[Funland] Giày Tây/ Giày Thể Thao – Kiến Thức/ Tư Vấn/ Show Hàng !

MrFank

Xe tăng
{Kinh doanh chuyên nghiệp}
Hôm qua đi làm về, vợ em mang đôi giày mới nhận này ra hỏi ý kiến nhìn có ổn không. Em bảo: được, giữ lại mà đi rồi cuối tuần chở đi tìm lớp cho học múa ba lê :))

Quả dép bà xã cụ mua được hơi bị độc lạ Bình Dương đó ạ :D, quả gai ngoài tác dụng trang trí chắc còn để phòng thân hả cụ :))

Kicker

Xe điện
Quả dép bà xã cụ mua được hơi bị độc lạ Bình Dương đó ạ :D, quả gai ngoài tác dụng trang trí chắc còn để phòng thân hả cụ :))
Đập cho một phát thì mặt như cái tổ ong :)) .

Ngoài 2 tác dụng cụ nêu thì mục đích chính chắc là để nhận diện thương hiệu, một dạng logo gắn xung quanh khắp nơi. Dép của hãng này em thấy toàn gắn gai phòng thân như vậy:

MrFank

Xe tăng
Đập cho một phát thì mặt như cái tổ ong :)) .

Ngoài 2 tác dụng cụ nêu thì mục đích chính chắc là để nhận diện thương hiệu, một dạng logo gắn xung quanh khắp nơi. Dép của hãng này em thấy toàn gắn gai phòng thân như vậy:

Cái cho tiết đính gai này e thấy nhiều hãng làm, trên cả giày, mũ, thắt lưng, nhìn khá là cá tính

Kicker

Xe điện
Cái cho tiết đính gai này e thấy nhiều hãng làm, trên cả giày, mũ, thắt lưng, nhìn khá là cá tính
Valentino đinh vuông, vũ khí không nguy hiểm lắm :)) . Ghê nhất có lẽ là Christian Louboutin, nó đúng nghĩa là gai :-s. Nhiều đôi nhìn y chang quả cầu gai HIV, cảm giác ghê ghê. May là vợ em không thích hãng này.
Ví dụ một đôi trên website của hãng:

MrFank

Xe tăng
Valentino đinh vuông, vũ khí không nguy hiểm lắm :)) . Ghê nhất có lẽ là Christian Louboutin, nó đúng nghĩa là gai :-s. Nhiều đôi nhìn y chang quả cầu gai HIV, cảm giác ghê ghê. May là vợ em không thích hãng này.
Ví dụ một đôi trên website của hãng:

Vũ khí max level rồi cụ, đường đường gặp né xa 3m :))

Kicker

Xe điện
Vũ khí max level rồi cụ, đường đường gặp né xa 3m :))
Giày nữ thì vậy, còn giầy nam hãng này luôn làm mặt dưới đế màu đỏ, không biết có chủ ý mô tả bi kịch những gia đình có vợ ưa thích giày bổn hãng không :))

MrFank

Xe tăng
Giày nữ thì vậy, còn giầy nam hãng này luôn làm mặt dưới đế màu đỏ, không biết có chủ ý mô tả bi kịch những gia đình có vợ ưa thích giày bổn hãng không :))

Vợ đã mua giày hãng, chồng còn đòi mua nữa thì đổ máu là chuyện khó tránh, chồng chỉ nên mua mấy thương hiệu Việt kiểu Ladoda, Dodavi thôi :))

Cascadeur

Xe đạp
Cụ chủ thớt bê luôn thớt KDCN ở chợ ra ngoài này cho tiện nhỉ :)