[Thảo luận] Girl U50 ... củ chuối ạ!

biketn

Xe tải
cái loại này gọi là đầu đất óc .... ạh cái .... chắc các cụ tự hiểu hehe

fuxe

Xe container
em tưởng mợ này lùi xe :-?

TL_Vietnam

Xe lăn
May quá không có họ hàng gì với nhà cháu #:-s

lead2011

Xe container
Ghét nhờ. Chẳng lẽ chưa nộp đủ lệ phí cho xxx hay sao mà còn đi thế!?

BlackMarl

Xe đạp
Mợ này mà được phỏng vấn chắc hồ hởi nói :"Ngày xưa tao đạp xe đi xem phim ở Ngọc Khánh mãi đi thế này có sao đâu" =))

viciv

Xe buýt
Những loại như thế thì bỏ qua đi cụ, nó giống như đống phân ấy mà, rõ ràng biết là thối những chả dại mà động vào, đúng không cụ. E cũng vừa gặp trường hợp còn chuối hơn cả của cụ nhưng mà còn phải chịu đựng dài ngày cơ.
link đây ạ : http://www.otofun.net/threads/258042-camry-29s-2936-vo-van-hoa-va-vo-phap-luat

Chỉnh sửa cuối:

codate

Xe tăng
50 mà cụ còn gọi là girl nữa hả. sao cụ ko vứt xe ở đó rồi đi làm luôn, thích ra thì ra thích vào thì vào :))

Mip

Xe tải
Cụ chủ làm ở tầng mấy thế ạ, nhà cháu cũng làm ở tòa nhà này :D.

gamevn

Xe buýt
50 mà cụ còn gọi là girl nữa hả. sao cụ ko vứt xe ở đó rồi đi làm luôn, thích ra thì ra thích vào thì vào :))
Chuẩn men! Gặp em thì cho con mụ này nằm đó cho chừa, lần sau hết ngu đi. Chứ cụ chủ làm vậy nó tưởng nỏ hay lắm, lần sau nó lại có hành động ngu nữa, lại khổ người khác. x-(

phusy

Xe tải
Cụ chủ làm ở tầng mấy thế ạ, nhà cháu cũng làm ở tòa nhà này :D.
Em làm ở gần đấy nên hay vào gửi "nhờ" chỗ tòa nhà của cụ! Em hay uống cafe buổi sáng ở quán cafe Thu Công trong ngõ 535 (cạnh DMC). Nếu cụ rảnh, em mời cụ một ly cafe sáng nhé!
Nhân tiện để em mô tả lại "dung nhan" Girl50 mà em gặp đấy để có cụ nào xui em..cho chuối vào... thì phải suy nghĩ lại ạ! Mặt đen đen, nhìn dáng người phía trên thì em dự là chiều cao cũng...khiêm tốn lắm ợ! Nhưng ấn tượng hơn cả là sắc mặt thì hằm hằm vô cùng. Em nhớ cái lúc mấy chú bảo vệ ra chỉ chỏ bảo mợ ấy rẽ ra cửa trên mợ ý cứ chỉ vào em ra hiệu lùi lại, rồi sau đó đếch thèm quan tâm xung quanh, rút điện thoại ra vừa nói chuyện vừa...ấn em lùi lại. Em choáng! Giá như là một em xinh đẹp ngồi trong xe đấy, em thề là không có thớt này đâu ạ!

Chỉnh sửa cuối:

Ngua

Xe buýt
Em làm ở gần đấy nên hay vào gửi "nhờ" chỗ tòa nhà của cụ! Em hay uống cafe buổi sáng ở quán cafe Thu Công trong ngõ 535 (cạnh DMC). Nếu cụ rảnh, em mời cụ một ly cafe sáng nhé!
Nhân tiện để em mô tả lại "dung nhan" Girl50 mà em gặp đấy để có cụ nào xui em..cho chuối vào... thì phải suy nghĩ lại ạ! Mặt đen đen, nhìn dáng người phía trên thì em dự là chiều cao cũng...khiêm tốn lắm ợ! Nhưng ấn tượng hơn cả là sắc mặt thì hằm hằm vô cùng. Em nhớ cái lúc mấy chú bảo vệ ra chỉ chỏ bảo mợ ấy rẽ ra cửa trên mợ ý cứ chỉ vào em ra hiệu lùi lại, rồi sau đó đếch thèm quan tâm xung quanh, rút điện thoại ra vừa nói chuyện vừa...ấn em lùi lại. Em choáng! Giá như là một em xinh đẹp ngồi trong xe đấy, em thề là không có thớt này đâu ạ!
Cụ mô tả thế thì đứng là em nó lâu chưa được ăn chuối rồi còn gì. Cụ gọi là Girl cũng có khi đúng nốt. Loại như thế lấy đâu ra chuối mà măm, U70 vẫn Girl!

Tintit

Xe tải
Em cũng làm ở tòa nhà ấy, nhưng dung nhan U50 như cụ tả chắc không phải làm ở tòa nhà của em đâu, chắc là khách thôi! Nếu cụ gặp các girl trong tòa nhà ấy thì bảo đảm không có thớt này đâu! :)) :)) :))

bvhadelpiero

Xe lăn
Khổ quá, cụ chủ thớt thông cảm, bà cụ mới ở rừng về đc vài hum... quên mất em k dặn cụ :))

dondien68

Xe đạp
trời đây là mơ của chủ tịch UBND phường ngọc khánh đấy cụ ơ chứ nếu o đã có mấy anh dân phòng ra quả lý rùi các cụ nhỉ .

vutamhoan

Xe tăng
Cháu cũng đến phục tu vi của cụ, cháu mà thế là cháu ngồi trong xe bật nhạc luôn chứ lùi đi đâu được nữa - và nếu đoạn sau là cháu sẽ phi ra đón 1 chú 3X ở ngã tư lại cho tâm sự với mợ ấy (xin 10% >:) )