[giúp] địa chỉ mua Motul Chain Lube tại hà nội

remember.u1102

Đi bộ
E mới mua xe ex, tìm hiểu trên mạng cách vệ sinh nhông sên đĩa mà lằng nhằng quá, thấy cái bộ motul chain lube này có vẻ tốt, nhưng mà toàn ở HCM, bác nào biết chỗ nào thì chỉ cho e với ạ :D

TuanHung1

Xe tăng
Hic exiter côn 5 số hử bác. Loại nỳ nếu nhôn sên của hảng zin theo xe thì bác kệ nó mà chạy. Vài bửa tăng sên lại. Hàng nhôn sen của hảng chạy chán lòi.

cupheu

Xe tăng
thích thì gửi luôn 2 chai trong HCM ra dùng dần,cụ thử vào mroil ngoài Hn xem có ko

LiemBlue

Xe lăn
E mới mua xe ex, tìm hiểu trên mạng cách vệ sinh nhông sên đĩa mà lằng nhằng quá, thấy cái bộ motul chain lube này có vẻ tốt, nhưng mà toàn ở HCM, bác nào biết chỗ nào thì chỉ cho e với ạ :D
Em khuyên cụ không nên dùng loại đấy nhé,có nguyên nhân sâu đây em sẽ nêu lên cho cụ:
1.Xịt vào xích sẽ gây ra hiện tượng bám rất nhiều cát và đất bẩn
2.Chai đấy chỉ chuyên dùng cho đường đua khép kín trong mô hình đua xe có ban tổ chức
3.Sau 1 lần xịt thì các xe chạy đua chỉ chạy đúng 1 lần theo chu kỳ với điều kiện đường tiêu chuẩn không bụi bặm nhiều cụ nhé
4.Điều kiện đường xá của mình hiện tại không nên dùng mặc dù khá tốt,nhưng đường quá bụi và bẩn nên sẽ bám rất nhiều vào nhông xích cụ nhé!

remember.u1102

Đi bộ
Em khuyên cụ không nên dùng loại đấy nhé,có nguyên nhân sâu đây em sẽ nêu lên cho cụ:
1.Xịt vào xích sẽ gây ra hiện tượng bám rất nhiều cát và đất bẩn
2.Chai đấy chỉ chuyên dùng cho đường đua khép kín trong mô hình đua xe có ban tổ chức
3.Sau 1 lần xịt thì các xe chạy đua chỉ chạy đúng 1 lần theo chu kỳ với điều kiện đường tiêu chuẩn không bụi bặm nhiều cụ nhé
4.Điều kiện đường xá của mình hiện tại không nên dùng mặc dù khá tốt,nhưng đường quá bụi và bẩn nên sẽ bám rất nhiều vào nhông xích cụ nhé!
vậy e phải làm sao đây nhỉ @@, xích trần k biết vệ sinh kiểu j đây haiz

mnih2000

Xe buýt
vậy e phải làm sao đây nhỉ @@, xích trần k biết vệ sinh kiểu j đây haiz
Không lo đâu cụ ạ, vì có một chai xịt chuyên dụng để tẩy rửa cặn bám là X5 chain clean giá bên em là 85k + 245k chai xịt là ngon lành, có gì em hướng dẫn cụ sử dụng.

zukuzuk

Xe đạp
Cụ Mr.Oil có cho ae dùng thử ko ạ.Có thì e mang qua Lò Đúc luôn và ngay nhé.hì hì

remember.u1102

Đi bộ
Không lo đâu cụ ạ, vì có một chai xịt chuyên dụng để tẩy rửa cặn bám là X5 chain clean giá bên em là 85k + 245k chai xịt là ngon lành, có gì em hướng dẫn cụ sử dụng.
oh bác là mr oil đấy ạ :D, vậy là cái chai xịt sên đấy rất an toàn đúng k ạ ?

mnih2000

Xe buýt
Cụ Mr.Oil có cho ae dùng thử ko ạ.Có thì e mang qua Lò Đúc luôn và ngay nhé.hì hì
Dùng thử tại cửa hàng thoải mái, hàng có tại Hàng Cháo luôn. Đợt trước mình còn làm chương trình rửa xích miễn phí cho xe PKL mà.

oh bác là mr oil đấy ạ :D, vậy là cái chai xịt sên đấy rất an toàn đúng k ạ ?
Nó an toàn nếu sử dụng đúng cách, yêu cầu của nó là phải có dung dịch chuyên dụng hoặc đánh qua xích bằng dầu diesel cho hết bụi và cặn bám, sau đó mới xịt MOTUL chainlube, còn nếu cứ để không mà xịt thì bám càng nhiều.