[Funland] Giới thiệu chỗ học bằng lái (B1, B2)

s-online

Xe tải
Các bác cho e hỏi, ở HN có chỗ nào dạy bằng B1 nhưng học vào cuối tuần hay không? Do vợ e không sắp xếp học giờ hành chính được, và tiện e cũng tham khảo giá B1 luôn với ạ, tháng trước hỏi có chỗ 16tr, tháng này hỏi đã hơn 20tr rồi, mới tăng giá ạ?

View attachment 8366886
Mợ nhà Cụ đã học chỗ nào chưa ạ, để Em đăng ký hồ sơ giá hợp lý hơn nhiều ạ, học chuẩn thi chuẩn

s-online

Xe tải
Em đang tìm trung tâm dạy lx ở Xuân Phương để đi lại cho tiện cụ ạ.
Em đang tìm trung tâm dạy lx ở Xuân Phương để đi lại cho tiện cụ ạ.
Bên Em vừa check lại bố trí Sân tập Sa Hình Cụ gần nhà là Chỗ Nhổn, ĐH công nghiệp (Sân Thành Đô) nhé, gần nhà Cụ luôn! Bên Em bố trí được sân tập quanh Hà Nội. Cụ ok thì nhắn zalo E đang hỗ trợ giá các Cụ, Mợ trên otofun

Giangkpi

Xe buýt
trung tâm dạy lx Việt Thanh, học lý thuyết buổi tối ngày thường.
Còn các buổi học lái... khác thì tự bố trí với thầy hoặc bộ phận quản lý đc.
Cụ gúc và hỏi thêm xem sao.
Ng nhà em đang học ở đó, em thấy ổn.
Cả 2 vk ck e học ở đây, vk em em cho đk trực tiếp với thầy Tự ở Việt Thanh, thầy dạy rất tốt, cẩn thận, đk trực tiếp qua thầy sẽ đc học lái nhiều hơn 1 kèm 1, thầy sắp xếp thời gian rất ổn, dạy nhiệt tình và ko đòi hỏi bất kì chi phí gì, em bổ túc cũng qua thầy cả đi cả về nđ mất 2 trạm thu phí thầy lấy có 1tr

s-online

Xe tải
Các Cụ/ Mợ tuỳ đầu mối hỗ trợ setup dạy lái thôi ạ, chỗ Em thì cứ chuẩn giờ bay luyện! Giá cả hợp lý! Giá học khoá VIP cũng có! Chỉ mong học xong mong các bác tài thi đỗ và lái chuẩn khi tham gia giao thông là rất mừng rồi ạ!

s-online

Xe tải
Cả 2 vk ck e học ở đây, vk em em cho đk trực tiếp với thầy Tự ở Việt Thanh, thầy dạy rất tốt, cẩn thận, đk trực tiếp qua thầy sẽ đc học lái nhiều hơn 1 kèm 1, thầy sắp xếp thời gian rất ổn, dạy nhiệt tình và ko đòi hỏi bất kì chi phí gì, em bổ túc cũng qua thầy cả đi cả về nđ mất 2 trạm thu phí thầy lấy có 1tr
Cũng tuỳ Trung tâm và Thầy dạy có nhận quá tải cùng đợt thì dễ xảy ra bị trễ hẹn này nọ ạ, rồi phát sinh nhiều chi phí, nhiều Thầy cũng lắm chiêu ạ. Gặp được Thầy dạy tốt nhưng lại nhận nhiều quá học viên dễ dẫn đến ảnh hưởng lịch học và chất lượng đào tạo ạ

zomkey

Đi bộ
trung tâm dạy lx Việt Thanh, học lý thuyết buổi tối ngày thường.
Còn các buổi học lái... khác thì tự bố trí với thầy hoặc bộ phận quản lý đc.
Cụ gúc và hỏi thêm xem sao.
Ng nhà em đang học ở đó, em thấy ổn.
Cụ ơi cụ học lâu chưa ạ ?
Em mới đk tuần trước bên đó bảo chỉ dạy giờ hành chính trong tuần. Bắt học tập trung ít nhất 10 buổi
Này xin nghỉ sao đc 10 buổi để học đây
Bất cập luật lệ quá, ai cũng phải làm ăn chứ

s-online

Xe tải
Em mới đk tuần trước bên đó bảo chỉ dạy giờ hành chính trong tuần. Bắt học tập trung ít nhất 10 buổi
Cụ học bằng gì B1 hay B2. Nếu học tập trung thì có học lý thuyết bằng B2 bắt buộc học tập trung liên tục nhiều buổi. Còn học thực hành thì như chỗ Em hỗ trợ đào tạo toàn cuối tuần/ hoặc theo thoả thuận linh hoạt giữa Thầy và Học viên.
Cụ cần hỗ trợ gì thêm ới Em hỗ trợ thêm cho, tất tần tật ạ!

mango

Xe tăng
ng nhà em đăng ký khoảng tháng 8-9/2023. Giờ lấy xong bằng rồi.
Có thể quy định giờ học mới có thay đổi. Chứ trc đây là học lý thuyết buổi tối

s-online

Xe tải
ng nhà em đăng ký khoảng tháng 8-9/2023. Giờ lấy xong bằng rồi.
Có thể quy định giờ học mới có thay đổi. Chứ trc đây là học lý thuyết buổi tối
Lý thuyết B1 thì có thể tự học tại nhà, Lý thuyết B2 các Cụ Mợ giờ bắt buộc lên trường học chuẩn chỉnh ạ.

zomkey

Đi bộ
Học 10 buổi có mặt như này e chịu ạ
Do không sắp xếp đc chứ không phải lười không muốn đi học LT

s-online

Xe tải
Học 10 buổi có mặt như này e chịu ạ
Do không sắp xếp đc chứ không phải lười không muốn đi học LT
Thế Cụ chuyển sang học B1 cho nhàn, đỡ phải học B2 phải lên Trường học lý thuyết ạ

s-online

Xe tải
Cháu học lần đầu tiên, học phí trọn gói là 18tr, thêm 2tr thi thử sân chip, học 1 thầy 1 trò, thời gian do học viên chọn ạ.
Bên Em hỗ trợ hồ sơ học phí mềm hơn nhiều ạ, cũng học 1 thầy 1 trò, thời gian linh hoạt học viên chọn. Mấy Thầy chỗ bên Em toàn đội ngũ trẻ, nhiệt tình nên không kiểu quát mắng như thời gian "hot" ngày trước ạ, giờ học lái xe ô tô như một kỹ năng cơ bản rồi ạ.
Sau khi có bằng F1 nhà Cụ cần bổ túc thêm tay lái đấy ạ, Nếu Cụ có thời gian và truyền đạt lái cho F1 rồi thì ok ạ. Nếu Cụ cần bổ túc cầm lái thêm giờ bay thì Cụ ới Em hỗ trợ tư vấn trọn gói ạ.

refund37

Xe hơi
Bên Em hỗ trợ hồ sơ học phí mềm hơn nhiều ạ, cũng học 1 thầy 1 trò, thời gian linh hoạt học viên chọn. Mấy Thầy chỗ bên Em toàn đội ngũ trẻ, nhiệt tình nên không kiểu quát mắng như thời gian "hot" ngày trước ạ, giờ học lái xe ô tô như một kỹ năng cơ bản rồi ạ.
Sau khi có bằng F1 nhà Cụ cần bổ túc thêm tay lái đấy ạ, Nếu Cụ có thời gian và truyền đạt lái cho F1 rồi thì ok ạ. Nếu Cụ cần bổ túc cầm lái thêm giờ bay thì Cụ ới Em hỗ trợ tư vấn trọn gói ạ.
Ok cụ!

s-online

Xe tải
Các bác cho e hỏi, ở HN có chỗ nào dạy bằng B1 nhưng học vào cuối tuần hay không? Do vợ e không sắp xếp học giờ hành chính được, và tiện e cũng tham khảo giá B1 luôn với ạ, tháng trước hỏi có chỗ 16tr, tháng này hỏi đã hơn 20tr rồi, mới tăng giá ạ?
Mợ nhà Cụ đã chọn được chỗ nào vào khóa học chưa ạ, Cụ cẩn thận nhiều bên chém gió vào học ngay dễ không khớp với khóa học và có khi lại tốn kém hơn để đến ngày thi sát hạch đấy ạ!