[Funland] Giày Tây/ Giày Thể Thao – Kiến Thức/ Tư Vấn/ Show Hàng !

MrFank

Xe điện
{Kinh doanh chuyên nghiệp}
Ecco thì e chưa đi còn Cole Haan thì e k nhớ rõ hình như cũng có sz W thì phải thường thì giày phân khúc giá cao mới có.
Cole Haan cũng có size wide ạ, nhưng tùy model, những model hot thường có thêm phần size nhỏ hoặc rộng, ký hiệu bằng chữ cái A,B,C,D,E size W thường ghi bằng chữ E, EE, EEE hoặc W, 2W, 3W

Realred

Xe buýt
Em hỏi các cụ tý, giày ALDO đi được ko các cụ ? E định kiếm đôi đi với quần KaKi, nhờ các chuyên gia tư véo giúp iem phát. Tks các cụ
Aldo em đi thấy rất êm chân và khá bền, em đi vào loại ít giữ gìn cũng dc khoảng 2 năm.

hauyenhd

Xe container
Cole Haan cũng có size wide ạ, nhưng tùy model, những model hot thường có thêm phần size nhỏ hoặc rộng, ký hiệu bằng chữ cái A,B,C,D,E size W thường ghi bằng chữ E, EE, EEE hoặc W, 2W, 3W
E bỏ Cole Haan lâu rồi cùng tầm tiền đi GeoX thấy ngon hơn hẳn giày cũng nhẹ hơn nữa.

Realred

Xe buýt
Aldo em ko thấy kiểu giày lười hay giầy "mọi" nhỉ, em thích loại đấy đi cho nhanh và tiện :D
Em mua lâu rồi nên không để ý cụ ạ, trước em cũng mua 1 đôi loại giày lười dáng Penny như ở post 1 của chủ thớt.

MrFank

Xe điện
{Kinh doanh chuyên nghiệp}
E bỏ Cole Haan lâu rồi cùng tầm tiền đi GeoX thấy ngon hơn hẳn giày cũng nhẹ hơn nữa.
Cụ thấy hợp và thoải mái là được rồi, e chưa từng đi giày GeoX bao giờ nên ko rõ chất lượng thế nào, Cole Haan thì vẫn có dòng đế foam cũng rất nhẹ đó ạ