Giấy Mời gửi tới VITCLUB

Vitgia6996

Xe buýt
Đi chóa giề mà đi sớm thí? Còn Vịt lào đi lữa không thì đăng kí đê, để Nhà chùa chốt hộ Vịt chúa.
Các cụ vịt ơi : máu lên nào là máu lên nào ....... chúc các cụ đi sinh nhật vui vẻ , nhớ mang phần về cho vitgia này nhá . Thèm ghê , chíp ...chẹp ...X_X

vitara1508

Xe điện
Bẩm cụ là có cái thói xấu bẩu mãi mà hông sửa đc là cứ liếc ngang liếc dọc ngoái nhìn đăng sau ợ , lúc xuống cầu thang vẫn cứ thói nào tật ý nên bước hụt bâc lao xuống , thế là thôi rồi : đán đến phịch 1 cái thì mắt nhìn ra ko bít là sao gì nữa , còn 10 đầu ngón tay , 10 đàu ngón chân thì cứ như điện 3fa cắm nhầm chỗ và gáy thấy mát lạnh , khoảng 2' thì người bắt đầu run ,giật chân tay . Nằm nghĩ thế là xong rui ăn chuối cả nải ,ngắm gà khỏa thân rồi . May lúc ấy có thằng cháu nv bán hàng ở đấy alo 115 lai hết xe : xong rùi . Alo cho ông bạn vàng sang ngay chưa đầy 2' , lại alo 115 chờ ty xe ở Đức Giang đang về , 20' xe 115 đến sơ cứu vào VĐức ccuu . KL sau sity và xquang ko có gì , mời lên bàn khâu 8 mũi rồi trả về địa phương ạ . Đến hôm nay đã khá nhiều rồi . Cám ơn các cụ VỊT đã chia sẻ .
Rõ khộ cái thân cụ!
Dưng thế là may roài! Mong cụ dưỡng thương mau lành. Giờ thì liếc ngang liếc dọc ít thôi cụ ạ! Bao giờ khỏi hẳn lại liếc tiếp!!!
À mà đã báo cho Chã biết chưa? Chã mà vuốt mấy cái có khi lại bằng chán vạn thuốc men tẩm bổ ấy chứ!:D

NAM VŨ

Xe container
Website
www.namvu.com.vn
Xin lỗi các bác, hnay bận quá nên ko báo cáo, trưa mai nhà vợ em có đám giỗ cụ nên em ko tham gia dc rồi.

Sucukinhtrang

Xe tăng
Xin lỗi các bác, hnay bận quá nên ko báo cáo, trưa mai nhà vợ em có đám giỗ cụ nên em ko tham gia dc rồi.
Phịch.
Mai nhà 1508 đi với nhà Dao nhé, nhà chùa ứ đi nữa. Chót xin thông hành rồi mai đếch biết làm gì, ăn gì, về đâu đây???
Mài mà lắng giáo thì tháo nỷ trần của Vịt chùa ra giặt vậy.
Mà Vitjgie đã ún bia được chưa đấy? Mai nhà chùa chở chã đến thăm nhé.

raotro

Xe container
Nha chau dang dung nhu gai goi ven duong ql3 doi lao 1508 de di ăn cỗ.

hungvan

Xe tải
Bẩm cụ là có cái thói xấu bẩu mãi mà hông sửa đc là cứ liếc ngang liếc dọc ngoái nhìn đăng sau ợ , lúc xuống cầu thang vẫn cứ thói nào tật ý nên bước hụt bâc lao xuống , thế là thôi rồi : đán đến phịch 1 cái thì mắt nhìn ra ko bít là sao gì nữa , còn 10 đầu ngón tay , 10 đàu ngón chân thì cứ như điện 3fa cắm nhầm chỗ và gáy thấy mát lạnh , khoảng 2' thì người bắt đầu run ,giật chân tay . Nằm nghĩ thế là xong rui ăn chuối cả nải ,ngắm gà khỏa thân rồi . May lúc ấy có thằng cháu nv bán hàng ở đấy alo 115 lai hết xe : xong rùi . Alo cho ông bạn vàng sang ngay chưa đầy 2' , lại alo 115 chờ ty xe ở Đức Giang đang về , 20' xe 115 đến sơ cứu vào VĐức ccuu . KL sau sity và xquang ko có gì , mời lên bàn khâu 8 mũi rồi trả về địa phương ạ . Đến hôm nay đã khá nhiều rồi . Cám ơn các cụ VỊT đã chia sẻ .
Chúc Cụ Tân mau khỏe... Fu nhân đã nấu món cháo hành A Chí cho CỤ ăn chưa ạ?

raotro

Xe container
Sau mot ngày vat va voi phong su lao O ban thay ngoc the bat an nen da ve nghi som. Ca nha dong vien lao ay mot cau de mai lao ay ke chuyện cho nghe.

Vitara in TN

Xe tải
Thay mặt Chi hội OTOFUN Thái Nguyên EM rất cảm ơn sự có mặt của nhà Vịt CLUB đã đến với Sinh nhật lần 2 của nhà Em..
Có gì sai xót mong 2 Cụ bỏ qua cho nhà EM..
1 lần nữa Em cảm ơn rất nhiều ạ..

Vitgia6996

Xe buýt
Thay mặt Chi hội OTOFUN Thái Nguyên EM rất cảm ơn sự có mặt của nhà Vịt CLUB đã đến với Sinh nhật lần 2 của nhà Em..
Nhìn nhà DAO hoành phết , đúng là bộ ngoại giao . Iêm kính đề nghi CT đề cử ngay ạ . X_XX_XX_X

raotro

Xe container
Hai lão trong ảnh là bí thư và chủ tịch hội OF Thái Nguyên ạ.

hungvan

Xe tải
Cái Phong bì đẹp quá... Nếp sống mới bây giờ là tẩy chay Phong bì rồi mà Cụ Rao

hungvan

Xe tải
[/QUOTE]

Được ăn, được nói, được gói mang về... quà màu cam đẹp nhể...

Sucukinhtrang

Xe tăng
Trước khi nhà Rao đi ăn cỗ mình dặn kĩ thế rồi mà vẫn quên. Quà của Sư đâu Raotro ơi???
Mà nhà không tắm up ảnh đi chứ, thả bụp mỗi phát thế này thì ai mà chịu nổi.

Chỉnh sửa cuối: