giúp chọn xe hybird giant or specialized or cannondale

phivanhung

Đi bộ
em tự nhiên nổi hứng muốn đạp xe lên đang tìm hiểu về xe để tậu một em, sau vài ngày tìm kiếm thì em tìm được mấy model của các thương hiệu trên, giant fastroad comax1 và specialized sirrus pro carbon và cannondale quick carbon 1, các bác nào đã từng đi hoặc đang đi các bản trên thì cho em xin cảm nhận, lên chọn xe của hàng nào, nhu cầu của em là xe tương đối nhanh để đi đường bằng phẳng và cũng quẩy tạm đường xấu, em cám ơn

Tap Nguyen

Xe buýt
Cá nhân em thích cannondale

dogfight

Xe buýt
Ba con đẹp như nhau, chọn con nào mà cái yên nó được đánh giá là OK ý, đỡ phải thay yên mới ngay khi mang xe về. Nhiều con xe như xe em giá gần 20M nhưng yên mặc định của nó thì không thể chấp nhận được, không bằng yên xe 3 triệu.

Mấy xe này thuộc loại pro hy vọng yên đều ổn. Đồ thì có vẻ cái Specialized hơn Giant đấy.

À mà mấy xe này đường xấu chắc chẳng ổn đâu bác. lốp nó bé tí.

Chỉnh sửa cuối:

phivanhung

Đi bộ
Ba con đẹp như nhau, chọn con nào mà cái yên nó được đánh giá là OK ý, đỡ phải thay yên mới ngay khi mang xe về. Nhiều con xe như xe em giá gần 20M nhưng yên mặc định của nó thì không thể chấp nhận được, không bằng yên xe 3 triệu.

Mấy xe này thuộc loại pro hy vọng yên đều ổn. Đồ thì có vẻ cái Specialized hơn Giant đấy.

À mà mấy xe này đường xấu chắc chẳng ổn đâu bác. lốp nó bé tí.
Em thích cannondale hơn. Vì ở việt nam khá tốt. Nhưng mấy mẫu thích thì tìm khó quá bác.

Gửi từ K10 của tôi bằng cách sử dụng Tapatalk