giúp e cưới sportage với ạ

5iveminutes

Xe hơi
Em chưa tìm đc xe mới nên vẫn giao bán.Tim được xe lúc nào mà chưa bán đc cho cụ nào trên OS em cho sang show trong vòng 1 nốt nhạc để thu tiền về.Giá em gả để các cụ dễ mua bán : 820 triệu.
Cụ cho em hỏi, xe này cụ là chủ thứ 2, cụ đã làm sang tên cụ chưa, hay vẫn là giấy công chứng ủy quyền?

cuong beo

Xe buýt
Em chưa tìm đc xe mới nên vẫn giao bán.Tim được xe lúc nào mà chưa bán đc cho cụ nào trên OS em cho sang show trong vòng 1 nốt nhạc để thu tiền về.Giá em gả để các cụ dễ mua bán : 820 triệu.
buồn quá chưa gom đủ tiền để múc xe cụ:-<

cuong beo

Xe buýt
Cụ cho em hỏi, xe này cụ là chủ thứ 2, cụ đã làm sang tên cụ chưa, hay vẫn là giấy công chứng ủy quyền?
nhờ cụ chủ thứ 2 gặp cụ chủ 1 UQCC cho chủ mới là ok coi như chủ mới là người thứ 2(ra nơi công chứng"cũ" hủy UQCC giữa chủ 1 và chủ 2 sau đó làm UQCC từ chủ 1 và chủ mới là ok chi phí dưới 1 củ)cái này e đã làm rồi

vad_82

Xe hơi
Em mua xe cũ sang tên làm gì cho tốn tiền...thế mua mới đăng ký chính chủ cho xong.EM chỉ có giấy mua bán và 3 tờ hợp đồng mua bán của chủ cũ đã ký nháy sẵn với nội dung bán cho người mới.Xe em mua ở salon ông anh từ khi còn mới cứng và có giấy mua bán xe của em với salon có dấu đỏ. Khi bán cho người khác 3 tờ giấy trên chỉ việc điền thông tin vào và công ty đóng dấu xác nhận là ok. Giấy đó cộng với giấy mua bán với công ty(coi như salon sẽ đứng ra trực tiếp mua bán với người mới mua xe này bỏ qua em cũng đc) thêm hộ khẩu chứng minh đã photo của chủ cũ (đã có), đăng ký và đăng kiểm là sang tên ngon lành, nếu cụ nào sợ không sang tên được em đứng ra sang tên cho. CÒn nếu không sang tên thì với giấy tờ trên đã quá đủ đảm bảo về mặt pháp luật sở hữu của chiếc xe. Nếu cụ nào lăn tăn việc giấy tờ em nhờ ông anh đó tư vấn tỉ mỉ để các cụ có mua cũng yên tâm về mặt luật pháp. Tìm chủ cũ em cũng chẳng muốn tìm vì khó tìm và lạy lục mất thời gian. Các cụ xác định mua xe cũ thì qua salon nào giấy tờ cũng thế thôi. Trừ khi mua của chính chủ sẽ được uỷ quyền. EM nói về mặt giấy tờ để cụ nào quan tâm biết được tình hình. Nếu không ưng em đỡ mất công giải thích, xem xe rồi không đi đến đâu mất thời gian.

Chỉnh sửa cuối:

Lovestory1008

Xe tăng
Em mua xe cũ sang tên làm gì cho tốn tiền...thế mua mới đăng ký chính chủ cho xong.EM chỉ có giấy mua bán và 3 tờ hợp đồng mua bán của chủ cũ đã ký nháy sẵn với nội dung bán cho người mới.Xe em mua ở salon ông anh từ khi còn mới cứng và có giấy mua bán xe của em với salon có dấu đỏ. Khi bán cho người khác 3 tờ giấy trên chỉ việc điền thông tin vào và công ty đóng dấu xác nhận là ok. Giấy đó cộng với giấy mua bán với công ty(coi như salon sẽ đứng ra trực tiếp mua bán với người mới mua xe này bỏ qua em cũng đc) thêm hộ khẩu chứng minh đã photo của chủ cũ (đã có), đăng ký và đăng kiểm là sang tên ngon lành, nếu cụ nào sợ không sang tên được em đứng ra sang tên cho. CÒn nếu không sang tên thì với giấy tờ trên đã quá đủ đảm bảo về mặt pháp luật sở hữu của chiếc xe. Nếu cụ nào lăn tăn việc giấy tờ em nhờ ông anh đó tư vấn tỉ mỉ để các cụ có mua cũng yên tâm về mặt luật pháp. Tìm chủ cũ em cũng chẳng muốn tìm vì khó tìm và lạy lục mất thời gian. Các cụ xác định mua xe cũ thì qua salon nào giấy tờ cũng thế thôi. Trừ khi mua của chính chủ sẽ được uỷ quyền. EM nói về mặt giấy tờ để cụ nào quan tâm biết được tình hình. Nếu không ưng em đỡ mất công giải thích, xem xe rồi không đi đến đâu mất thời gian.
;) Em tưởng xe chính chủ của cụ !
Thì giá 820tr là Hợp lý.
Nhưng cụ là chủ thứ 2.
Giờ sang tên nữa thành 3 .
Mà người thứ 3 bán lại rất khó !!! ( Chỉ UQCC 2 lần thì phải ) :(
Tiếc . Vì em cũng đang tìm SORENTO Nhập or Sportage Limited .

tuyenmatis

Xe hơi
theo em với tầm tiền thì bác cứ phiên phiến lên xe của bác dù là tucson hay sòpote đều có iu nhược điểm hết nhưng quan trọng là nó nằm trong phân khúc xe hạng sang rồi. chúc bác sớm tìm được xe như ý

tan7079

Xe máy
xe không chính chủ mà bán giá cao thế

chailang

Xe tải
xe của cụ vad_82 đẹp quá

vad_82

Xe hơi
Xe em bán rồi. Các cụ ô tô fun ném đá dữ quá em đem sang salon 800 đúng 15" ôm tiền về

buivanthuan

Xe tải
Cụ Vad_82 bán xe nhanh quá ạ. Em sợ ko gom đủ tiền nên cũng ko dám hỏi.

Cụ cho E hỏi, cụ bán cho salon nào ạ? Địa chỉ cụ thế và biến số xe cụ nhé. 2 tuần nữa mà gom đủ tiền E sẽ ra đấy hỏi lại vậy. E hỏi thật đấy, cụ giúp E nhé.

vad_82

Xe hơi
cụ ra 88 nguyễn văn cừ salon bảo long.Cụ ra đó em dự giá không dưới 840 triệu đâu.Các cụ ở OS mình ném đá ép giá kinh quá lúc cần ra salon đưa dao vào cổ cho nó cắt.EM bán nhanh nhưng mua xe cũng được giá tốt. THông tin xe em : Sported limited màu trắng Đk 6/2011 đi 1,3 vạn biển 29A-22005

buivanthuan

Xe tải
Cảm ơn cụ nhé. Hy vọng là E gom đủ. Hix. Chậm chân 1 tí mà đã thiệt 20 củ rồi.

vad_82

Xe hơi
CỤ cứ qua ẵm con SPO của em đảm bảo ngon lành nguyên bản đến từng chiếc ốc, em đi xe giữ hơn giữ vợ. Tuần rửa xe định kỳ 2 lần, nội thất lúc nào cũng mới cứng, không có người ngồi sau cũng lau đủ khi rửa. Rửa xe ở nơi chuyên, chất rửa đặc biệt không như chỗ khác pha sút với nước đâu. Dầu mỡ định kỳ thay chuẩn ,phải đặt dầu chuyên cho Kia của bác MR OIL. Nói chung xe ngon lắm,rất ngon trong tầm tiền, em bán đi cũng tiếc vì mới quá. CHúc cụ cưới đc vợ 2 vừa ý