệ má nó , tự dưng lại hết kêu rùi các cụ ợ :D
H cũg ngại mang lên hãng.
Bao h nó ko đi đc thì cho nó lên :P
Hỏi bọn kĩ thuật nó bảo ko sao , thôi thì cũg kệ vậy.
Mấy cái thằng kỹ thuật lúc nào chả bảo ko sao? bực mình bỏ mẹ...

mtvhua

Xe tải
Chả là sáng nay , e lôi xe ra nổ máy, tự dung hnay thấy tiếng kêu khác vs mọi hôm.Có tiếng nghe cạch cạch phát ra từ cái chỗ gần nắp dầu :( Xe e đi đc 1140km rùi.
Thế là sao hả các cụ :(
Hay là do xăng , vì hôm qua e đổ xăng ở cây xăng khác :( chả bít thế nào :(
cái đó có thể do dây curoa gõ vào vách máy, còn cụ thể và chính xác nhất thì bác nên mang xe qua 431 Giải Phóng gặp anh Thuần nhờ anh ấy kiểm tra trực tiếp! thân!

Chỉnh sửa cuối:

olala9x

Xe tải
Mấy cụ ơi , tối này e nổ máy để tầm hơn 1 phút :(
Vít ga nó đứng im , như kiểu số 0 xe số :(
Có phải là lạnh nó chưa bơm dầu lên đc à mấy cụ ?

sutuvang

Xe tải
e đồng ý là nc nên lịch sự :) n cụ nói Li việt full đồ mà > li nhập thì e nge thấy hơi buồn cười :D cái tiết kiệm xăng thì cũng k gọi là hơn đâu ạ :D vì có ie thì xe kém bốc hơn, mà xe bốc hơn thì hao xăng > :D chứ e thấy liviet full đồ dựa vào tiêu chí nào ?
E nói thật kể cả SH vn hay LX vn hoặc ngay cả Ab nhiều ng đi nữa đi :D so về cái gì mà > xe nhập đc :D có mà hơn xe lào nhập :D
Giờ này vác cái lib nhập về đúng là vác cái của nợ, xăng ăn như ông già nghiện bia,tội gì mà kô đi lib việt->công nghệ tiên tiến hơn,chất lượng cũng ok! theo mình lib nhập kô bằng lib việt

dungbin91

Xe hơi
xe gì vậy bác? nhập hay con vịt ghẻ??
Cụ gì ơi, trc khi ra cái Lib việt " ghẻ " thì có mấy ai đề cao cái Lib nhập đâu, ngoại trừ cái dáng thời trang và 1 số thanh niên " thời bão giá " chơi là không tiếc xăng. Thử hỏi 1 số anh chị buôn xe, sửa xe, hay 1 vài người đã từng sử dụng Lib Nhập không thuộc diện đam mê thời trang và thanh niên " bão giá " xem. Đa số hay thiểu số sẽ khuyên : nên mua lib nhập.

Từ ngày cái Lib " việt ghẻ" ra, cái Lib nhập đc đề cao quá. Ừ thì công nhận Lib nhập có 1 vài ưu điểm tốt hơn : ổn định hơn, dàn nhựa tốt hơn...v v. Nhưng cũng ko cao đến mức có thể hạ 1 cái xe khác xuống thành ghẻ đâu, mặc dù nhiều cụ gặp vấn đề với Lib việt.

Em đi Lib việt hơn 1 năm nay rồi, 1 tuần lấy đi vài 3 lần những hôm phải đi giờ cao điểm sợ tắc đường, để xe ngoài bãi gửi phơi mưa nắng 1 năm nay, 2500km thay dầu 1 lần và chưa hề gặp trục trặc gì. Với em nó là phương tiện đi lại phục vụ mình và em quá hài lòng về nó.

Chỉnh sửa cuối:

adidas.

Xe máy
e đồng ý là nc nên lịch sự :) n cụ nói Li việt full đồ mà > li nhập thì e nge thấy hơi buồn cười :D cái tiết kiệm xăng thì cũng k gọi là hơn đâu ạ :D vì có ie thì xe kém bốc hơn, mà xe bốc hơn thì hao xăng > :D chứ e thấy liviet full đồ dựa vào tiêu chí nào ?
E nói thật kể cả SH vn hay LX vn hoặc ngay cả Ab nhiều ng đi nữa đi :D so về cái gì mà > xe nhập đc :D có mà hơn xe lào nhập :D
hê hê bác nói đúng đấy em đang đi con li việt thấy ghẻ thật =)) trên này bác nào có li việt cũng khen nhưng em thấy tiếc cái tiền mình bỏ ra quá biết thế mua con nhập cũ hì hì

adidas.

Xe máy
Cụ gì ơi, trc khi ra cái Lib việt " ghẻ " thì có mấy ai đề cao cái Lib nhập đâu, ngoại trừ cái dáng thời trang và 1 số thanh niên " thời bão giá " chơi là không tiếc xăng. Thử hỏi 1 số anh chị buôn xe, sửa xe, hay 1 vài người đã từng sử dụng Lib Nhập không thuộc diện đam mê thời trang và thanh niên " bão giá " xem. Đa số hay thiểu số sẽ khuyên : nên mua lib nhập.

Từ ngày cái Lib " việt ghẻ" ra, cái Lib nhập đc đề cao quá. Ừ thì công nhận Lib nhập có 1 vài ưu điểm tốt hơn : ổn định hơn, dàn nhựa tốt hơn...v v. Nhưng cũng ko cao đến mức có thể hạ 1 cái xe khác xuống thành ghẻ đâu, mặc dù nhiều cụ gặp vấn đề với Lib việt.

Em đi Lib việt hơn 1 năm nay rồi, 1 tuần lấy đi vài 3 lần những hôm phải đi giờ cao điểm sợ tắc đường, để xe ngoài bãi gửi phơi mưa nắng 1 năm nay, 2500km thay dầu 1 lần và chưa hề gặp trục trặc gì. Với em nó là phương tiện đi lại phục vụ mình và em quá hài lòng về nó.
bác nói đúng từ ngay cái li việt ra thì li nhập lên ngôi tại trước lgi có ai so sánh =)) nói chung đi li việt cung hơi chán tại em đang đi rồi chán quá. mà bác cho em hỏi khi nao đi bao dưỡng dc ko ạ. xe em mua đi 3000km ròi mà chưa đi bao dưỡng gì cả thay mỗi lọ agip từ lúc 500km đên bây giờ. mai thay lọ agip nữa bác cho em hỏi đi bao dương thì bao dưỡng gì và mất nhiều tiền ko ạ