[Funland] Giờ vào Quản trường Ba Đình phải qua cửa kiểm soát An Ninh!

haidongtay

Xe điện
Trông cái gì ở đấy mà tieu tốn hàng đống thuế của dân vào đấy? Có làm ra của cải vật chất cho xã hội ko? Hay ăn xong rồi đứng đấy, kéo lùi sự phát triển của xã hội?
Cụ thì móc ra được nghìn thuế nào mà kêu của dân??vkl.Nước nào chả có lực lượng ăn xong rồi đứng đấy,hoá ra họ kéo lùi sự phát triển của nước họ à??Lắc Lắc cái đi

vnledigmann

[Tịch thu bằng lái]
Cụ thì móc ra được nghìn thuế nào mà kêu của dân??vkl.Nước nào chả có lực lượng ăn xong rồi đứng đấy,hoá ra họ kéo lùi sự phát triển của nước họ à??Lắc Lắc cái đi
Em ko có nghĩa vụ phải đi khai báo việc đóng thuế. Còn cái loại éo đóng đc đồng nào nên im cmn mồm lại đừng bưng bô. Ko ai mượn thương vay khóc mướn cả đâu.

haidongtay

Xe điện
Em ko có nghĩa vụ phải đi khai báo việc đóng thuế. Còn cái loại éo đóng đc đồng nào nên im cmn mồm lại đừng bưng bô. Ko ai mượn thương vay khóc mướn cả đâu.
Bưng ccmm,nói ngu,người ta bảo cho còn giẫy như đỉa.Tự dưng sao chửi vay nói mướn người khác.Ở đíu đâu vỗ ngực cho mình cái quyền kiểu như thay mặt người dân nói lên tâm tư nguyện vọng,kiểu nói đúng tư tưởng sặc mùi +.Định nằm kiếm thằng trong đống rơm à??vkl

vnledigmann

[Tịch thu bằng lái]
Bưng ccmm,nói ngu,người ta bảo cho còn giẫy như đỉa.Tự dưng sao chửi vay nói mướn người khác.Ở đíu đâu vỗ ngực cho mình cái quyền kiểu như thay mặt người dân nói lên tâm tư nguyện vọng,kiểu nói đúng tư tưởng sặc mùi +.Định nằm kiếm thằng trong đống rơm à??vkl
Cụ nhầm thế nào chứ em đang định kiếm 1 thằng mà bọn trẻ nó hay nói: Óc c.hó là có thật. Và chả cần tìm nó tự nhiên chui ra chứ!

745Li

Xe container
1 tay nhà giàu Odessa muốn đến lăng Lênin, nhưng lăng đóng cửa, hắn bèn mở chiếc cặp ngoại giao và nói với lính gác:
- 5 chai vodka và 10 tờ xanh.
- Anh vào xem, hay để chúng tôi khiêng ra cho anh?
Em cũng đã đọc mẩu này, :)):)):))

Tran Nam Hai

Xe tăng
Em chưa rõ cụ vào đấy làm gì? Chứ em cho cũng ko bao giờ vào. Nhìn mấy thằng đóng đai ở đấy em muốn ị cmn vào mặt rồi. Vào làm gì mất thời gian.
Chả hiểu Cụ lớn hay nhỏ nữa, nếu Cụ nhớn rồi thì ăn nói tôn trọng tí được k ạ?

Phakimodautom

[Tịch thu bằng lái]
Cụ nhầm thế nào chứ em đang định kiếm 1 thằng mà bọn trẻ nó hay nói: Óc c.hó là có thật. Và chả cần tìm nó tự nhiên chui ra chứ!
Vote 2 cụ xúc nhau, e hóng ;))

Jamebonds

Xe container
Buồn, chúng ta sống thế nào mà lắm kẻ thù thế...

haidongtay

Xe điện
Vote 2 cụ xúc nhau, e hóng ;))
Tự dưng em chả hiểu cái cụ ngẫn ý cụ ý chửi gì cái đội cảnh vệ lăng,đội đấy nó làm gì mang tiếng mà chửi họ??thấy vô lý quá em cũng nổi máu cho vui,mà bênh đội đó lại bảo mình bưng bô.Bô bô cái cmn.

hitle888

Xe điện
Trông cái gì ở đấy mà tieu tốn hàng đống thuế của dân vào đấy? Có làm ra của cải vật chất cho xã hội ko? Hay ăn xong rồi đứng đấy, kéo lùi sự phát triển của xã hội?
Còn hơn gõ phím trên mạng. Ít nhất khu đấy cũng an ninh nhất hà nội

vnledigmann

[Tịch thu bằng lái]
Chả hiểu Cụ lớn hay nhỏ nữa, nếu Cụ nhớn rồi thì ăn nói tôn trọng tí được k ạ?
Em ko thích vào đấy và cũng chả có gì liên quan đến cái chỗ đấy. Em ko thích lính gác ở đấy có được ko cụ?

Dân Đông Lào

[Tịch thu bằng lái]
Nên làm đúng đi nguyện của ông cụ, chỗ ấy mà xây chung cư cao tầng được không nhỉ =P~

KAXIHAN

Xe tải
Em chưa rõ cụ vào đấy làm gì? Chứ em cho cũng ko bao giờ vào. Nhìn mấy thằng đóng đai ở đấy em muốn ị cmn vào mặt rồi. Vào làm gì mất thời gian.

Em dự là cụ bị chứng mất kiểm soát hậu môn, nhìn thấy đai lưng là ị, cụ nhớ đeo bỉm và mang bỉm sạch theo người thường xuyên, tránh gây mất vệ sinh chung.